PDA

View Full Version : Main SeaSon 5 1.07h (Antihack)

Mr.Cuong
12-05-10, 06:43 PM
Do mình thấy hiện tại các bạn đa số đều cài Server SeaSon5 nên mình mạn phép post Main 1.07h Kor New item + Glow mình tìm đc trên mạng và mình add thêm 1 Antihack do mình tự add Soft và 1 Antihack Free của MuGuard cho nó , ko sử dụng GameGuard . Chúc các bạn vui

Main này CheckSum Item.bmd(Hỗ trợ new item và Wing mini) phù hợp cho Server BrCF & SCF Server . Mình đã Pack sẵn cho các bạn khi tải về các bạn chỉ việt sửa Ip , Seri, Version mình có ghi kèm theo . Sau khi sửa xong các bạn chỉ việc Pack Dll lại là xong :-??

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KhongGianOL
12-05-10, 06:45 PM
Do mình thấy hiện tại các bạn đa số đều cài Server SeaSon5 nên mình mạn phép post Main 1.07h Kor New item + Glow mình tìm đc trên mạng và mình add thêm 1 Antihack do mình tự add Soft và 1 Antihack Free của MuGuard cho nó , ko sử dụng GameGuard . Chúc các bạn vui

Main này CheckSum Item.bmd(Hỗ trợ new item và Wing mini) phù hợp cho Server BrCF & SCF Server . Mình đã Pack sẵn cho các bạn khi tải về các bạn chỉ việt sửa Ip , Seri, Version mình có ghi kèm theo . Sau khi sửa xong các bạn chỉ việc Pack Dll lại là xong :-??

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cám ơn bạn rất nhiều...Có thể cụ thể hơn cho KGO biết đc ko ? ra yahoo nc nha...nick KGO santhuong1412

hateroc22
12-05-10, 08:42 PM
Main 1.7 có 1 số WIn chạy bị dont send or run nó ko lên :(.Muốn bỏ chữ quá trình hoàn tất sao bạn ơi

Tribute
12-05-10, 08:49 PM
Hidetoolz được ko nhỉ ;)) ;)) ;)) ;))
Mà Antihack lại Change được IP và Serial thì chắc ko CheckSum rồi ;))

onetheside123
12-05-10, 09:28 PM
Hidetoolz được ko nhỉ ;)) ;)) ;)) ;))
Mà Antihack lại Change được IP và Serial thì chắc ko CheckSum rồi ;))
thế thì checksum trong gs là được
cho biết biết version và serial cũng chả làm đc gì 8->

Mr.Cuong
12-05-10, 09:33 PM
Chane IP trong file dll kèm theo xong rồi pack lại thì sao biết đc :^o

cuocdoisp
12-05-10, 09:52 PM
@Mr.Cuong có thể cho mình xin cái suorce antihack của bạn không

Y!M: meocon.cvnn

Được thì cảm ơn bạn nhiều quá , không được cũng cảm ơn vì đã dành thời gian cho mình :)

ViewFor
13-05-10, 08:02 PM
Có chống được hidetool và send packet ko thế =))

SnowBlood™
13-05-10, 08:15 PM
Cho mình xin cái yahoo bạn mr cương ơi ^^

SnowBlood™
13-05-10, 08:56 PM
Cái main bị pack rồi sao mà sửa đây :|

viper9x
13-05-10, 09:21 PM
Như người ta vẫn thường nói RePaCk chứ sao ;))

Cho mình xin cái yahoo bạn mr cương ơi ^^ ở topic nhận làm gì gì của cậu ấy có cho yahoo rồi đó

SnowBlood™
13-05-10, 09:27 PM
Như người ta vẫn thường nói RePaCk chứ sao ;))
ở topic nhận làm gì gì của cậu ấy có cho yahoo rồi đó

cứ nói như fim kiếm hiệp ấy :|.Mà bác Mr Cường ít nói thế nhỉ;;)

viper9x
13-05-10, 09:40 PM
Phim kiếm hiệp là phim thế nào nhỉ :-??
ko phải ít nói mà ít reply :-"

heoconlun
13-05-10, 09:43 PM
1 Thằng Khôn Nói Chuyện Với 1 Thằng Ngu
=> Bó tay.com =))

viper9x
13-05-10, 09:46 PM
Thằng nào ngu và thằng nào khôn =))

KhongGianOL
14-05-10, 12:59 AM
2 đại ca spam kinh ? Tiện thể có ai có thể share source đã compile và hool dll cho rồi ko ?

