PDA

View Full Version : Main105X+ & Main107K Newitem+Antihack

phoxuaxua
06-06-10, 08:36 PM
1,- Main105X+ newitem+3D camera+Antihack dành cho Server SeaSon4
2,- Main107K+newitem+Antihack dành cho Server SS5

IP, Version, Serial các bạn chỉnh trong file maincheck.dll . Đây là Main public lên không check size item.bmd, chỉ check size Main.exe.

Antihack process những sof hack thông dụng nhất hiện nay. Trong đó có sử dụng launcher anti HideToolz của sunlove, cũng chống được một số gà, còn pro thì đừng ai nói chống bởi "Núi này cao, còn có núi cao hơn"

Seach IP trong maincheck.dll :192.168.0.100 ,các bạn sẽ nhìn thấy ver. và serial gần nhau
đổi lại theo thông số server của mình rồi pack lại. Chú ý chỉ thay đổi được file maincheck.dll. Ngoài ra các file khác không thay đổi được
1,- Update Anti hastyMU v0.3

DOWNLOAD HERE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kiddj
06-06-10, 08:38 PM
Tem.........

Ma Cà Rồng
06-06-10, 08:38 PM
Thank anh PXX
Xem nào =p~
download download ngay :D

trkgncmg
06-06-10, 09:05 PM
xin cái ko có newitem đc ko bạn ? minh ghét newitem hihi . à mà srial với version là gì vậy bạn ! mình tim ko ra . còn vấn đề nữa là change cái homepage với cái forum chỗ nào vậy ! thanks

chubelonton
06-06-10, 09:54 PM
seri và ver của main 1.07k nữa chủ topic ơi

hateroc22
06-06-10, 10:58 PM
xin cái ko có newitem đc ko bạn ? minh ghét newitem hihi . à mà srial với version là gì vậy bạn ! mình tim ko ra . còn vấn đề nữa là change cái homepage với cái forum chỗ nào vậy ! thanks
Chủ yếu bạn có muốn dùng hay ko.New item ở main chỉ mở offset àm thôi:D.Server ko config cũng ko cần thiết main nào chả đc :D

trkgncmg
06-06-10, 11:44 PM
Chủ yếu bạn có muốn dùng hay ko.New item ở main chỉ mở offset àm thôi:D.Server ko config cũng ko cần thiết main nào chả đc :D

ra là vậy , cư tưởng no sẽ rơt đồ ra mà ko thây tên . Thanks

huandz1102
07-06-10, 12:02 AM
antihack của a tùng cũng khá là tốt :D

chubelonton
07-06-10, 12:44 AM
sao dùng main này vào nó toàn tiếng china nhỉ,mình dùng củ của thanhtina thì binh thường.mà main này vào games toan tiếng tàu

Mr.Quy
07-06-10, 06:51 AM
Quảng cáo hay mà ko dùng
thanks nè :-*
ngại mấy cái này lắm nên ko dùng ;))

mutaynguyen.tk
08-06-10, 09:54 PM
doi xong cac ban pack lai dau Version
hướng dẫn em bước này đi bác:-<

vuhiep88
08-06-10, 10:26 PM
đổi forum và web trong file LConfig.dat nhé

cuocdoisp
08-06-10, 11:49 PM
Main bị park lên kô hook đc thêm dll . Main này chưa anti được : Hasty MU0.3 , CE 5.6 . Cho mình hỏi làm sao hiện cái dòng thông báo khi Member sử dụng soft hack nhỉ . Bình thường sử dụng Soft cái suorce của mình nó chỉ biến mất Mu thôi

thecong
08-06-10, 11:56 PM
pak tức là đóng gói ấy hay còn hiểu là mã hóa nó đi, bằng một thuật toán mà ta thường dùng là các phần mền làm cho người khác không thể chỉnh sửa được nội dung bên trong cũng như không hex ra được ip hoặc những cái liên quan đến server những cái main các bạn hex được IP gọi là main đã unpack

phoxuaxua
09-06-10, 03:45 AM
Main bị park lên kô hook đc thêm dll . Main này chưa anti được : Hasty MU0.3 , CE 5.6 . Cho mình hỏi làm sao hiện cái dòng thông báo khi Member sử dụng soft hack nhỉ . Bình thường sử dụng Soft cái suorce của mình nó chỉ biến mất Mu thôi
Cái HastyMuv0.3 thì mình có soft rồi, cậu có thể send mình links load cái CE 5.6 không, mình nhớ là Cheat Energy 5.5 là chống được. Để mình add luôn 2 soft đó vào rồi update lên sau.

