PDA

View Full Version : Share Server SCF. Mới down trộm về :D

Mr.Quy
25-05-10, 04:16 AM
Share Server SCF. Mới down trộm về :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Full code website MU NBB - Server - Hosting not zend )
Pass : tamky.com.vn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ý kiến thắc mắc gì hỏi NBB =)) ( Mu lởm mới mở ra đóng cửa rồi :)) Mu đỉnh cao ý, Chắc sv lởm luôn :)) Share chơi thôi :"> )
Hôm nọ cái vụ bác NBB =))
Thấy cái sv hay hay down về. Cả database b-(
Mà ko biết chạy ^:)^
Em có nghịch linh tinh rồi ^:)^ ai thích mang về ko thích lượn =)) :o)

Link nha :D : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Quy
25-05-10, 04:17 AM
Ặc post nhầm =)) move hộ em với =))

MinBrack1
25-05-10, 05:07 AM
Chết thật! Bác Quý càng ngày càng nghịch nhỉ !
À mà cái web này có phải lần trước bác share rồi nhưng bị xóa có phải không nhỉ :)

Mr.Quy
25-05-10, 05:08 AM
oh yeah. Chính nó. Giờ share lại :))

bachcotsau
25-05-10, 05:13 AM
Đã di chuyển bài viết theo đúng nơi quy định.

MinBrack1
25-05-10, 05:15 AM
Nhưng mà cái Server này là Season 3 rồi :(

MQuang
25-05-10, 12:23 PM
Cai website MU NBB Này ko Sài Đc Hay Sao Doa' Bị Lửa Rùi

thanbaima
25-05-10, 12:47 PM
Share Server SCF. Mới down trộm về :D
Link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Full code website MU NBB - Server - Hosting not zend )
Pass : tamky.com.vn
ý kiến thắc mắc gì hỏi NBB =)) ( Mu lởm mới mở ra đóng cửa rồi :)) Mu đỉnh cao ý, Chắc sv lởm luôn :)) Share chơi thôi :"> )
Hôm nọ cái vụ bác NBB =))
Thấy cái sv hay hay down về. Cả database b-(
Mà ko biết chạy ^:)^
Em có nghịch linh tinh rồi ^:)^ ai thích mang về ko thích lượn =)) :o)

Link nha :D : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pó tay với tên này, cái server Mu Đỉnh Cao từ đời nào rồi mà vẫn còn lấy đem về =)).

Mr.Quy
25-05-10, 09:29 PM
Pó tay với tên này, cái server Mu Đỉnh Cao từ đời nào rồi mà vẫn còn lấy đem về =)).

Ô cái đệt. :)) ăn cái L gì mà khôn thế :))
1 Click down về thì ngại gì ko mang :-@
%-(

tomatoes
25-05-10, 10:09 PM
Bác này giỏi thế attack vào SCFMT lấy hộ em cái GS 10.04.55 và license cái,em crack share public :D Giỏi thì hack nước ngoài đi bác,người VN mà ăn hiếp nhau làm gì,ko thấy ... àh ?

tuyenbc2
26-05-10, 01:21 AM
Bác này giỏi thế attack vào SCFMT lấy hộ em cái GS 10.04.55 và license cái,em crack share public :D Giỏi thì hack nước ngoài đi bác,người VN mà ăn hiếp nhau làm gì,ko thấy ... àh ?
Có gì đâu, chẳng qua tên này lợi dụng lỗi của forum nên mới attack vào được thôi :). Mà bác chấp vặt với tên này làm gì :|

Mr.Quy
26-05-10, 01:37 AM

giỏi gì. attack vn dễ ;)) vn ... ;))
ừ. thấy .. hộ ;)) vn toàn bị attack ;))

chubelonton
26-05-10, 02:00 AM
giỏi gì. attack vn dễ ;)) vn ... ;))
ừ. thấy .. hộ ;)) vn toàn bị attack ;))
coi lại links web mutamky bên kia giùm cho mình load đi bạn

Mr.Quy
26-05-10, 02:45 AM
coi lại links web mutamky bên kia giùm cho mình load đi bạn

oh
đag setup plesk :D