PDA

View Full Version : Source Develop GS 1.00.90 JPN by Mr.Lai (not included GS_CS)

xom1b
27-06-10, 02:15 AM
Đây có lẽ là topic cuối cùng chia tay clb. Thời gian vừa qua mình rất mệt mỏi với nhiều người trên clb này. PM nick chat liên tục. Đã hỏi còn ra vẻ bố đời cứ làm như ng` khác phải có trách nhiệm trả lời cho mình vậy, rất mất lịch sự (1 số người)=> chán tập 1

- Topic hỏi đáp người khác vào trả lời, người ta bỏ t/g ra rep, đọc xong click BACK không thương tiêc, ko thèm bấm thanks dù chỉ mất 2s. Cái thái độ đấy thì chả ai thèm trả lời hay release nữa. Release lượt down tính bằng trăm lượt nhưng click thanks may lắm thì đc = 1/10. Nếu nó ko hữu ích ko thanks đã đành nhưng nó hửu ích cũng k thèm thanks luôn => chán tập 2

- Gần đây có 1 số người đem đồ free về config rồi đem bán, ko nói nhiều đủ biết là hạng người như thế nào rồi. 1 số đem về config rồi made by bố mày đây or develop by bố mày đây bla bla..., => chán tập 3 (clb có nhiều Pro lắm :)) =)) )

Thoai ko nói nhiều h` thì đến release source. Mình thấy có nhiều người cứ đòi học add options trong khi config thì còn chưa biết. Xin nói thẳng là cứ config cho pro đi rồi học sau cũng ko muộn :)) =))
Source ko có mod cho GS_CS. Nếu bạn muốn add thì hãy lấy offset của GS rồi research cho GS_CS và động não chút là OK. trong StdAfx.h có define rồi :D, không thì copy làm 2 bản rồi edit cũng đc

Mirror1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mirror2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Password: ByeBye

Credits: xom1b and lots of people (don't remmber :D )

Có 1 số hàm thừa do mình k phát triển nữa nhưng vẫn chưa del, ai biết về C++ là biết nó ở đâu và nó có đc sd hay ko.

Server files thì search profile của mình rồi tìm topic đc mình lập, trong đó có server files và patch. nhưng client die rồi thì có link cho anh em đây:
Client Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

download khỏi cần thanks. Cứ thế mà phát huy =)) :-|

Tặng anh em 1 track nhạc :D
Click để nghe (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tạm biệt anh em, thỉnh thoảng cũng vào clb tí góp gió thành bão :-h

phoxuaxua
27-06-10, 02:28 AM
thanks cái lấy tinh thần, mặc dù mình chẳng lấy source để làm gì, có biết code đâu mà lấy source :))
-Xom1 nói chuẩn không cần chỉnh-
Tụi newbie nó PM YM hỏi những cái không đâu, không trả lời nó chửi đúng là "nhà gần chợ xa trường học"

xom1b
27-06-10, 02:37 AM
thanks cái lấy tinh thần, mặc dù mình chẳng lấy source để làm gì, có biết code đâu mà lấy source :))
-Xom1 nói chuẩn không cần chỉnh-
Tụi newbie nó PM YM hỏi những cái không đâu, không trả lời nó chửi đúng là "nhà gần chợ xa trường học"

Uk` mình release là vì đây là sp GS đầu tiên mình biết code mà :D

Còn cái thái độ như mình nói thì: Thế mới là người Việt Nam. Người Việt Nam truyền thống tốt đẹp mà sao thể hiện ở đây thì ...

hoaminh86
27-06-10, 03:07 AM
bác lai lại quyết định từ bỏ àh
nghiên cứu Aion với tui mở sever chơi free cho vui đê .
VPS có sẵn, cáp quang có sẵn=))

