PDA

View Full Version : [Chiến Quốc]Cho hỏi về việc Việt Hóa!

haha86
10-05-10, 07:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy bro cho em hỏi trong hình trên mình chỉ việt hóa cái phần set name (chữ xám) hay tất cả (vừa chữ xám vừa chữ xanh).:D

Phần mềm Thiền Chửu thì việt hóa hay ra dấu ? với ngữ nghĩa thì bay lung tung chả hỉu.8-}
Cái HVDic không biết paste vào chỗ nào mà dịch.^:)^
Bro nào có soft việt hóa chuẩn hơn cho em xin. (Offline nha, mình hem cóa mạng nên dừng share Google, baamboo hay vdict,...):D

zake100
10-05-10, 07:17 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy bro cho em hỏi trong hình trên mình chỉ việt hóa cái phần set name (chữ xám) hay tất cả (vừa chữ xám vừa chữ xanh).:D

Phần mềm Thiền Chửu thì việt hóa hay ra dấu ? với ngữ nghĩa thì bay lung tung chả hỉu.8-}
Cái HVDic không biết paste vào chỗ nào mà dịch.^:)^
Bro nào có soft việt hóa chuẩn hơn cho em xin. (Offline nha, mình hem cóa mạng nên dừng share Google, baamboo hay vdict,...):D
chữ xám bạn à chữ xanh là phần code chú thích ko cần việt hóa

MrDnD
10-05-10, 07:43 AM
dùng hvdic thì ấn F3 để biết thêm chi tiết.

sangpronhat
10-05-10, 08:17 PM
Rồi ông này bó chíu
Trước tiên xyn mời

Download về và ngâm cứu giùm trước khi mò mý cái file .c cậu biết căn bản việt có xóa lộn cậu cũng biết đường mò còn việt tùm lum lở tay làm mất 1 dấu ; thou cũng mệt ó

hacdieu258
24-06-10, 02:18 PM
links DIE >"< Die thật rồi ...............................

thangkho999
24-06-10, 08:00 PM
cho tui hoi xíu là làm sao VH hoa dc nhung~ từ khóa của CQ và nó nằm ở file nào :D

nhoc1994
27-06-10, 08:22 PM
link die roi up lai dum dc ko ?

saosuong789
01-07-10, 05:52 PM
Ai co phan mem viet hoa notepad++ va clip HD xjn up len choa em xjn a.
Thanh tam cam~ ta.