PDA

View Full Version : Tặng các bạn Main 1.7k add antihack kill title

Olala
05-07-10, 07:39 PM
Tặng các bạn Main 1.7k add antihack kill title
các loại
ProcessExplorer.exe
HideToolz.exe
kill bay hết hãy hex ip seri tại main nhé tôi không biết chuyển IP + seri ra dll nên dành để ở main mà thôi
các bạn teset thử phát xem đúng không nhé Ok men
nếu được nhớ thank phát nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fyg3tlz1ck44)

Hellboycp33
05-07-10, 07:54 PM
sao cái anti của bác nó cứ mấy s nó check 1 lần hay là kill all process 1 lần thế ^^!
Cái cmd cứ hiện ra rồi lại tắt rồi lại hiện ra rồi lại tắt .....
gamer nhìn ức chế rồi chứ chưa nói gì đến chơi :|

Olala
05-07-10, 07:58 PM
^^ sorry đang up lại link chỉnh thời gian check ít quá
link mới đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hellboycp33
05-07-10, 08:10 PM
Cái thứ 2 check bao nhiêu lâu vậy ?
Nó cứ nhảy hoài nhìn ghét thế ta :X

Olala
05-07-10, 08:18 PM
off lại máy rồi test link 2 nhé sẽ không hiện nữa OK mấy phần mềm kill Process sẽ không hoạt động được ^^

Hellboycp33
05-07-10, 10:17 PM
sau khi chơi song! Cái abc nó vẫn còn chạy :|
thế thì mỗi lần chơi song phải khởi động lại máy à ?
Chưa kể là nó cứ giật giật !

Mr.Quy
06-07-10, 05:11 AM
rất vãi lìn con ABC.exe =))
=))

Bác Olala up cái main 1.07k chưa hook vào em mượn phát :">

xom1b
06-07-10, 06:40 AM
pro cho em xi cái check title có từ khóa ko
cái abc.exe pro quá, có từ khóa là kill => i love it :X

Olala
06-07-10, 09:16 AM
^^ đánh nhầm hơn bỏ sót cái đó check từ khóa không cần phải tên đầy đủ
chống cmd chống Windows Task Manager
và chống tương đối các loại hack hiện tại
mấy phần mềm kill dll antihack ko còn tác dụng nữa
chỉ có điều client vào quá nhiều sẽ làm lagg máy phải off lại rồi vào chơi tiếp ^^

Hellboycp33
06-07-10, 09:18 AM
Tốt nhất là hem sài cái thằng abc đó !
sài song máy' cũng gần hỏng :|

heroes1412
06-07-10, 10:35 AM
pro cho em xi cái check title có từ khóa ko
cái abc.exe pro quá, có từ khóa là kill => i love it :X

Sao bác ko hỏi em :">, cái đó của em mờ ;))

Hellboycp33
06-07-10, 11:20 AM
Có biết đâu ta.
Thấy cậu olala share thì tớ chỉ hỏi chủ thớt thôi chứ ^^!
Bây giờ mới biết của bác hê tót :D

ghvn1991
06-07-10, 01:06 PM
share mình với. mình cũng đang rất cần cái này. hihi :)

Mr.Quy
06-07-10, 01:25 PM
nó kill ghê quá =((
làm sợ
hic
bác xom1b cứ thích táy máy =))

Vu_Sờ_Táy
07-07-10, 11:14 AM
ngồi dầu đèn mực bia cũng tìm ra cách chống cái hack agi đó, max 32k với bản ss4 và 64k point với ss5
cũng khá đơn giản, khỉ quá

nhactre8x
07-07-10, 01:02 PM
ngồi dầu đèn mực bia cũng tìm ra cách chống cái hack agi đó, max 32k với bản ss4 và 64k point với ss5
cũng khá đơn giản, khỉ quá
chống hack sao nhỉ nói rõ hơn chút đc ko:-??

thanhbuata
07-07-10, 07:16 PM
Cái laucher cứ link đến mu netxinh không connect được có cách nào đổi lại ko

cuocdoisp
07-07-10, 09:19 PM
Cái laucher cứ link đến mu netxinh không connect được có cách nào đổi lại ko

Đổi trong cái file .wtf ý :))
....................