+pack Main vì là public nên pack lại để dấu function hàm load dll tránh bị chép đè dll (chống gà thôi, chứ pro thì không dấu được :)) ). Dll đã check size Main.exe hơn nữa Main đã chuẩn không cần hook thêm gì nữa chỉ sửa lại IP,ver,seri trong dll là chạy OK luôn

-Muốn hiện thông báo thêm cái message vào thôi

MessageBoxA(FindWindowA(0,"MU"), "Tim thay phan mem gian lan.\n\n Dong tat ca va chay lai chuong trinh.", "Mu GameGuard System", MB_OK | MB_ICONSTOP);

add đoạn trên vào source trên hàm ExitProcess, là nó hiện thông báo
--------------------------------

hướng dẫn em bước này đi bác:-<

dùng 1 soft nào đó pack lại, hiện tại chỉ mỗi winlic hoặc themida là khó unpack nhất thôi, dùng 1 trong 2 chương trình đó pack lại thôi

trkgncmg
09-06-10, 02:02 PM
cho mình xin serial + version 2 cái main này nhé , lục ko ra :-??

mutaynguyen.tk
09-06-10, 02:31 PM
bác có thể cho em link download phần mềm pack được không và mấy tấm hình hướng dẫn nữa thank bác nhiều

phoxuaxua
09-06-10, 02:34 PM
cho mình xin serial + version 2 cái main này nhé , lục ko ra :-??

tìm IP,serial,Ver. trong file maicheck.dll, load file này vào hexedit hay ultraedit seach 192.168.0.100 là nó ra ngay, serial và ver. nằm ngay bên cạnh IP

linhthsm
09-06-10, 02:40 PM
cho em xin cái link khác........................

trkgncmg
09-06-10, 03:16 PM
tìm IP,serial,Ver. trong file maicheck.dll, load file này vào hexedit hay ultraedit seach 192.168.0.100 là nó ra ngay, serial và ver. nằm ngay bên cạnh IP

thanks , lúc đầu thấy ko nghĩ nó là serial vơi version tại thây dấu : thấy lạ lạ :D

mutaynguyen.tk
09-06-10, 06:29 PM
bác có thể cho em link download phần mềm pack được không và mấy tấm hình hướng dẫn nữa thank bác nhiều

giúp em 1 tí bác ơi :(( 30 charrrrrrrr

hateroc22
09-06-10, 08:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> A0

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mylove09
09-06-10, 10:48 PM
main 1.05 chưa load Unicode ( còn fix master level chưa thì chưa test )
PXX check lại nhé

phoxuaxua
09-06-10, 11:28 PM
main 1.05 chưa load Unicode ( còn fix master level chưa thì chưa test )
PXX check lại nhé

sorry không để ý, lúc trước Main này chạy Eng. Đã fix

duyen911007
09-06-10, 11:29 PM
Oh Good dùng cái này tốt đấy Thank phát o:-)

Mu0nline
10-06-10, 09:11 AM
bác PXX ơi...!
bây h em muốn chỉnh đường link dẫn tới Website của em thì làm sao hả bác ???

Mu0nline
10-06-10, 09:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác ơi link bác send toàn tiếng gì gì ý, em kô load đc
bác share cho em link khác đc hem ??

mutaynguyen.tk
10-06-10, 09:57 AM
ma pack file main.exe hay file vertion làm giống file main hả bác thank bác nhiều nhưng link tiếng gì không download được

Yahoo.com
10-06-10, 10:32 AM
bác PXX ơi...!
bây h em muốn chỉnh đường link dẫn tới Website của em thì làm sao hả bác ???