Mr.Quy
27-06-10, 03:52 AM
xom1b ym là gì ấy ?
pm : mrquytk hỏi tí nào :D

membering
27-06-10, 09:52 AM
ẹc, bỏ dev rồi có bỏ lun onl YH không >_<!! bỏ lun YH thì mình mất 1 Sư phụ rồi còn đâu >...<!!!
Hjx từng người lần lượt ra đi, chắc khi mình bỏ đi cũng để lại lun cái source custom Main cho rồi >_<!

huntersun
27-06-10, 10:00 AM
Hí hí, ai cần học dev mu thì spam vào đây nhé. :">

hainew
27-06-10, 10:00 AM
GOOD BYE :-| Chúc cậu thành công trong mọi công việc :)>-

Mr.Hau
27-06-10, 10:05 AM
ẹc, bỏ dev rồi có bỏ lun onl YH không >_<!! bỏ lun YH thì mình mất 1 Sư phụ rồi còn đâu >...<!!!
Hjx từng người lần lượt ra đi, chắc khi mình bỏ đi cũng để lại lun cái source custom Main cho rồi >_<!

còn cái dự án web nữa mà,mình làm xong cái banner rồi chỉ chờ cậu làm nốt web nữa thôi :-|

membering
27-06-10, 10:17 AM
ờ để từ từ làm cho xong, giờ cũng đang thi HK2, sắp xong gòy

tomatoes
27-06-10, 10:51 AM
Cho dù ko có load về nhưng cũng thanks :) vì những lời chí lý.
Shit những thằng cùi bắp đó,người ta có miệng lưỡi để tranh luận những cái đúng thế mà bọn nó lại trơ trẻn spam lung tung bởi thế CLB này die đc rồi :)
Thích thì spam thì đem nick thiệt ra tranh luận,trốn chui trốn nhũi nhục lắm :D

Hà ML`
27-06-10, 11:13 AM
Thanks cho tinh thần chia sẻ của xom1b :">
Hoàn toàn vô vụ lợi. Nếu được click thanks thêm nữa tớ cũng click :">

modbibi
27-06-10, 12:15 PM
Hic,thế là box mu sắp die thật rồi,cũng buồn nhỉ

TALovexm
27-06-10, 12:44 PM
Các vị lần lượt ra đi mát mẻ, chúc mọi ng lên dg bình an :o)

heoconlun
27-06-10, 01:17 PM
Nó xạo đấy =)) Nó bận học nên chém như thể để ra đi

ViperMUHN
27-06-10, 04:34 PM
- Tôi đã xem qua, bạn cũng khá kì công với code này nhưng phải nói rằng bạn xắp xếp code không hợp lý, hơn nữa nhiều code lấy từ các nguồn khác nhau dẫn đến lỗi do không test kĩ hoặc không hiểu rõ nó có ảnh hưởng gì :D.
- Chúc bạn thành công.

0989123456
27-06-10, 05:24 PM
Cho dù ko có load về nhưng cũng thanks :) vì những lời chí lý.
Shit những thằng cùi bắp đó,người ta có miệng lưỡi để tranh luận những cái đúng thế mà bọn nó lại trơ trẻn spam lung tung bởi thế CLB này die đc rồi :)
Thích thì spam thì đem nick thiệt ra tranh luận,trốn chui trốn nhũi nhục lắm :D
Cũng như bác, dù không load nhưng cũng thx.

CLBGamesVN bây giờ không còn như xưa nữa rồi :))

xom1b
27-06-10, 05:31 PM
- Tôi đã xem qua, bạn cũng khá kì công với code này nhưng phải nói rằng bạn xắp xếp code không hợp lý, hơn nữa nhiều code lấy từ các nguồn khác nhau dẫn đến lỗi do không test kĩ hoặc không hiểu rõ nó có ảnh hưởng gì :D.
- Chúc bạn thành công.

