PDA

View Full Version : SERVER SCFMT 10.03.15 Season 5 Full

SantaFER
22-04-10, 04:26 PM
Như đã hứa bên TOPIC SCFMT 10.03.70
Hôm nay mình Share cho các bạn bản Server 10.03.15 mà mình đang sử dụng.
Các bạn DOWNLOAD ở đây nhé :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn : CLBGAMES.ORG

YoungKeno
22-04-10, 05:42 PM
anh cho em hỏi 1 câu ngu tý!! Server này Fix được lỗi gì vậy anh có thể cho em biết được không ạ? Thanks anh nhìu lắm

trkgncmg
22-04-10, 06:24 PM
sv có crash ko vậy bạn ? !

hateroc22
22-04-10, 06:41 PM
Hình như chưa tạo đc set acc mới :).Set VICIUOS :)

SantaFER
22-04-10, 07:23 PM
anh cho em hỏi 1 câu ngu tý!! Server này Fix được lỗi gì vậy anh có thể cho em biết được không ạ? Thanks anh nhìu lắm

Fix Crash . Fix công thành chiến. FIx NV cấp 3 và 1 số thứ nhỏ nữa.

Hình như chưa tạo đc set acc mới :).Set VICIUOS :)

Ai nói không được. Hình như chỉ là hình như thôi.
Phát biểu vớ vẩn.:Laluot_221:

trkgncmg
22-04-10, 07:31 PM
down cái sv về bên trong thấy 2 cái thư mục của 2 cái sv nữa , cái nào mới chuẩn vậy ? , còn cái exdb.exe có virus , xài có sao ko bạn !

mylove09
22-04-10, 09:44 PM
Leech luôn link cho mọi người <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén : CLBGAMES.ORG

uongbi
22-04-10, 09:59 PM
cho mình hỏi bản sever này 1 chút .sau khi mình chạy sever song vào sever thấy 1 sever có ấn vào sever rroif ghi tài khoản ấn enter bị ngăt kết nối là sao

SantaFER
22-04-10, 10:30 PM
down cái sv về bên trong thấy 2 cái thư mục của 2 cái sv nữa , cái nào mới chuẩn vậy ? , còn cái exdb.exe có virus , xài có sao ko bạn !

2 Server bạn chọn cái nào cũng vậy cả . Còn Virus mình thấy rồi nó là con Autorun.
Không hại đến máy đâu dùng soft AutoRun eat mà phang là xong.

uongbi
22-04-10, 11:10 PM
cho minh hỏi bản sever này đã có hỗ trợ đồ +15 được chưa

thaibinhgame
23-04-10, 12:49 AM
ai cài rồi cho mình hỏi cái sao mình login nhập tài username và password vào enter à dis luôn ra vậy là sao thế ?

Hellboycp33
23-04-10, 02:47 AM
ai cài rồi cho mình hỏi cái sao mình login nhập tài username và password vào enter à dis luôn ra vậy là sao thế ?

nếu đã config đúng ip và hex main chuẩn thì không có lý do gì bị dis cả.
trừ khi bác vào server vip (server đầu tiên) mà bác chưa bật gs vip lên !
@ SantaFer : Bạn hãy sửa lại topic của mình nhé! CLB game chủ yếu là share cho mọi người lên ít ra bạn cũng phải cho đc cái info của bản server này !
Bạn lưu ý là CLB không chấp nhận bài viết không rõ nguồn gốc, mang tính chất quảng cáo hoặc leech sang một link khác như bác !
bug ấn T bị dis liền !
tạm thời test đã ! có gì mới sẽ update thường xuyên !

SantaFER
23-04-10, 02:59 AM
Bạn lưu ý là CLB không chấp nhận bài viết không rõ nguồn gốc, mang tính chất quảng cáo hoặc leech sang một link khác như bác !

