PDA

View Full Version : Hook DLL free

heroes1412
24-04-10, 10:23 AM
Thấy forum còn nhiều bạn chưa hook đc 1 cái dll antihack nào ra hồn vì vậy mình sẽ làm free cho các bạn. dll này mình tổng hợp từ nhiều nguồn khác nhau, trong đó có 1 bài của phoxuaxua có rất nhiều, và cũng tự tải và add thêm khoảng 50 soft nữa.

Nếu bạn nào có nhu cầu thì post main lên đây, chỉ main thôi, và chỉ hook dll, ko checksum :(.

Main thì các bạn up lên trang nào dễ download chút, DIRECT LINK THÌ CÀng TỐT.
Link upload free có direct link nè, dùng để ủng hộ mình chút
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đến cuối ngày mình sẽ upload lại cho các bạn, có thể là sang ngày hôm sau vì chỗ mình hết nạn mất mạng lại đến nạn mất điện luân phiên.
Download file dll này rồi chép vào folder của các bạn

Download heroes1412.dll (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Quên ko nói là nếu bạn nào muốn nhờ mình thì hãy nén file đó lại, ~4mb ngại download quá. Và khi post lên thì nhớ viết rõ phiên bản nào dùng cho Season bao nhiêu để nếu có ai cần thì tải ngay đc, thanks a lots

heroes1412
24-04-10, 10:26 AM
Tiện đây pro nào cho mình hỏi cách tìm offset của serial, version, IP main.exe với, mình ko bik tìm như nào, nếu làm được mình sẽ gắn luôn vào dll cho anh em.

hateroc22
24-04-10, 10:54 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HOOK hộ mình :D

uongbi
24-04-10, 11:32 AM
Hook Giúp mình nhá
thanks

Chiritokaji
24-04-10, 11:39 AM
Tiện đây pro nào cho mình hỏi cách tìm offset của serial, version, IP main.exe với, mình ko bik tìm như nào, nếu làm được mình sẽ gắn luôn vào dll cho anh em.

Mở Main bằng Ollydbg
Nhìn xuống dưới có mấy cột Address , Hex dump ....hay gì gì đó :D
Bấm Ctrl + B nó hiện ra khung Enter binary string to search for
Ghi Version hoặc Serial vào ô ASCII rồi bấm OK rồi lấy Offset

onetheside123
24-04-10, 01:08 PM
Mở Main bằng Ollydbg
Nhìn xuống dưới có mấy cột Address , Hex dump ....hay gì gì đó :D
Bấm Ctrl + B nó hiện ra khung Enter binary string to search for
Ghi Version hoặc Serial vào ô ASCII rồi bấm OK rồi lấy Offset
ok, đang cần cái này đây

Thanks
Hành đông thiết thực
<:-P<:-P

KuNhóxOnline
24-04-10, 01:44 PM
Hook hộ em cái main antihack với :D.Link down nè anh:P

ketnoi24h.org/upload/files/30cdf186745368a1f06eb16bf0bd3e6d.rar

Chiritokaji
24-04-10, 02:50 PM
ok, đang cần cái này đây

Hành đông thiết thực
<:-P<:-P

Chú cứ vẽ chuyện :)) :))
Bài chất lượng thì Thanks là đúng :)) :))

zim3_zim3
24-04-10, 03:18 PM
mình chia sẻ lun cách hook mọi người thử xem

1. Tìm db trống ( đương nhiên ) tìm trong cái bài hook dll á ..!
2. Chuột phải vào db chống chon follow dump -> season
3. Bôi đen cái ' . . . .' sao cho vừa đủ ký tự . ví dụ ' Antihack.dll ' có tất cả 12 ký tự thì chọn 12 cái ' ............'
4. Cách ra 1 dòng làm tương tự bước 2 và 3 , nhưng tháy vào là tên function gọi cái anti
5. cũng cách ra 1 dòng
Push [offset của Antihack.dll] ví dụ Push 8DD14F
Call Dword ptr ds:[Ofset LoadLibraryA] Ví dụ: call dword ptr ds:[8DE210]
Or eax,eax
Je 00000000
push [Ofset function của dll] ví dụ Push 8DD16F
Push EAX
Call dword ptr ds:[Ofset get ProcAddress] Ví dụ cal dword ptr ds:[8DE20C]
Call eax
Jmp EntryPoint

6. Làm lại bước cuối cùng của topic hook dll
Đến đây vẩn chưa xong,chúng ta hãy mở Lord PE lên và đổi Entry point và mở section main cho nó đọc dll.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chọn Sections sau đó Edit tất cả các Section có trong đó,gồm 4 section:
Hãy check 2 ô readable và writeable ở 4 sections sau đó OK
Cuối cùng chúng ta phải đổi Entry point của main,để nó load DLL vào.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

heroes1412
24-04-10, 07:45 PM
Cách hook thì có rất nhiều, video hướng dẫn thì cũng khá nhìu, why8x của vn có 1 vn, lên ragezone cũng có cả mả video nhưng vấn đề là cái file dll cơ :D

heroes1412
24-04-10, 08:50 PM
File hateroc22.rar has been uploaded OK
Download hateroc22.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <= Main SS5

heroes1412
24-04-10, 08:51 PM
File KuNhoxOnline.rar has been uploaded OK
Download KuNhoxOnline.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <== Chả bik SS mấy, pro vào bổ sung dùm nhé

uongbi
24-04-10, 09:41 PM
còn của mình nữa đâu bạn .trơi :^^ .Mình reply ngay đầu mà chưa có