Mình hiểu 90% bạn à. Chỉ có điều chưa test kĩ là đúng vì khi hook 1 fuction mình đã xem xét source decomplie của DW rồi :D, mình mới học năm đầu tiên làm gì có kinh nghiệm đâu bạn, source này mình bắt đầu viết từ lúc nghỉ hè lớp 12, sau đó vào năm học thì mình phát triển nó ít đi :D

@Phát: Ko bận học cũng ra đi thôi
@membering: nick yh ko bỏ đâu, có điều cứ ol là phải chat mỏi tay nên ẩn nick

BYE

Mu0nline
27-06-10, 09:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Hau
27-06-10, 10:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cậu không được nói nhưng câu như thế này.Là người VN mà nói VN ngu à.Nghe mà phát bực,mình chẳng bênh ai cả.Nhưng nói thật muốn clb phát triển tốt thì ko thể đổ hết nguyên nhân lên 1 vài cá nhân xấu đc,trước hết phải xem lại cách quản lý,điều hành của các mods,smods..
Thứ 2 phải xem lại tinh thần vì cộng đồng của các dev,liệu có bao h` chia sẻ cái tâm đắc nhât của mình cho mọi người hay chỉ là các bản free,rồi lại pach,có lỗi thì các mem cũng chẳng thể tự fix đc
Thứ 3 Các bài viết có liên quan đến 1 số Vip trong clb là bị xóa ngay lập tức ( cho em hỏi vì sao) Phải chăng vì sự mất đường làm ăn :-w (đấy là em nói 1 số chứ ko phải tất cả)

Và còn rất nhiều thứ mà cả mem lẫn mods lên xem xét lại thì mới phát triển clb tốt đc

tomatoes
27-06-10, 11:34 PM
Mình hiểu 90% bạn à. Chỉ có điều chưa test kĩ là đúng vì khi hook 1 fuction mình đã xem xét source decomplie của DW rồi :D, mình mới học năm đầu tiên làm gì có kinh nghiệm đâu bạn, source này mình bắt đầu viết từ lúc nghỉ hè lớp 12, sau đó vào năm học thì mình phát triển nó ít đi :D

@Phát: Ko bận học cũng ra đi thôi
@membering: nick yh ko bỏ đâu, có điều cứ ol là phải chat mỏi tay nên ẩn nick

BYE

Vậy là CLB ko ai bằng Viper rồi :D nghiên cứu C++ đc 3 tháng kết quả : quá tuyệt vời :)
Ước gì mình cũng may mắn vậy :D
@all: CLB nếu muốn phát triển các bạn cần phải duy trì lại khuôn phép,trật tự.Đặc biệt là phải Baned hết những thằng MOD,VIP ko hoạt động (có cả tôi :D ) mà cứ lâu lâu vào solo,còn có những thằng nick ảo chuyên gia chọc ngoáy người khác.Còn Newbie nên Search trước khi hỏi 1 vấn đề nào đó.
Nhưng câu hỏi là ai sẻ làm đc việc đó,và chắc chắn câu trả lời là khó,cũng giống như câu hỏi VN bao giờ vào đc đến VCK World Cup ? Chắc chẳng ai biết đc :(

viper9x
27-06-10, 11:58 PM
Xom1b nói chỉ có chính xác =))

hỏi VN bao giờ vào đc đến VCK World Cup ? Khi nào đi khắp Việt Nam tuyển chọn cầu thủ
Cũng có thể đợi đội tuyển nhí đang tập luyên, chắc 4 năm sau :-o

mrrainnt
03-07-10, 01:00 AM
Hí hí, ai cần học dev mu thì spam vào đây nhé. :">

:"> Mình cần học nè bạn ?
Chỉ mình được khôg ?

heroes1412
03-07-10, 10:10 PM
:"> Mình cần học nè bạn ?
Chỉ mình được khôg ?

Nó có bik quái đâu mà chỉ :|
Nhỉ ;))

huntersun
03-07-10, 10:29 PM
Nó có bik quái đâu mà chỉ :|
Nhỉ ;))
Luyện bộ Guide của DSTEAM mà cuonglee leech về đây ấy.
Luyện xong là có kiến thức để dev :)
Hiểu chút ASM + OllyDBG :)