PDA

View Full Version : Server 1.05v Releases

levanhau03
02-06-10, 11:39 PM
Cái này không phải mình làm,nhưng mình cũng thấy tam đắc vì khả năng chạy server rất mượt,ngốn ít ram.Mình đã thử crack main nhưng chưa thành công,cứ vào đến đăng nhập>>gõ nick>>disconect

Mình không bảo nó là của mình mà chỉ share cho anh em sài thôi,và mình cũng loại bỏ 1 số file thừa(theo ý mình) vì nhưng file đó chưa cần thiết (vd : server vip , CTC...)
Thôi không cần nói thêm nữa,các bạn biết của ai thì cứ thế mà dùng,đừng nói này nói nọ mình không thích đâu nhé[-X
định up lên galaxy down cho lẹ nhưng sợ 1 số bạn không có acc lên lại up lên mediafire vậy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn clien các bạn cứ down của tamky.com.vn ấy

Nhân tiện ai biết crack main này thì làm giùm mình cái,mình crack toàn bị diconect
:D

Mr.Quy
03-06-10, 07:18 PM
bỏ các file thừa ví dụ Công Thành Chiến và Server VIP =))

levanhau03
03-06-10, 08:14 PM
bỏ các file thừa ví dụ Công Thành Chiến và Server VIP =))

Bác quý biết của ai rồi đúng không,bỏ CTC thì có gì mà cười ^^!,có nhiều người chưa cần cái đấy.Mà sao cái sever của bác cứ gõ pass là dis thếmchir giáo em coi cái

minhbac
04-06-10, 12:44 PM
Không có link download client à Chủ thớt :(. Tamty không load được

Mu0nline
05-06-10, 10:15 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>