Sửa LConfig.dat
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

phoxuaxua
10-06-10, 12:48 PM

Links Mediafire mà không download được thì chụi rồi

Yahoo.com
10-06-10, 02:54 PM

cuocdoisp
10-06-10, 03:25 PM
PXX ơi , cho mình xin cái Y!M nhé . ............

hateroc22
10-06-10, 06:06 PM

Link của bạn đây :D.Chịu khó dùng google mà dịch :))

Mu0nline
10-06-10, 09:52 PM
Link của bạn đây :D.Chịu khó dùng google mà dịch :))

thanks bác
Mà em thấy bác ghét em thế nào ý nhỉ? ( bó tay ) ^:)^^:)^

Mu0nline
10-06-10, 09:56 PM
Links Mediafire mà không download được thì chụi rồi

( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
link này đâu phải Mediafire hả bác ???? :-w

huandz1102
11-06-10, 12:48 PM
sao k bật cái gì mà vào nó báo Phát hiện phần mềm gian lận Bạn không nên chơi hack hix

trkgncmg
11-06-10, 05:09 PM
tắt cai no-ip đi , tôi cũng bị nè

huandz1102
12-06-10, 08:43 AM
để mình thử xem , khi chưa bật server thì vào được loading còn khi bật lên thì toàn báo sử dụng hack

levanhau03
12-06-10, 01:14 PM
phoxuaxua ơi ,dùng cái main này vào client của goodhoang đánh quái cứ bị trơ ra,chẳng thấy chết gì cả,anh xem hook dùm em 1 cái được không
link main đây
làm ơn giúp cái nha,có ji` xin hậu tạ bác sau

huandz1102
12-06-10, 01:20 PM
vẫn không được , mình k bật No-IP khi vào nó vẫn báo Sử dụng hack , chắc nó anti 1 file nào trong khi run server MU chăng :((

levanhau03
13-06-10, 08:35 PM
up up làm ơn hex giùm em cái main trên cái được không ạ

hateroc22
13-06-10, 09:49 PM
up up làm ơn hex giùm em cái main trên cái được không ạ
Main đâu hex dc hex file .dll đó

levanhau03
14-06-10, 07:13 PM
Main đâu hex dc hex file .dll đó
đây bác ạ

Em gà chẳng biết hex,hex song toàn không chạy à.Chỉ cần hex như cái antil của chủ top là ngon rồi,chân thành cảm ơn bác

hateroc22
15-06-10, 09:33 AM
Pxx ơi :D bác cho em cái ya hó :D em hỏi chút chuyện :D

levanhau03
16-06-10, 10:29 AM
chán kêu dúp mà chẳng ma nào giúp nản thế không biết

hateroc22
16-06-10, 12:09 PM
chán kêu dúp mà chẳng ma nào giúp nản thế không biết
IP, Version, Serial các bạn
cái này là gì :-??chỉnh trong file maincheck.dll

Mr.Hau
16-06-10, 06:01 PM
IP, Version, Serial các bạn
cái này là gì :-??chỉnh trong file maincheck.dll

khổ cái này không sài được bản của goldhoang,cho vào đánh quái cứ trơ ra mới nản chứ.Em cần dúp cái main của bác goldhoang ýx-(

mylove09
16-06-10, 10:44 PM
Win 7 & Win Vista can not run MuStart.exe

mustart.exe has stopping

phoxuaxua
17-06-10, 01:09 AM
MuStar.exe can be run all win
----------

mutaynguyen.tk
17-06-10, 09:31 PM
mình dùng avira giai nen ra no bao vi rut là sao nhi

nhactre8x
17-06-10, 10:27 PM
main này tụi nó con hack agi đc pxx xem lại giùm nè
đây là tool tụi nó sài để hack

phoxuaxua
18-06-10, 04:22 AM
main này tụi nó con hack agi đc pxx xem lại giùm nè
đây là tool tụi nó sài để hack