Hey . Nguồn gốc to tướng bạn nên xem lại nhé -> cận 99%
Leech sang link khác :-t Tất cả các bài viết DOWNLOAD thì đều leech sang đấy thôi.
Còn người Post muốn Post thế nào là quyền của họ. Bạn thử đưa 1 thứ gì lên CLB này mà không phải Leech sang link khác không? Forum làm gì có Host mà UP =))
Quảng cáo à? Tôi có quảng cáo gì đâu nhỉ. chắc cận tập 2 -> mắt bị ảo :((
Nói thêm cái bên trên của bạn. Nói là Share SV thì chỉ có SV thôi chứ.
Info gì hả trời . Tôi đâu nói Share Info. Tào lao =D>

phoxuaxua
23-04-10, 03:18 AM
Cho mình hỏi GS này dung lượng 1.7MB hay 2.5MB vậy?
Thanks
-sorry vì hỏi vậy bởi GS 1.7MB chưa được fix crash GS khi sử dụng manashield Map kalima, còn GS dung lượng 2.5Mb thì được fix lỗi này

Ngại load về xem quá nên hỏi

0955196499
23-04-10, 12:15 PM
Thanks
-sorry vì hỏi vậy bởi GS 1.7MB chưa được fix crash GS khi sử dụng manashield Map kalima, còn GS dung lượng 2.5Mb thì được fix lỗi này

Bản Server này vẫn còn bug crash GS khi sử dụng manashield ở Kalima , dung lượng GS 1.73 MB !

thaibinhgame
23-04-10, 12:15 PM
không chuyển được cửa các bạn à ! giúp với !!!

trkgncmg
23-04-10, 02:27 PM
vẫn bị crash thì hok dám xài >.<

membering
23-04-10, 03:20 PM
chà đã có người share SCF 10.03.15 rồi hả ^^ zậy thoy đỡ mắc công mình Repack Full SS5 SV SCF_10.03.15 & Client 1.06G+3D+MultiLang mà mình đang xài đã fix crash gần hết (kể cả crash MNS)
Thanks pạn đã vì ae share trước ^^

onetheside123
23-04-10, 03:23 PM
chà đã có người share SCF 10.03.15 rồi hả ^^ zậy thoy đỡ mắc công mình Repack Full SS5 SV SCF_10.03.15 & Client 1.06G+3D+MultiLang mà mình đang xài đã fix crash gần hết (kể cả crash MNS)
nhưng tớ thích hàng của cậu Vân hơn
nên cậu cứ share đi nhé
:D

cayvietthan
23-04-10, 04:00 PM

Cậu cứ Repack ^^ Ai cũng vậy cả, post cho mọi người test thì đc THANKS chân thành nhất ^^! Mong chờ bản Repack của cậu đấy ^^...Nghe mà hấp dẫn quá :-|o:-)

membering
23-04-10, 04:43 PM
Thanks

Ngại load về xem quá nên hỏi
cái crash GS khi buff MNS chỉ là do plasma unvitrual bị lỗi, chỉ cần JMP về đúng offset là đc rồi chứ đâu liên quan gì đến dung lượng đâu.

trkgncmg
23-04-10, 05:11 PM

nếu không crash thì bạn repack đi , thanks = cả tấm lòng :">

xaoemxauthe
23-04-10, 05:53 PM
Mình Hỏi ngu cái
Server lày không cần Cashshop ah
Mà không chạy cashshop Gameserver cũng không bão Lỗi
chạy Cashshop GameServer cũng không thấy gì
vào game không có Cashshop
Có ai chạy được CashShop phiên bản lày Chưa

ngdungqn
23-04-10, 10:53 PM
cho mình hỏi câu ngu 1 chút. SV này cùng clienst nào vậy và có vịet hóa không?

hateroc22
23-04-10, 11:52 PM
Ring share đi bạn :)<:-PChờ của bạn đây :))

Yahoo.com
23-04-10, 11:54 PM

Cảm ơn chủ TOpic nhé . Đúng là hành động thiết thực

...Mà thế nào vào web của Chủ Topic nó lại có thông báo : diễn đàn đang bảo trì ..;))

Yahoo.com
23-04-10, 11:59 PM
Leech luôn link cho mọi người <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén : CLBGAMES.ORG

