PDA

View Full Version : em cài web netbanbe

chubelonton
05-08-10, 10:11 PM
trước giờ cái bình thương phiên bản free hay pro giờ em cài web netbanbè nào cũng bị lỗi top thế này hết,anh em coi giùm nha

Warning: gmdate() expects parameter 2 to be long, string given in C:\xampp\htdocs\phi\modules\ranking.php on line 54

Warning: gmdate() expects parameter 2 to be long, string given in C:\xampp\htdocs\phi\modules\ranking.php on line 54

MinBrack1
06-08-10, 03:34 AM
trước giờ cái bình thương phiên bản free hay pro giờ em cài web netbanbè nào cũng bị lỗi top thế này hết,anh em coi giùm nha

Chỉnh lại đồng hồ ở pc của bạn là được.
Chú ý: post sai box roài.

chubelonton
06-08-10, 11:57 AM
mình cảm ơn,nhưng giờ pc không liên quan gì đâu bạn,nếu chênh lệnh bạn reset sẽ ko được,cái là do code của netbane class3 khác class cua db mình đang sài,mà ranking.php bị mã hoá,nên hỏi pro còn cách nào sữa không,web của thiêuvan giờ có rồi,nhưng ko có reset vip !^^