100usd1dem
14-05-10, 05:07 AM
ko chống lại hide tools và proxifer... :) source C++ ngon hơn và ngon hơn nữa nếu phát triển tiếp

modbibi
14-05-10, 06:44 AM
Cái main bị pack rồi sao mà sửa đây :|

sửa trong dll mà...:|..30 charrrrrrrrrrrrrrr

heroes1412
14-05-10, 09:45 AM
MuGuard bản free chỉ có các chức năng:
1. 2 cheats scan methods.
2. CRC file integrity comparison technique, you can add a maximum of 2 files.

Bản thương mại giá 120$ mới anti đc mọi thứ :D

gaubongcuaanh
15-05-10, 07:39 PM

amdsocketvt
15-05-10, 09:13 PM
ai bik pack main ko ? chỉ tỉu để zới =D>

viper9x
16-05-10, 04:58 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Open file sau đó .......

amdsocketvt
16-05-10, 06:19 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Open file sau đó .......

bạn có thể chỉ rõ cho mình ko ? :((

viper9x
16-05-10, 07:03 AM
:-?? Bó tay thiệt
Bạn download soft về rồi
Làm theo hình

Finish

ViperMUHN
16-05-10, 07:03 AM
Sao nhiều người tự tin antihack 100% thế nhỉ.
Có ai cho tôi test thử cái nào !!

viper9x
16-05-10, 07:06 AM
Chủ topic có nói là antihack 100% đâu bạn
Bạn muốn test thì vào test ở đây ;))

MU Hà Nội - Server Phục Hưng

SnowBlood™
16-05-10, 07:06 AM
Chủ topic có nói là antihack 100% đâu bạn
Bạn muốn test thì vào test ở đây ;))

MU Hà Nội - Server Phục Hưng

Ý ổng nói là cái chử ký của ông đấy nhìn sóck vkl =))

viper9x
16-05-10, 07:20 AM
Nhìn cho kỹ đi rồi lên tiếng, k biết dựa cột mà nghe =))

SnowBlood™
16-05-10, 07:29 AM
Nhìn cho kỹ đi rồi lên tiếng, k biết dựa cột mà nghe =))

oh thế à.Bác thật là vĩ đại=D>.Ý nói là offline chứ gì.Thế hiểu offline và online khác nhau ở chổ nào ko?

ViperMUHN
16-05-10, 07:32 AM
MuGuard bản free chỉ có các chức năng:
1. 2 cheats scan methods.
2. CRC file integrity comparison technique, you can add a maximum of 2 files.

Bản thương mại giá 120$ mới anti đc mọi thứ

Đấy, ..............
Antihack của tôi ko phải là 100%

amdsocketvt
16-05-10, 07:43 AM
:-?? Bó tay thiệt
Bạn download soft về rồi
Làm theo hình

Finish

vẫn chưa kĩ lắm, bạn pm Y!M chỉ mình nha : vudieucuavua_911
:((

viper9x
16-05-10, 07:43 AM
oh thế à.Bác thật là vĩ đại=D>.Ý nói là offline chứ gì.Thế hiểu offline và online khác nhau ở chổ nào ko?