hình như còn thiếu file hay sao đó, mình chạy thử báo lỗi, không thể lấy ofset được, và cũng không run được trên olly để unpack lấy ofset. nhactre8x thử coi lại xem

nhactre8x
18-06-10, 07:48 AM
hình như còn thiếu file hay sao đó, mình chạy thử báo lỗi, không thể lấy ofset được, và cũng không run được trên olly để unpack lấy ofset. nhactre8x thử coi lại xem
chạy bình thường mà,pxx nhấp vào nó thông báo 0000 gì đó ok là hiện lên bản hack

hateroc22
18-06-10, 07:50 AM
Chống cái này nữa bác pxx ơi :-s .Bác chỉ em add thêm ofset sets với.EM add mấy set ko lên hình :-s

cuocdoisp
18-06-10, 08:34 AM
Chống cái này nữa bác pxx ơi :-s .Bác chỉ em add thêm ofset sets với.EM add mấy set ko lên hình :-s
Main mà park rồi thì kô hook được dll mới ( trừ khi unpark )--> không thể add thêm offset mới . Chỉ có chủ nhân của nó , do vẫn giữ main gốc chưa park mới add thêm được . Hỏi cách add thêm hack --> hook thêm dll mới ( hoặc add vào suorce cũ ) ---> xin main đã add dll anti nhưng chưa park ( hoặc xin suorce build ra dll của PXX) ---> rút ra cái yêu cầu là :
1. PXX share cái suorce anti hack đã build ra file dll như trong topic này
hoặc
2. Share nguyên văn Ðề: Main105X+ & Main107K Newitem+Antihack nhưng kô park .

.................................................. ..........
Quả là hơi khó ..........
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

mutaynguyen.tk
18-06-10, 12:13 PM
Main mà park rồi thì kô hook được dll mới ( trừ khi unpark )--> không thể add thêm offset mới . Chỉ có chủ nhân của nó , do vẫn giữ main gốc chưa park mới add thêm được . Hỏi cách add thêm hack --> hook thêm dll mới ( hoặc add vào suorce cũ ) ---> xin main đã add dll anti nhưng chưa park ( hoặc xin suorce build ra dll của PXX) ---> rút ra cái yêu cầu là :
hoặc

bác nói làm dùm em cái main ma mãi chẳng thấy đâu :((

nhactre8x
18-06-10, 12:41 PM
đúng rồi còn 2 cái đó hiện giờ đang thịnh hành.nếu chống đc thì bản hack này hoàn thiện trên 95% trừ mấy bản hack chưa bít đến:D,Gm mà bị tụi nó giết như con vì gà nên đành cắn răng chịu đựng chờ pxx update<:-P

huandz1102
18-06-10, 01:52 PM
dùng MuserverStartUp vào k đc toàn báo sử dụng hack :(( help nếu chạy thế kia thì nặng máy quá

mutaynguyen.tk
18-06-10, 03:01 PM
sao ấm nó ra chữ kiểm tra chương trình diệt vỉuttok.ấn ok xong màn hình đen lại đang mừng tự nhiên lại không vào được nữa :(( giúp với

nhactre8x
18-06-10, 03:23 PM
dùng MuserverStartUp vào k đc toàn báo sử dụng hack :(( help nếu chạy thế kia thì nặng máy quá
bạn exit cái no-ip update là vào đc.:Laluot_167:

mutaynguyen.tk
18-06-10, 03:25 PM
sao ấm nó ra chữ kiểm tra chương trình diệt vỉuttok.ấn ok xong màn hình đen lại đang mừng tự nhiên lại không vào được nữa :(( giúp với

giúp với 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Mr.Quy
23-06-10, 11:43 AM
Main chứa virus + bị pack thì giúp cái gì :">

trkgncmg
23-06-10, 12:27 PM
Main chứa virus + bị pack thì giúp cái gì :">

main nào hook dll anti cũng bị antivirus nó scan bảo trojan , còn main này nghe bác quý nói vậy hết dám xài

fzxgl136
23-06-10, 12:43 PM
1,- Main105X+ newitem+3D camera+Antihack dành cho Server SeaSon4
2,- Main107K+newitem+Antihack dành cho Server SS5

IP, Version, Serial các bạn chỉnh trong file maincheck.dll . Đây là Main public lên không check size item.bmd, chỉ check size Main.exe.