Chiritokaji
24-04-10, 09:59 PM
Thẳng chủ Top hỏi cái cách tìm Offset mình trả lời rồi mà ko Thanks nhỉ :-?

heroes1412
25-04-10, 07:02 AM
Ko thanks là do QUÊN vì đã được lamsao1b trả lời trước rồi nên cũng ko cần đọc của u nữa.

KuNhoxOnline
25-04-10, 07:11 AM
File KuNhoxOnline.rar has been uploaded OK
KuNhoxOnline.rar[/url] <== Chả bik SS mấy, pro vào bổ sung dùm nhé

Đó là main JPN Full SS4 đó a.Ũa sao hok thấy file Anihack.dll hã anh :|

SnowBlood™
25-04-10, 08:48 AM
Dán topic này lên để mọi người giúp đở lẫn nhau nhé :)

hateroc22
25-04-10, 09:36 AM

Download heroes1412.dll (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> load%2Ffiles%2F94654f9efc96ae3b4e934c7ea70cd6dd.dl l)

Đổi tên thành gì đây nhỉ

heroes1412
25-04-10, 01:49 PM
Nếu đổi tên dll này thì bạn phải mở main.exe bằng hex. Tìm heroes1412.dll rồi sửa theo

xom1b
25-04-10, 03:51 PM
Mấy hum nữa Release cái source check window title cho vui cửa vui nhà nhỉ :D(Có Mess Box trc'khi out)

phoxuaxua
25-04-10, 04:06 PM
Mấy hum nữa Release cái source check window title cho vui cửa vui nhà nhỉ :D(Có Mess Box trc'khi out)

Check title có cái source của dh_notable release nhưng không hiểu tại sao, nếu client chạy winXP thì không check được HideToolz còn client nào chạy win7 hay vista thì nó check được mới hay. Mà hiện nay đa số tiệm net chơi Game đều chạy winXP

Đợi xom1 share source, nếu check work all win thì cũng giảm phần nào hack. Thanks trước nhé

huandz1102
25-04-10, 04:26 PM
hộ mình cái main này với :D

heroes1412
25-04-10, 04:31 PM
Main của bạn đã được hook dll rồi, nếu muốn xài dll của mình thì làm như sau.
Mở main bằng hex editor nào đó,
tìm Antihack.dll thay bằng heroes1412.dll
Tìm tìm Main (ngay bên cạnh) thay bằng heroes1412
viết thừa ra cũng ko sao.

xom1b
25-04-10, 04:49 PM
Check title có cái source của dh_notable release nhưng không hiểu tại sao, nếu client chạy winXP thì không check được HideToolz còn client nào chạy win7 hay vista thì nó check được mới hay. Mà hiện nay đa số tiệm net chơi Game đều chạy winXP

Đợi xom1 share source, nếu check work all win thì cũng giảm phần nào hack. Thanks trước nhé

Đúng rùi đó. HideToolz có chức năng ẩn tên cửa sổ nữa mà. Muốn anti triệt để thì khó lắm :(

lamtung1211
25-04-10, 04:58 PM
hook dll thế này nó by pass thì có hack được không :(

Yahoo.com
25-04-10, 05:23 PM
Chủ Topic cho mình hỏi cái này có anti được HideTool không . ^^^^^_______^^^^^^

Cái này có đc không nhỉ chủ TOpic ;))

huandz1102
25-04-10, 06:05 PM
hộ mình cái main này với :D

xom1b ơi làm hộ mình cái main này đc k :)
heroes bó tay r` :((

ngdungqn
26-04-10, 01:28 AM
Anh hero giúp em hook cái main trắng này với! main kia đã được checksum thế nào ý thay đổi antihack.dll va load thành heroes1412.dll và heroes1412 rồi nhưng không vào dc games

heroes1412
26-04-10, 08:25 AM
Nếu main của bạn đã hook dll rồi thì hãy làm theo các bước sau:
Main của bạn đã được hook dll rồi, nếu muốn xài dll của mình thì làm như sau.
Mở main bằng hex editor nào đó,
tìm Antihack.dll thay bằng heroes1412.dll
Tìm tìm Main (ngay bên cạnh) thay bằng heroes1412
viết thừa ra cũng ko sao.

ngdungqn
26-04-10, 11:02 AM
Anh hero giúp em hook cái main trắng này với! main kia đã được checksum thế nào ý thay đổi antihack.dll va load thành heroes1412.dll và heroes1412 rồi nhưng không vào dc games

thaibinhgame
26-04-10, 02:16 PM
ai cho mình hỏi câu hơi gà nhá nhưng cái này để làm gì vậy !

muvip_net
26-04-10, 04:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fyhymlyqjwny) Anh giúp em add antihack vào với nhé :(.. phiên Bản SS4 anh ak

Yahoo.com
26-04-10, 05:43 PM
Có anti đc HideT không nhỉ .
30 charrrrrrrrrrrrrrr

Chiritokaji
26-04-10, 05:44 PM
Gần Anti được :)) :)) :)) :))

viper9x
26-04-10, 05:47 PM
ai cho mình hỏi câu hơi gà nhá nhưng cái này để làm gì vậy !