Vu_Sờ_Táy
08-07-10, 06:19 AM
một số phần mềm hack khá phổ biến trong MU ONLINE với bản ss4 và ss5, hôm đó vô tình nhìn thấy một game thủ ping website muvip.org rối lấy IP, thấy nghi nghi rồi. xong hắn đánh IP vào để hack mình thấy cái cổng port 44405
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thế là ngay lập tức nghĩ ra cách thay đổi cổng port đó sang một cổng khác ko để mặc định nữa. vậy là đã xóa đc một cái hack mà ko phải là dùng antihack

SnowBlood™
08-07-10, 06:22 AM
một số phần mềm hack khá phổ biến trong MU ONLINE với bản ss4 và ss5, hôm đó vô tình nhìn thấy một game thủ ping website muvip.org rối lấy IP, thấy nghi nghi rồi. xong hắn đánh IP vào để hack mình thấy cái cổng port 44405
thế là ngay lập tức nghĩ ra cách thay đổi cổng port đó sang một cổng khác ko để mặc định nữa. vậy là đã xóa đc một cái hack mà ko phải là dùng antihack

Thay làm gì cho mệt người ;)) .Vào cmd/netstat -t thì nó ra cả ip lẫn port =))

Olala
08-07-10, 06:31 AM
Thay làm gì cho mệt người ;)) .Vào cmd/netstat -t thì nó ra cả ip lẫn port =))

^^ dùng cái abc của tôi sao mà đánh được cmd chứ

thanhbuata
08-07-10, 07:30 AM
Nó cứ hiện kiểm tra server từ main ko start game được cái chổ này chỉnh ở đâu vậy bạn.

cuocdoisp
08-07-10, 09:34 AM
Khi chưa tìm được giải pháp với HT thì mọi tool antihack đều trở lên vô tác dụng . Vốn dĩ việc tìm port không chỉ dùng CMD nó có thể dùng nhiều tool khác ví dụ : miniproxy . HT nó hide đi rồi thì chẳng có gì khó để chạy các tool hack cả

thanhbuata
08-07-10, 10:01 AM
Có ai giúp mình với ko Nó cứ hiện kiểm tra IP server từ main ko start game được cái chổ này chỉnh ở đâu vậy.

Olala
08-07-10, 12:21 PM
lấy cái login khác cho vào mà chạy sv nét xinh đóng cửa vì mất điện nên dùng login đấy sao mà chạy được hoặc hex nó thành của bạn là ok mà

Hellboycp33
08-07-10, 12:37 PM
Không biết bác heros đã code lại cái con abc này chưa nhỉ :|

Mr.Quy
08-07-10, 12:55 PM
Khi chưa tìm được giải pháp với HT thì mọi tool antihack đều trở lên vô tác dụng . Vốn dĩ việc tìm port không chỉ dùng CMD nó có thể dùng nhiều tool khác ví dụ : miniproxy . HT nó hide đi rồi thì chẳng có gì khó để chạy các tool hack cả

Bật HideToolz sẽ không vào đc main.exe ;;)
thử cái này chưa ;;)

Hellboycp33
08-07-10, 01:24 PM
Pác Quý nói rõ hơn đi ^^!
30 charrrrrr

mumoinhat
19-07-10, 11:54 AM
đang tìm cái chống hack, thấy toàn cao thủ ở đây rồi nhé..........., vậy cái main và antihack nào chống hack tốt cho mu ss5, share cho mình với, tìm hoài không thấy, mà lại không biết add dll vào main..

thanhbuata
20-07-10, 02:35 PM
Nhờ Olala add giùm cái anti này vào main này giùm thanks rất nhiều

thanhbuata
21-07-10, 08:09 PM
Hầu như tất cả các Antihack Dll đều bị process Explorer skill. Vì vậy việc chống hack bằng Dll xem như vô tác dụng thằng abc này có thể dùng apv skill nó sau đó dùng PX Skill file Dll. Hack vô tư

Vu_Sờ_Táy
19-08-10, 12:06 PM
ai còn link mới ko link này không download đc nản quá

lequangvu
19-08-10, 03:49 PM
Tặng các bạn Main 1.7k add antihack kill title
các loại
ProcessExplorer.exe
HideToolz.exe
kill bay hết hãy hex ip seri tại main nhé tôi không biết chuyển IP + seri ra dll nên dành để ở main mà thôi
các bạn teset thử phát xem đúng không nhé Ok men
nếu được nhớ thank phát nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fyg3tlz1ck44)

Toàn main bị Virut nản quá, kiếm cái main 1.07z chơi đi ;)