PDA

View Full Version : EM cần giúp MuMaker bị lỗi và kết nối máy chủ bi ngắt

ngochuan00
31-07-10, 08:52 AM
mấy anh cho em ?? trong wua trình cài Muofline cài song rồi ,em dang chay saver vào dc game cái giao dien game . nhung chọn saver dang nhập vào game thì nó báo Kết Nối Máy CHử bị ngắt là sao vay mấy anh . còn cái phần MuMaker của em nó bi lỗi ko tao acc dc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai đó giúp em khắc phuc 2 lỗi này với thanks nhùi

SnowBlood™
31-07-10, 09:08 AM
mấy anh cho em ?? trong wua trình cài Muofline cài song rồi ,em dang chay saver vào dc game cái giao dien game . nhung chọn saver dang nhập vào game thì nó báo Kết Nối Máy CHử bị ngắt là sao vay mấy anh . còn cái phần MuMaker của em nó bi lỗi ko tao acc dc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai đó giúp em khắc phuc 2 lỗi này với thanks nhùi

Config lại pass sa và các DB cho mu Maker

Kết Nối Máy CHử bị ngắt

Cái nỳ thì chịu =))

Làm rỳ có Máy CHử ta :-"

ngochuan00
31-07-10, 09:34 AM
ai đó huong dan em Config lại pass sa với

lieuthunguyet
31-07-10, 11:46 AM
Bạn vào Enterprise Manager trong SQL vào Security/Logins/sa nhấp vào để đặt pass lai.
Còn config pass sa trong Muserver thì trong Event, ExDB, GameServer, Ranking, Scfdb.

tieugiao
09-12-14, 08:53 PM
em cung nhu vay ne config xong het tat ca roi lam di lam lai 10 lan cung vay ah
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>