Chiritokaji
Gần Anti được
Thế là chưa anti đc :))

Yahoo.com
26-04-10, 06:29 PM
Ờ . Vậy là phải đợi rồi. Không anti đc cái đó thì chẳng có ý nghĩa gì nhỉ . ^_^
@xom1b : share cái Suorce Check kiểm tra tên cho anh em dùng đi
@ phoxuaxua : share cái của Suorce chỉ check đc tren Win7 và vista cho anh em tham khảo đc kô nhỉ

100usd1dem
26-04-10, 09:24 PM
add GG vào là hide tools hết dùng được chứ gì :D
xom1b lại share lung tung hả :-w

Yahoo.com
26-04-10, 09:38 PM
Thực ra có một cách theo bản thân mình nghĩ

Main anti +GG+load Mu.exe (nhớ park main lại )
Cái này chắc là ngon ;))

tungcz
27-04-10, 12:27 PM
Ờ . Vậy là phải đợi rồi. Không anti đc cái đó thì chẳng có ý nghĩa gì nhỉ . ^_^
@xom1b : share cái Suorce Check kiểm tra tên cho anh em dùng đi
@ phoxuaxua : share cái của Suorce chỉ check đc tren Win7 và vista cho anh em tham khảo đc kô nhỉ

Source đã post trong topic (Source antihack 'Find title only') của dh_notable đó, gần trang cuối

heroes1412
27-04-10, 01:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fyhymlyqjwny) Anh giúp em add antihack vào với nhé :(.. phiên Bản SS4 anh ak

Đến chịu đại ka, cho cái file MF có pass mà ko cho pass =))
File ngdungqn.rar has been uploaded OK
Download ngdungqn.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

xom1b
28-04-10, 09:26 PM
Source check title mình share là source mình tự viết :D(cách đây khoảng 3 tháng rùi )

heroes1412
28-04-10, 10:00 PM
Ủa, bác share ở đâu thế

royal
28-04-10, 10:32 PM
Thấy forum còn nhiều bạn chưa hook đc 1 cái dll antihack nào ra hồn vì vậy mình sẽ làm free cho các bạn. dll này mình tổng hợp từ nhiều nguồn khác nhau, trong đó có 1 bài của phoxuaxua có rất nhiều, và cũng tự tải và add thêm khoảng 50 soft nữa.

Nếu bạn nào có nhu cầu thì post main lên đây, chỉ main thôi, và chỉ hook dll, ko checksum :(.

Main thì các bạn up lên trang nào dễ download chút, DIRECT LINK THÌ CÀng TỐT.
Link upload free có direct link nè, dùng để ủng hộ mình chút
Đến cuối ngày mình sẽ upload lại cho các bạn, có thể là sang ngày hôm sau vì chỗ mình hết nạn mất mạng lại đến nạn mất điện luân phiên.

Download heroes1412.dll (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Quên ko nói là nếu bạn nào muốn nhờ mình thì hãy nén file đó lại, ~4mb ngại download quá. Và khi post lên thì nhớ viết rõ phiên bản nào dùng cho Season bao nhiêu để nếu có ai cần thì tải ngay đc, thanks a lots
hook cho em cái : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . em cám ơn

heroes1412
29-04-10, 01:34 PM
hook cho em cái : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . em cám ơn

SnowBlood™
29-04-10, 01:36 PM

Hero cho mình cái yahoo đi để tiện nói chuyện ^^

viper9x
29-04-10, 01:40 PM
Bó tay với ông rồi đó
heroesxx1412xx

KuNhoxOnline
01-05-10, 06:00 AM
A hero ơi anh hook cho em sao bật main nó báo don't send(KuNhoxOnline.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience).Em down cái heroes1412.dll về rồi mà :(

evilbaby1
02-05-10, 09:45 PM
hook dùm mình cài main này hero ơi

Main SS5 , bản 1.07a

songdoimu
03-05-10, 10:32 AM
bác còn làm ko ...

cho mình gởi bác làm hộ mình cái main 1.02h SS2 ò cuonglee cái

heroes1412
03-05-10, 06:20 PM
Tuyên bố nghỉ làm vì đã có tool hook dll rồi, khỏi làm bằng tay cho mệt. MOD closed dùm

Mr.Noob
03-05-10, 07:10 PM
Hook free hay là qc 4r của bạn =)).Hook dll free làm gì,Run ass là xong.Có lòng thì Guide 1 bài chuẩn và rõ là ok.

Này thì quảng cáo :))

Uhm thì closed =))