PDA

View Full Version : Premium Full SS5 MuServer (ACG MUTeam)

Trang : 1 [2]

phoxuaxua
28-09-10, 01:40 PM
bản này post cũng đã lâu, và mình không suport nữa. Thực ra nó chạy cũng Ok nhưng bị một lỗi add point chỉ giới hạn 200point, nên phải enter và phím mũi tên liên tục, nhưng được lợi cái không phải switch char, và có bạn kêu Dame và defence của DK quá khùng, quá chênh lệch với các chủng loại khác, vì vậy nếu ai muốn online thì nên dùng server của ENC team, hoặc SS4.5 các ver này đều full ss4 và suport 1 số tính năng ss5, nên cho online cũng tạm ổn

@còn 1 bạn nào đó nói add item+15 thì treo ở loading, là do card hình của bạn conflict với effect của item nên bị vậy, cũng như có bạn vào game chỉ nhìn thấy item exl các dòng chỉ toàn mầu trắng là vậy

Atemu Yugi
28-09-10, 07:30 PM
anh pxx ơi, anh up 1 cái enc anh nói đc hok :D
thanks

vothailam
08-10-10, 10:09 AM
Chạy server hoàn thành rồi vào game thấy server nhung nhập pass và user báo sai hoài vậy ko biết, mo mumarket thấy user 1234, pass 1234 thế mà đăng nhập báo là sai tên hoặc pass hoài vậy? có phải do server bật chế độ MD5 không? hay sao nhĩ? kỳ thật

manhjk
08-10-10, 05:10 PM
Client dow bạn :((~ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tyangel
10-10-10, 10:53 PM
vậy Anh Phỗ Xưa có cách Fix cái add point ko chỉ em với :D
vậy muốn sửa dòng của Item thành màu xanh bt thì phải làm sao anh :-s
- Còn Vần Đề về DK khủng chỉ là cái % SKill của DK đúng với bản gốc thôi nhưng các Nhân Vật Khác cũng hôk kém vì đây và nếu nói khủng thì SM mới đáng ngại còn MG Hay ELF cũng hôk như các bản khác cũng khá khỏe so với bt thế lên DK Dame To nhiều Máu nhưng vẫn hôk ăn đc SM nếu Nhanh tay thì DK cả SM cùng die thôi .
Giờ chỉ Mong Mở đc cái Skill Công Thành Là OK hết :D

chubelonton
10-10-10, 11:22 PM
server này online không ổn đâu,mình đã cho online 1 thời gian dài và kết quả không tốt cho lắm.
1.items socket chỉ add được 1 số món.items không socket thì không đánh lại ai cả,người piont ít,biết add đồ socket đánh chết con 65kpiont dễ dàng.
2.khi đủ lerver reset biến về loren vào thùng đồ sẽ bị dis cả server.
3.1 memsber mua cái vé gì đó đi ở davias và kết quả tất cả các char có online dù ở đâu đều bị kéo vào đó.
4.cũng là lỗi đi vé,mà lỗi này chỉ cần 1 người vào củng gây dis cả server
v..v.v.v.v.
không biết là do mình cofig hay do server,nhưng các bạn test kĩ khi online nhé.

tyangel
11-10-10, 07:41 AM
nói thật là cái này hơi vô lý mình đưa lên On 1 thời gian rồi
Đổi hết Shop rồi
nhưng rs vẫn bình chẳng làm sao hết về Loren hay về hòm đồ nào cũng vậy thôi
và bản gốc mình cũng đang test ON rồi hôk thế có lỗi đấy đc :-s

seda1
11-10-10, 12:11 PM
server bình thường kô có những lỗi trên ngoại trừ item bị trắng nên chỉnh sửa lại chj số của monster mới đưa lên ol!

meodylan
11-10-10, 12:26 PM
3.1 memsber mua cái vé gì đó đi ở davias và kết quả tất cả các char có online dù ở đâu đều bị kéo vào đó.
Cái này chắc là event double goer.. bạn config lại trong ACGroup\Events\ACG_DoubleGoerEvent.ini dòng cuối cùng thay =1 thì chỉ có pt mới vô đc..
Mình cũng đưa lên online rồi.. Dù có để =1 hay =0 thì khi vào Event Double Goer đều ko có quái..
À.. ai chỉ mình cách cho 1 monter nhất định rơi đồ ex được ko?
Mình làm thử từ file eventitembag18.txt "Hunt zone" cho drop ở icarus =1 mà không được..

phoxuaxua
11-10-10, 12:55 PM
server bình thường kô có những lỗi trên ngoại trừ item bị trắng nên chỉnh sửa lại chj số của monster mới đưa lên ol!
items hiện chữ mầu trắng là do card hình đó, đổi card hình xịn hơn sẽ hiện chữ bình thường, hoặc kiếm cái client khác có hiệu ứng đồ họa thấp hơn card hình sẽ hỗ trợ được, lúc đó mầu chữ sẽ xanh

@chubelonton: tất cả các lỗi trên đều không có ở Server AGCTeam này. Đọc qua các forums khác cũng không có ai report mấy cái bug trên
Items socket nguyên bản của webzen chỉ những items chữ mầu tím mới add được. Duy nhất SCF Server có custom socket items thì mới add được theo ý muốn

tyangel
12-10-10, 09:08 PM
Cái Item có dòng màu trắng nó hôk quan trọng nhưng anh phố xưa nói đúng đó
chắc do cái card hình thôi vì có máy mình chơi có màu nhưng có máy chơi lại chỉ hiện màu trắng ... nhìn hơi khó chịu :-s
Anh Phố Xưa có thể chỉ giùm em cách sửa add point đc hôk chứ add 200 thì khó chịu lắm
bình thường thì add đc nhưng khi gồng máu hoặc buff 1 skill gì đó lên người add 200 point là dis liền à :-s
DK cũng hay bị âm máu quái đánh miss nhưng Up LV là up máu quái nó đánh chết mà hôk hiểu lý do :-s
Và SV còn Thiếu 1 Số Even nữa ( Blue , SKy ...vv)