PDA

View Full Version : Launcher Lang KOR to VIE

odimon
26-05-10, 08:18 PM
Thấy cái mu.exe KOR đẹp quá mà toàn chữ Hàn , nên tôi design lại chữ Việt để sử dụng , sẵng share cho mọi người ai thích thì tải về sài .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

File message.WTF nguyên gốc từ Client MU KOR

royal
26-05-10, 09:15 PM
cám ơn vì chất lượng :D ..........................

heroes1412
27-05-10, 12:04 AM
sao bạn ko share luôn file message.wtf ???
để người khác có thể sửa link Trang Chủ | Đăng ký | Đăng nhập ấy. Ko có file chuẩn thì ko sao sửa đc

MrAaa
27-05-10, 05:57 AM
Đúng rồi, share luôn message.wtf đi, chẳng biết mấy cái button kia nó nằm ở dòng mấy.

heroes1412
27-05-10, 12:29 PM
Chủ topic đâu òi, sao ko lên tiếng đi :(

odimon
01-06-10, 10:08 AM
file message.wtf đã upupupupuup ;;)

mutaynguyen.tk
01-06-10, 10:15 AM
cái này dùng thế nào vào thấy mu ba vuong mà ấn star thì không thấy chạy file main

cuocdoisp
01-06-10, 10:39 AM
cái này dùng thế nào vào thấy mu ba vuong mà ấn star thì không thấy chạy file main

Bạn sửa thông tin trong file message.wtf thành địa chỉ của bạn .

vuhiep88
02-06-10, 01:15 AM
chỉnh thế nào để ấn vào stars thì nó chạy vào main nhỉ, mình làm mãi mà ko được ái có thể hướng dẫn mình cái không