Lick download có Virus ...............:((

onetheside123
24-04-10, 12:08 AM
chờ đợi membering share server
p/s: sr chủ topic hơi lạc chủ đề

tomatoes
24-04-10, 12:28 AM
1 ngày gần đây có thể tôi sẻ release 10.03.96 nhưng sẻ pack lại ko unpack nữa,tránh trường hợp quá nhiều người edit thậm chí đem bán lại :)
Chú ý có thể thui nhé :)

modbibi
24-04-10, 12:50 AM
pack hay ko cũng OK nhưng bác fix đừng để 1 lỗi chuối hay command crash nào là Ok :D,mong đợi cái có thể của bác đấy :)

phoxuaxua
24-04-10, 02:58 AM
cái crash GS khi buff MNS chỉ là do plasma unvitrual bị lỗi, chỉ cần JMP về đúng offset là đc rồi chứ đâu liên quan gì đến dung lượng đâu.

Oh tại vì hiện tại trên 4rum tồn tại 2 GS này, 1 cái dung lượng 1.73MB và 1 cái hơn 2.5MB,. Cái có dung lượng 1.73MB thì hiện vẫn bị crash khi dùng manashiled Kalima, tất nhiên ai fix được rồi thì không nói. Còn cái dung lượng 2.5MB thì chạy rất ổn định nên mới hỏi topic này release file nào thôi. Crash kalima thì Plasma cũng đã hướng dẫn cách fix, nhưng hồi đó mình tưởng chỉ fix Sumoner move gate kalima bi crash, chứ không nghĩ nó fix luôn cả manshield.
-Theo mình thì 10.03.70 chạy cũng khá ổn định tuy vẫn thi thoảng crash nhưng không đang kể, có khi 2-3 ngày không crash có khi 1 ngày bị 1-2 lần, như vậy nhìn chung vẫn online được OK. Hiện mình vẫn chạy xong xong 2 GS 1 cái .15 cái .70 nói chung cả 2 đều OK cả. 10.03.70 thêm 1 số chức năng mới như botpet, nhưng chẳng ai biết sử dụng nó thế nào nên các member vẫn duy chuyển từ GS này sang GS kia mà chẳng thấy ai có phẩn biện gì.

p/s Trong lúc viết bài này mình có load cái Server chủ topic share, chắc máy tính chủ topic nhiễm virus nên toàn bộ các file. dataserver1,2 JoineServer... đều bị nhiễm virus chỉ có 2 cái GS và GSCS không bị nhiễm. Virus này có tên w32 sality, loại này khi xâm nhập vào máy nó sẽ nhiễm hết vào tất các file.exe đang thực thi trên máy, bất kể partion nào, làm thay đổi cấu trúc file dẫn đến file chạy mất ổn định. Hiện nhiều ct anti diệt được nó, nhưng chưa có ct nào có thể fix lại được file.exe do virus làm hư, nghe nói có CMC quảng cáo là diệt được nó, và có khả năng phục hồi lại file.exe gốc mình chưa bị nên chưa thử, nên không biết có phải không

xaoemxauthe
24-04-10, 10:29 AM
Oh tại vì hiện tại trên 4rum tồn tại 2 GS này, 1 cái dung lượng 1.73MB và 1 cái hơn 2.5MB,. Cái có dung lượng 1.73MB thì hiện vẫn bị crash khi dùng manashiled Kalima, tất nhiên ai fix được rồi thì không nói. Còn cái dung lượng 2.5MB thì chạy rất ổn định nên mới hỏi topic này release file nào thôi. Crash kalima thì Plasma cũng đã hướng dẫn cách fix, nhưng hồi đó mình tưởng chỉ fix Sumoner move gate kalima bi crash, chứ không nghĩ nó fix luôn cả manshield.
-Theo mình thì 10.03.70 chạy cũng khá ổn định tuy vẫn thi thoảng crash nhưng không đang kể, có khi 2-3 ngày không crash có khi 1 ngày bị 1-2 lần, như vậy nhìn chung vẫn online được OK. Hiện mình vẫn chạy xong xong 2 GS 1 cái .15 cái .70 nói chung cả 2 đều OK cả. 10.03.70 thêm 1 số chức năng mới như botpet, nhưng chẳng ai biết sử dụng nó thế nào nên các member vẫn duy chuyển từ GS này sang GS kia mà chẳng thấy ai có phẩn biện gì.