Cái này khó quá không trả lời được =))

viper9x
16-05-10, 07:46 AM
@amdsocketvt: yahoo chưa cài đặt :D bạn không hiểu mình cũng chịu thôi, k biết sao nữa

amdsocketvt
16-05-10, 08:08 AM
@amdsocketvt: yahoo chưa cài đặt :D bạn không hiểu mình cũng chịu thôi, k biết sao nữa

thế bạn ơi, mình pack cái main nào bây h ?
trong file download hay trong main cũ của client ?:((

tuantep
16-05-10, 09:15 AM
Antihack mà chưa làm đc cái HideTool Thì ném anti đi cho đỡ nặng MU :)

Frank
16-05-10, 09:32 AM
Chống hack = nhận dạng bình thường: Không chống dc HideToolz hoặc cá ct tương tự

Chống hack = kiểm tra bất thường trong main: Có thể chống được mọi tool hack (kể cả HideToolz) nhưng khó chống agi

Chống hack = Hide process main/Bảo vệ process main = driver + check unhook: Chống dc 99% nhưng chỉ làm việc trên Windows 32bit (làm 64bit còn mới và không nhiều ng làm dc) và dễ gây crash hư máy.

Kể cả chống hack packet = mã hóa thì phá cũng không phải là chuyện lớn.

Tóm lại chống hack là chuyện...
Chỉ chống dc đối với các bạn hack game gà, còn chuyên nghiệp thì bó tay thôi, chống kiểu nào cũng bị phá.

phoxuaxua
16-05-10, 03:17 PM
Chào các bạn! cho mình hỏi là main 1.07H này tại sao lại rất nhiều máy không chạy được, bấm chạy là bị don't send. Trong khi cũng có rất nhiều máy chạy được vào game bình thường. Có ai bị hiện tượng này không?, và ai biết cách khắc phục xin chỉ giúp nhé. Chân thành cảm ơn

hateroc22
16-05-10, 03:59 PM
Chào các bạn! cho mình hỏi là main 1.07H này tại sao lại rất nhiều máy không chạy được, bấm chạy là bị don't send. Trong khi cũng có rất nhiều máy chạy được vào game bình thường. Có ai bị hiện tượng này không?, và ai biết cách khắc phục xin chỉ giúp nhé. Chân thành cảm ơn

phoxuaxua
16-05-10, 04:12 PM
tại hôm nay anh update lên main 1.07H này để nhận efect Item +15, nhưng có đến 2/3 member kêu không vào được. Bấm chạy hiện don't send, mà cũng lạ là lại có khoảng 1/3 vào bình thường chẳng lỗi gì cả. Còn anh test trên 3 win khác nhau (WinXP-sp3, Win7-ultimate, Win Server-sp1) tất cả chạy bình thường, không hiểu nguyên nhân gì nữa. Mấy main cao hơn hỗ trợ masterskillTree cho Sumomner thì SCF Server không hõ trợ skill, vào đánh quái không được

hateroc22
16-05-10, 08:32 PM
tại hôm nay anh update lên main 1.07H này để nhận efect Item +15, nhưng có đến 2/3 member kêu không vào được. Bấm chạy hiện don't send, mà cũng lạ là lại có khoảng 1/3 vào bình thường chẳng lỗi gì cả. Còn anh test trên 3 win khác nhau (WinXP-sp3, Win7-ultimate, Win Server-sp1) tất cả chạy bình thường, không hiểu nguyên nhân gì nữa. Mấy main cao hơn hỗ trợ masterskillTree cho Sumomner thì SCF Server không hõ trợ skill, vào đánh quái không được
Theo em anh chay 1.7K cho lành.Main đó chạy đc.Cũng hộ trợ efect+15.Còn 1.7H có lúc đc lúc ko cũng chẵng rõ tại sao :|:">

phoxuaxua
16-05-10, 09:52 PM
Main 1.07H cần MS vc+2008 Redistributable mới chạy được. Đa số máy dịch vụ không cài ct này, nên nhiều người không vào được. Em có links download Main1.07K không cho anh xin cái links, anh load về thay luôn, miễn sao hỗ trợ item+15 còn Main nào cũng được mà. Thanks em

hateroc22
16-05-10, 10:10 PM
MAIN của ALEHAP :D.Nhưng chưa mở OFFSET NEW ITEM .Anh phải mở rồi :D
MS vc+2008 Redistributable = thanhks anh h mới biết :D

hateroc22
16-05-10, 11:25 PM
HOan hô chạy dc rồi Thix anh pxx :">

Ma Cà Rồng
16-05-10, 11:26 PM
thank for share :D
Xem nào ^^!