Antihack process những sof hack thông dụng nhất hiện nay. Trong đó có sử dụng launcher anti HideToolz của sunlove, cũng chống được một số gà, còn pro thì đừng ai nói chống bởi "Núi này cao, còn có núi cao hơn"

Seach IP trong maincheck.dll :192.168.0.100 ,các bạn sẽ nhìn thấy ver. và serial gần nhau
đổi lại theo thông số server của mình rồi pack lại. Chú ý chỉ thay đổi được file maincheck.dll. Ngoài ra các file khác không thay đổi được
1,- Update Anti hastyMU v0.3

DOWNLOAD HERE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sao bác không share nguyên cái souce của antihack này cho những người biết billd dll và biết hock để tiện làm antihack nhỉ

Olala
23-06-10, 02:20 PM
sao bác không share nguyên cái souce của antihack này cho những người biết billd dll và biết hock để tiện làm antihack nhỉ

bác phoxuaxua share đi em dùng main port khác mà sài cái main bác pack rồi nên pótay không đổi được bác share cái souce đi;)

Mr.Hau
23-06-10, 03:37 PM
đề nghị muphoxua share cho anh em học hỏi với,đang sài cái main 1.07k cũng chẳng sài đc hic

Hellboycp33
23-06-10, 06:31 PM
Anh tùng ơi cái laucher này có virut thật ^^!
Đang chơi thỉnh thoảng nó cứ nhảy ra một vài web ads

nhactre8x
23-06-10, 06:32 PM
help....help ko biết tụi nó dùng tool hack gì mà cứ thấy nó là dis ngay tức khác
ai biết cách chống ko bày mình với:(

Olala
24-06-10, 04:43 PM
bác phoxuaxua có share hay không thì cũng nói cho anh em được biết cứ mong ngóng đợi chờ bác share cái souce antihack fin title mà không thấy trả lời

Hellboycp33
24-06-10, 07:23 PM
share source để các hacker pack cho dễ phải không bạn ^^!
Chắc anh ấy chỉ share off thui :)

nhactre8x
24-06-10, 08:47 PM
cái này mình đổi port trong file maincheck.dll đc ko? ai có thể chỉ giúp mình đc ko cám ơn nhiều:(

nhactre8x
24-06-10, 09:12 PM
pxx online hoài mà chẳng thấy trả lời gì cả :(( :(( :((

SnowBlood™
24-06-10, 09:24 PM
Mình ko có ý gì đâu nhé :| .Hình như trong này có con "đen đen" thì phải :|

heoconlun
24-06-10, 09:31 PM
Con "Đen Đen" là con virus hay con gì ?

SnowBlood™
24-06-10, 09:32 PM
Con "Đen Đen" là con virus hay con gì ?

Tự suy nghỉ tự hiểu :"> . Mình ko có ý gì cả :|

heoconlun
24-06-10, 09:35 PM
Mày cứ úp úp mở mở ai mà bik dc :))

nhactre8x
24-06-10, 09:47 PM
potay mấy ông vào xì pam chẳng giúp gì cả :(( :(( :((

thanhbuata
26-06-10, 08:03 PM
không chong duoc ArtMoney ban xem add them vao nhe

phoxuaxua
26-06-10, 09:06 PM
không chong duoc ArtMoney ban xem add them vao nhe
Bạn có thể gửi soft đó lên đay được không, mình sẽ cấp nhập vào list. Forum bị rollback lùi lại nhiều ngày quá nên mất luôn links update lần thứ 2

thanhbuata
26-06-10, 10:05 PM
đây nè bạn bạn có thể cho mình xin nick yahoo để hỏi thêm ko.