p/s Trong lúc viết bài này mình có load cái Server chủ topic share, chắc máy tính chủ topic nhiễm virus nên toàn bộ các file. dataserver1,2 JoineServer... đều bị nhiễm virus chỉ có 2 cái GS và GSCS không bị nhiễm. Virus này có tên w32 sality, loại này khi xâm nhập vào máy nó sẽ nhiễm hết vào tất các file.exe đang thực thi trên máy, bất kể partion nào, làm thay đổi cấu trúc file dẫn đến file chạy mất ổn định. Hiện nhiều ct anti diệt được nó, nhưng chưa có ct nào có thể fix lại được file.exe do virus làm hư, nghe nói có CMC quảng cáo là diệt được nó, và có khả năng phục hồi lại file.exe gốc mình chưa bị nên chưa thử, nên không biết có phải không

Bạn Nói rất hay =))
Mình Về dùng KS Diệt được hơn 251 Con ^:)^ không hiểu tại sao mà Nhiều thế:-w

uongbi
24-04-10, 11:35 AM
bạn share sever bạn share nốt thông tin về sever này bạn nhá

mufts4
24-04-10, 12:52 PM
Bạn Nói rất hay =))
Mình Về dùng KS Diệt được hơn 251 Con ^:)^ không hiểu tại sao mà Nhiều thế:-w

Cái này mình cũng Scan Virus rồi nói chung không ảnh hưởng đâu vì nó chỉ là con Autorun có khi cái BKAV của bạn nó báo tới vài nghìn con ý chứ.
Netron mà quest BKAV tẩy chay. Hàng VN thì chẳng bao giờ có chất lượng cao cả..
Dân NET VN giỏi nhưng toàn ăn cắp. Nước ngoài họ không thế ;))
Họ nghiên cứu phần mềm để phục vụ cộng đồng. Còn VN chỉ để tư lợi cá nhân. Nên phần mềm sẽ k khá lên được.
=> tại sao thế giới ngưng cung cấp dịch vụ mua bán Online = CC (Visa) thử Reg 1 Domain hay 1 Host = CC xem sao " Block tự biết " o:-)

membering
24-04-10, 03:00 PM
Sặc đây là Topic của người ta Release nên các bạn chú ý pm chủ Topic để được giải đáp chứ pm mình làm gì >_<!

P/S: Hiện tại mình không thể làm gì nhìu vì đang rất bận, hồi sáng này máy thằng bạn báo bị hư ổ cứng nữa (bít thằng chó nào làm thì tao koi mày sống nổi zới tao không) >_<!! nên chỉ có thể giúp chủ Topic bằng GS của mình, các bạn chép vào SV trên rồi chạy thoy.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Credits:
- SCFMT
- Cracked & Unpacked by Tomatoes
- Unvitrual by Plasma32
- Fixed and Mod by Thiếu Vân (Thanks to Tomatoes & Plasma32)

uongbi
24-04-10, 03:32 PM
ừ dạo này biết membering đang bận làm mu rồi .nhưng thình thoảng cũng vào giúp anh em 1 tay nhá ^^
Cho hỏi Gamesever này có hỗ trợ đồ +15 kok

membering
24-04-10, 03:35 PM
Custom.ini

[Fix]
CrashMNSInKalimaFix = 1

[CustomItem]
HoTroItem+15 = 1

[ModGameServer]
DieuChinhThoiGianIllusion = 1
GioiHanLoadMap = 80
//2 Command Crash :/zxcv886 /prwt474

uongbi
24-04-10, 03:47 PM
sau khi giải nén ra copy gamesever vào sever chạy thì không chạy được nữa .Bạn membering xem lại nhá.

