PDA

View Full Version : Share Main v1.5 Antihack + GG.

Mr.Quy
12-05-10, 10:09 AM
Share Main v1.5 Antihack + GG. Client dùng cho server thanhtinas. v7.11.65

Chán đời. Làm đã đời antihack với cả GG.
1 Thằng member vào buzz và nói. Quý ơi update rồi vào GG rồi. Vẫn hack đc =))
Chán mẹ luôn :))

Share mẹ cho nhanh. anh em sài nhá :))
Nói chung là anti đc mấy cái gọi là. Cheat Eng + Moonlight. Còn Muproxy thì chưa biết. Chắc là được. thử rồi biết chứ ko rõ =))

Không change Serial và Version đc nhé :D. Chỉ change IP Address đc thoai ( Mình không change đc =)) )

Serial mặc định là : mrquytamky123456
Version : 12345

Các bạn sửa ở trong server là :

ClientExeVersion=0.00.00
ClientExeSerial=mrquytamky123456

Các bạn dùng Main cracker .Change IP Address thành ip của server bạn :D

Download nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .vn%2Fvl%2Fvl.rar)

Còn đây là Fix Game Guard cập nhập nhanh cho member. Cái này mình làm bản setup đẹp và vào thẳng trong
C:\Program Files\Common Files\INCA Shared\OnlineEngine rồi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .vn%2Fvl%2FFixGameGuard.exe)

Bạn nào rảnh thử test client mình nha.
Setup xong MU. Tiếp đến là setup luôn Game Guard. Nên không cần phải bắt member download 2 lần :D. Và xem còn cái nào hack đc giúp mình add DLL vào cái antihack.dll nha. Hic.

Client đây nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .vn%2Fdownload%2FSetupMUTK.exe)

Bác nào dùng thì thanks cho em phát :P:P:P:P:P:P

SnowBlood™
12-05-10, 02:25 PM
Share Main v1.5 Antihack + GG. Client dùng cho server thanhtinas. v7.11.65

Chán đời. Làm đã đời antihack với cả GG.
1 Thằng member vào buzz và nói. Quý ơi update rồi vào GG rồi. Vẫn hack đc =))
Chán mẹ luôn :))

Share mẹ cho nhanh. anh em sài nhá :))
Nói chung là anti đc mấy cái gọi là. Cheat Eng + Moonlight. Còn Muproxy thì chưa biết. Chắc là được. thử rồi biết chứ ko rõ =))

Không change Serial và Version đc nhé :D. Chỉ change IP Address đc thoai ( Mình không change đc =)) )

Serial mặc định là : mrquytamky123456
Version : 12345

Các bạn sửa ở trong server là :

ClientExeVersion=0.00.00
ClientExeSerial=mrquytamky123456

Các bạn dùng Main cracker .Change IP Address thành ip của server bạn :D

Download nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .vn%2Fvl%2Fvl.rar)

Còn đây là Fix Game Guard cập nhập nhanh cho member. Cái này mình làm bản setup đẹp và vào thẳng trong
C:\Program Files\Common Files\INCA Shared\OnlineEngine rồi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .vn%2Fvl%2FFixGameGuard.exe)

Bạn nào rảnh thử test client mình nha.
Setup xong MU. Tiếp đến là setup luôn Game Guard. Nên không cần phải bắt member download 2 lần :D. Và xem còn cái nào hack đc giúp mình add DLL vào cái antihack.dll nha. Hic.

Client đây nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .vn%2Fdownload%2FSetupMUTK.exe)

Bác nào dùng thì thanks cho em phát :P:P:P:P:P:P

Ai bảo ko change serial+version đc.Nguời ta change rầm rầm ấy chứ:-"

cena_hiphop_12
12-05-10, 02:57 PM
Mr.Quy cho mình xin cái yahoo nhé

SnowBlood™
12-05-10, 03:05 PM
Đây nè:|quanly.mutamky
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Quy
12-05-10, 04:16 PM
Ai bảo ko change serial+version đc.Nguời ta change rầm rầm ấy chứ:-"

chắc cái main cracker của tớ bị hãm =((

ducongthanh
12-05-10, 04:21 PM
main này nửa năm trước xài được đấy ;))

Mr.Quy
12-05-10, 04:26 PM
main này nửa năm trước xài được đấy ;))

nửa năm sau nó vẫn sài đc đấy ;))

viper9x
12-05-10, 04:34 PM
SÀi thì 3 năm sau cũng xài được nhưng nói về anti thì giống như chủ topic đã nói

trkgncmg
12-05-10, 04:35 PM
nữa năm tiếp theo + nữa năm nữa + ... vẫn xài đc đấy , vấn đề là có ai xài hay ko hehe

KhongGianOL
12-05-10, 07:12 PM
SÀi thì 3 năm sau cũng xài được nhưng nói về anti thì giống như chủ topic đã nói

PM KGO cai.... nick santhuong1412

daicahieu
13-05-10, 07:31 PM
Theo Tôi Bít thì vẫn đổi đc seri với version đó thui ^^
load Antihack.dll vào hex là edit dc noi chung chủ Top thế này cũng đã
Rất hay rồi nên nhớ GG này Máy Net có CMS thì ko bao h chơi dc chay GG thi rs máy liền
thui chúc Chủ Top cố gắn học hỏi từ 4 Rum này

sunthah12
05-06-10, 05:29 PM
ai có Antihack.dl hack lao ngon send minh voi