Hellboycp33
27-06-10, 12:00 PM
Con TR/Black.Gen2 , Trojan.Generic.4229297 là 2 con gì ý nhỉ ;))

phoxuaxua
27-06-10, 01:01 PM
Khi làm cái Main này, máy mình cài ESET NOD32. Và packed Main = phần mềm Themida, NOD32 cũng cảnh báo, nếu ai cảm thấy không an tâm thì khỏi load làm gì. Main này dành cho newbie không biết hook hay build dll là gì. Còn những ai đã tự làm được cho mình dll rồi thì không cần quan tâm nó làm gì:

thanhbuata
27-06-10, 09:53 PM
add thêm giùm mình 2 chương trình Art Money và quick memory editor nhé thanks rat nhiều.

nhactre8x
28-06-10, 12:30 AM
add thêm giùm mình 2 chương trình Art Money và quick memory editor nhé thanks rat nhiều.
bạn phải đưa 2 chương trình đó lên đây pxx mới lấy offset gán vào đc:-w

nhactre8x
29-06-10, 03:20 PM
thêm mấy CT hack cho anh pxx nè
add vào main giùm em cái.thank you very much:-*:-*:-*

Hellboycp33
29-06-10, 08:33 PM
cái em nói ko phải là main ! mà là cái laucher Mustart.exe cơ anh ạ
Thank bạn nhactre9x đã send thêm tool nhé !
Mọi người cùng nhau cập nhật tool hack nào ^^!

thanhbuata
29-06-10, 08:49 PM
Chủ topic đâu rồi sao không cập nhật giùm đi đây là chuong trinh tui no dung de hack

nhactre8x
30-06-10, 12:49 AM
ko hiểu sao bảo trì diễn đàn xong mình mất hơn 1 nữa số Thanks :((
tụi nó vẫn hack đc cái Hasty Mu
tool hack đây nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
phải nhờ người dụ mãi tụi mem mới đưa tool hack ra đó :-"

nhactre8x
30-06-10, 05:40 PM
ko ai quan tâm hết zay? bùn thật.....................
(:|

Hellboycp33
01-07-10, 05:23 PM
Cái main này chúng nó vấn WPE bình thường :|

cuocdoisp
01-07-10, 10:44 PM
Cái main này chúng nó vấn WPE bình thường :|

Post cái WPE lên cho PXX anti đi . Mà cái Suorce anh em vẫn dùng có 1 cách Hack rất là đặc biệt ,nó khiến toàn bộ những soft đc add trong dll vẫn hack được . Ai mà từng bị sẽ cảm thấy rất buồn cười về cách hack này . ;))

Mr.Hau
02-07-10, 01:30 AM
có phải mấy ai cũng làm ngược lại đc đâu,mà antil cũng chỉ để chống gà thôi chứ chống sao đc pro phải ko ?

huandz1102
04-07-10, 11:44 PM
làm sao để sử dụng winmode cho main 1.07k này, ai có share với