membering
24-04-10, 03:54 PM
sau khi giải nén ra copy gamesever vào sever chạy thì không chạy được nữa .Bạn membering xem lại nhá.
Không thể nào có chiện đó trừ phi bạn đụng chạm đến GS

uongbi
24-04-10, 04:01 PM
mình không hề đụng chạm sau khi copy gamesever của bạn thì không dc .Nhưng sau do thay GAmesever của chutopic vao vẫn vào bình thường

membering
24-04-10, 04:15 PM
^^!! thế thì chịu ở nhà mình test không bị gì nhưng có thể khẳng định không phải lỗi do GS và dll của mình. (xem lại đã cài Net. Framework 3.5 chưa)

uongbi
24-04-10, 04:25 PM
bật lên đợi 1 lúc thì don't send có thì mình sẽ gửi ảnh cho ban dc .bạn vào nick chat đi

membering
24-04-10, 04:29 PM
don't send la` do chưa cài Net. Framework 3.5

uongbi
24-04-10, 04:36 PM
bắt buộc phải dung Net. Framework 3.5 à mình dùng 2.0 .để mình thử cài xem dc không nếu đước thanks bạn

uongbi
24-04-10, 04:59 PM
mình chạy được rồi nhưng hình như nó không hỗ trợ Item +15 bạn à.

xaoemxauthe
25-04-10, 06:46 AM
Cái này mình cũng Scan Virus rồi nói chung không ảnh hưởng đâu vì nó chỉ là con Autorun có khi cái BKAV của bạn nó báo tới vài nghìn con ý chứ.
Netron mà quest BKAV tẩy chay. Hàng VN thì chẳng bao giờ có chất lượng cao cả..
Dân NET VN giỏi nhưng toàn ăn cắp. Nước ngoài họ không thế ;))
Họ nghiên cứu phần mềm để phục vụ cộng đồng. Còn VN chỉ để tư lợi cá nhân. Nên phần mềm sẽ k khá lên được.
=> tại sao thế giới ngưng cung cấp dịch vụ mua bán Online = CC (Visa) thử Reg 1 Domain hay 1 Host = CC xem sao " Block tự biết " o:-)

Bạn Nói thế là sai rùi
Ai mà cố chấp không diệt Virus thì tất cả các File có đuôi .exe đều bị Nó đánh hỏng hết :-w Gần Như các File Trong HDH cũng bị Nó ( Nhiễm bệnh trước - Diệt Virus là Vĩnh viên mất file ***.exe )

Mà mình dùng Kaspersky 2010 sịn mà

khuyên thật các bạn đùng dùng bản server lày Nhiều virus:( không dùng thì không sao
Dùng Rùi thì chắc chắn hối hận

hateroc22
25-04-10, 09:15 AM
Chủ topic đâu trốn rồi ah =)).Post viris azh

Quá Khứ Buồn
25-04-10, 03:10 PM
ai cho mình hỏi đăng ký ở đâu được ko mình down về rồi mà ko có chỗ đăng ký thì chơi sao được :^o:^o:^o

xaoemxauthe
25-04-10, 09:11 PM
Khuyến cáo Có Trojan ăn Cắp mật khẩu

viper9x
25-04-10, 09:18 PM
tổng cộng có 2 topic do Chủ topic đăng lên đc báo có virus

tungcz
25-04-10, 09:36 PM
Không phải người ta muốn post virus lên đau, chỉ đơn giản là máy tính người ta cũng bị dính virus, nên nó lây lan sang các file, trong đó có file Mu thôi.Con w32 sality này giờ bị các ct anti chặn được nó rồi nên có load về cũng không sợ bị lây lan sang các file khác trên máy của mình

CLBGAMES.ORG
25-04-10, 09:37 PM
Virus gì vậy?
KT lại =))
Mấy con autorun eat có lấy được MK không?
Chẳng qua lúc đó người ta UP máy người ta bị Autorun
Mang eat về là hết.

KhongGianOL
26-04-10, 12:30 AM
Khuyến cáo Có Trojan ăn Cắp mật khẩu

Xem lại cái chuyện to tát đó nhá...vấn đề virus đc tìm thấy ở topic của Membering hay chủ topic này....

Xem lại....KGO đã xem của membering rùi...ko có nhá...