0935222300
17-05-10, 01:13 AM
Ai giúp mình unpack cái main ra được không?mình bật tool Aspack toàn bị bào lỗi và virus :((
YM cua minh : treconbietyeu18.enet

Mr.Quy
17-05-10, 02:00 AM
Cái mu.exe ấy kiểu gì nhỉ :"> :"> :"> :"> :">

0935222300
17-05-10, 10:59 AM
Ai có thể hướng dẫn cụ thể cái này được không nhỉ

SnowBlood™
17-05-10, 11:21 AM
Main 1.07H cần MS vc+2008 Redistributable mới chạy được. Đa số máy dịch vụ không cài ct này, nên nhiều người không vào được. Em có links download Main1.07K không cho anh xin cái links, anh load về thay luôn, miễn sao hỗ trợ item+15 còn Main nào cũng được mà. Thanks em

Có cách chạy 1.07h đc mà.Khi setup client chọn run after extract là cái MS vc+2008 Redistributable.=>Gamer vào game ngon lành :P

Mr.Cuong
17-05-10, 06:01 PM
Có cách chạy 1.07h đc mà.Khi setup client chọn run after extract là cái MS vc+2008 Redistributable.=>Gamer vào game ngon lành :P

Lên Yahoo cái ông ơi
30 char30 char30 char30 char

SnowBlood™
18-05-10, 02:19 PM
Lên Yahoo cái ông ơi
30 char30 char30 char30 char

Lên roài nè ra yahoo đi :|
30charrrrrrrrrrr

huandz1102
21-05-10, 05:13 PM
HOan hô chạy dc rồi Thix anh pxx :">

bạn giúp mình với :((
không biết làm sao để chạy đc main

trkgncmg
24-05-10, 06:50 PM
đổi IP trong file mugg.dll rồi , chạy main nó cứ bắt cập nhật > fail > click start > lại cập nhật > fail > start..... cứ thế hoài , ai bỏ ai autoupdate roi cho mình xin với . thanks !

vylinh
17-08-10, 10:10 PM

Fix Link đi bác ơi.....................................

SnowBlood™
22-09-10, 11:09 AM
ai còn giử up lên lại đi nào :|

hit-and-run
23-09-10, 10:55 PM
Chống hack = nhận dạng bình thường: Không chống dc HideToolz hoặc cá ct tương tự

Chống hack = kiểm tra bất thường trong main: Có thể chống được mọi tool hack (kể cả HideToolz) nhưng khó chống agi

Chống hack = Hide process main/Bảo vệ process main = driver + check unhook: Chống dc 99% nhưng chỉ làm việc trên Windows 32bit (làm 64bit còn mới và không nhiều ng làm dc) và dễ gây crash hư máy.

Kể cả chống hack packet = mã hóa thì phá cũng không phải là chuyện lớn.

Tóm lại chống hack là chuyện...
Chỉ chống dc đối với các bạn hack game gà, còn chuyên nghiệp thì bó tay thôi, chống kiểu nào cũng bị phá.

đời có câu " đạo cao một thước ... ma cao một phẩy một trượng "
thôi thì các " cụ chúng nó nói đúng "

mình send cho nhé

khanhdkny
28-09-10, 10:37 AM
ai dow dc up lại cái test coi nào? toàn thấy các bác chém gió là giỏi

dongahchu
03-10-10, 10:45 AM
link down die rồi . fix đi chủ thớt

Mr.Hau
03-10-10, 10:55 AM
Autoupdate thì config ở cái mu.exe ấy là xong chứ sao nữa, mà bản này share lâu rồi,h` sài làm chi :D