Hellboycp33
05-07-10, 02:39 PM
List hack vẫn sài bt :
Game Gears 2009
SpeederXP 2.32
Game Speed Adjuster 1.0
Game Speeder 1.0
Game Speed Changer 6.3
Game Speed Controller 1.0.0.1
ArtMoney SE v7.30
Mr Tuan Admin Teencp.net 0985620855: Huy Aleen: GameWiz32
Quick Maro 6.5
Xelerator 2.0
Speed Gear 7.1
Speed Gear 7.0
Speed Gear 6.0
SpeederXP 2.26
SpeederXP 2.63
T Search
WinSpeeder
ArtMoney SE v7.32
GameWiz32 new
A Speeder 2008.4.265010
Mr Tuan Admin Teencp.net 0985620855: Huy Aleen: Cheat Engine 5.6
Crazy Speeder 1.05
QUICK MACRO 6.5
Quick Memory Editor 5.2.0.0
Asoftech Speeder
Speed Wizard
MuProxy
Ultimate Cheat 2.0.0.0
aUTO HANOI -- END MY LIST --
Hit Count
HastyMu 1.1.0 NEW
Mush
ArtMoney SE v7.31
Ultimate Cheat
HastyMu v0.1
HastyMu v0.2
Mr Tuan Admin Teencp.net 0985620855: Huy Aleen: Catastrophe v0.1
Catastrophe v0.1
Catastrophe v1.2
WPePro 0.9a
WPePro 0.9a
WPePro 1.3
WPePro 1.3
Permit
Permit
T Search
T Search
Speed Gear 5
Speed Gear 6
WildProxy v1.0 Public
WildProxy v1.0 Public
WildProxy v0.1
WildProxy v0.1
WildProxy v0.2
WildProxy v0.2
WildProxy v0.3
WildProxy v0.3
Speed Hack Simplifier 1.0
Speed Hack Simplifier 1.1
Speed Hack Simplifier 1.2
Cheat Happens v3.9b1
Cheat Happens v3.95b1/b2
Cheat Happens v3.95b3
Cheat Happens v3.96b2
!xSpeed.net 2
rPE rEdoX Packet Editor
ProcessExplorer.exe <<~ Kill all dll của các bác :))

Đại ca tùng ơi update cho anh em vui lòng đi pác ^^!

Hellboycp33
05-07-10, 03:04 PM
Cái mà bác Đức nói em biết nó là cái gì rồi
ProcessExplorer.exe :))
Có add cả trăm tool vào vẫn bị nó kill
trừ khi dll hide đi và chạy theo dạng system :|

Vu_Sờ_Táy
06-07-10, 01:16 PM
ai có main 1.07k add antihack chống đc cái đó ko vậy?
nhức đầu quá đi , nhanh nhẹn hack lên tới max luôn 64k ^:)^

Hellboycp33
06-07-10, 02:14 PM
hiện tại chỉ đã chống đc Process. nhưng cái SKT này vẫn bi hide tool qua mặt mặc dù check 1' 1 lần !

liem5124
06-07-10, 10:15 PM
Ai còn bản này ko , send cho em đi link down đó em vào down ko dc , thanks

Vu_Sờ_Táy
08-07-10, 07:07 AM
ko download đc, cho lại link đi chứ

mrbi1
16-08-10, 12:59 AM
Anh MrHau Ơi em đang chơi Mu Truyền kì Main 1.07k của mấy bác trên sao em dùng tất cả các bản của em k được em mong anh chỉ giáo thank anh nhiều ak

hoangtu_eck94
16-08-10, 01:54 PM
pxx có thể cho mình xin cái yahoo hỏi chút việc đc kô. :S:S:S:S

hoangtu_eck94
16-08-10, 01:55 PM
hoặc

UP đi pxxxxxxxxxxxx :">:">:">:">

mrgacon
17-08-10, 05:38 AM
hex ip 105x khó quá toàn báo sai fien bản lúc vào
ai hex hộ em cái
kết nối là
version : 33333
seri : muff.mine.nu6789
ai hex hộ em file maincheck.dll với khó hex quá

tungcz
17-08-10, 02:34 PM
hex ip 105x khó quá toàn báo sai fien bản lúc vào
ai hex hộ em cái
kết nối là
version : 33333
seri : muff.mine.nu6789
ai hex hộ em file maincheck.dll với khó hex quá

Version Main.exe= 33333 <<< mình chưa thể hình dung và tính ra Version ghi trong MuServer nó sẽ là thế nào?. Bạn có thể ghi lên đây cái Ver. ghi trong server của bạn thế nào không?

iam88
17-08-10, 05:41 PM
Mong anh quay về Muphoxua
anh rời muphoxua em cũng không chơi nữa
hihix
giờ mu vắng anh như rắn mất đầu
nếu có thể anh sớm quay về với bọn em
tìm anh phương trời nào xa quá

newsthienha
13-01-15, 03:33 PM
xin lỗi vì đào mộ.Ai còn Main107K Newitem+Antihack không cho mình xin với mình cảm ơn