PDA

View Full Version : Xin cshop shaiya p4 full

hainhipro
22-04-10, 06:43 AM
ai làm xong cshop shaiya p4 rùi cho mình xin cái , chờ bác light lâu quá :-ss
p4 nha chứ ko phải p3 đâu

Mater
23-04-10, 02:48 PM
hình như baby đã share rồi mà bạn đọc kỹ lại đi

hainhipro
24-04-10, 03:18 PM
hình như baby đã share rồi mà bạn đọc kỹ lại đi
hứ , cái cshop của baby bị lỗi , làm mãi mà ko dc

welcometohome
26-04-10, 06:46 PM
baby là vậy share toàn lỗi nhưng mà sữa chút là được mà :D vào excel mà kẻ khung cho nó rồi save lại dưới dạng *.csv mà theo tui thì tự làm cshop cho nó dễ

babykhatsua
26-04-10, 08:13 PM
baby là vậy share toàn lỗi nhưng mà sữa chút là được mà :D vào excel mà kẻ khung cho nó rồi save lại dưới dạng *.csv mà theo tui thì tự làm cshop cho nó dễ
C-shop đấy ko lỗi đâu dại ca à :-< chẳng qua là anh ko biết add đúng cách thôi chứ ko cần chỉnh sửa gì cả L-)

hainhipro
28-04-10, 09:05 AM
tóm lại là ko có ai share ah`

baby là vậy share toàn lỗi nhưng mà sữa chút là được mà vào excel mà kẻ khung cho nó rồi save lại dưới dạng *.csv mà theo tui thì tự làm cshop cho nó dễ

bác nói vậy thì chỉ cho tui cách lam cshop đi

consoicodoc
28-04-10, 09:06 AM
C-shop đấy ko lỗi đâu dại ca à :-< chẳng qua là anh ko biết add đúng cách thôi chứ ko cần chỉnh sửa gì cả L-)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

babykhatsua
29-04-10, 09:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

C-shop EP4 này :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu ko ađ đc pm Yh ađ dùm cho=.=

consoicodoc
01-05-10, 11:19 AM
C-shop EP4 này :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu ko ađ đc pm Yh ađ dùm cho=.=

thaks bạn nhé :D nhưng còn cái expdef mình vẫn không impot đc bạn

0909online
03-05-10, 01:41 PM
Bạn có thể lấy C.shop của BABY huac lấy tạm cái Cshop của mình, ^^

consoicodoc
04-05-10, 10:29 AM
hehe mình mới làm lại cash shop được rồi có gì hôm nào rảnh mình up hẳn 1 bài hướng dẫn sửa chữa cash shop lun cho và cả cash shop mình tự làm hôm nay mất điện chưa làm được ^^~ ( cái này hướng dẫn mình chỉ dám hướng dẫn cho mấy bạn gà thôi các pro thông cảm đừng chém nhớ ko mình đỡ không được đâu )^^ cả sửa chữa lỗi up lv ttc nữa

bitbobo01
01-06-10, 12:34 PM
import như thế nào vậy ai chỉ mình với