PDA

View Full Version : EDMT Season 5 14.05.90.00™

dianguc.vn
26-03-10, 05:42 AM
Mình bỏ tiền ra mua 1t5 mà kô biết cách cài :( share cho anh em xài ai có lòng thì hướng dẫn cài với nhé link down :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

uongbi
26-03-10, 05:54 AM
thật hay đùa đây nếu thế thì loạn à

SnowBlood™
26-03-10, 06:00 AM
Có thật ko đấy:-ss.Để download về test cái đã :|

uongbi
26-03-10, 06:16 AM
sao xem giống bản share free của Eddy thế nhi :))

SnowBlood™
26-03-10, 06:33 AM
Thương mại ???:-?? cash shop cũng ko có thì thương mại cái gì :))

uongbi
26-03-10, 06:44 AM
thế hóa ra là lừa đảo à tưởng vớ bở cơ

dianguc.vn
26-03-10, 07:15 AM
đây là bản Eddy bán cho mình 1t5 :-ss còn mình chịu EDy vào lên tiếng hộ cái EDDY Send thế nào thì mình UP lên như vậy mà

heroes1412
26-03-10, 11:23 AM
Nếu là thương mại của eddy, bạn có thể share nốt Client, Web ko, vì nó bán cả bộ mà :D
Client khác sợ lệch pha lắm

Yahoo.com
26-03-10, 11:43 AM
Nếu là thương mại của eddy, bạn có thể share nốt Client, Web ko, vì nó bán cả bộ mà :D
Client khác sợ lệch pha lắm

Nhầm rồi , eddy 1.5tr chỉ có Server thôi . dianguc.vn chính thức mua của Eddy . Lúc trước Dianguc.vn cũng đã từng hỏi mình rồi , nhưng mình bảo nếu không biết Setup và tạo các sự kiện trong Server thì mình không bán cho . Mình cũng có khuyên dianguc.vn là đừng phí tiền làm gì . Vì khi mua , ta sẽ chỉ được 1 Server ít bug và sẽ không được hỗ trợ một chút gì về Setup , tạo các tính năng , sự kiện trong Server đó cả . Vì đơn giản chính những người bán Server cũng rất ít khi test được những cái đó , nhưng lời quảng cáo về Server chẳng qua là copy và paste từ nhiều nguồn khác nhau thôi . Đến khi mình mua về thấy cái nào lỗi --> kêu người bán --> khi đó người bán mới bắt đầu nghiên cứu ( từ nhiều nguồn khác nhau ) rồi sẽ sửa " từ từ " cho chúng ta . ^_____________^

Destruct
26-03-10, 12:03 PM
Ghi lại tiêu đề Topic đúng tên và phiên bản Server hoặc Topic Close!

Kid2111
26-03-10, 12:08 PM
EDMT Season 5
File Version : 14.05.90.00
Project Create by EDMT

^^

Client thì lấy của MU Bá Vương rồi chép Part vào .. part có sẵn trong Folder rồi .

heroes1412
26-03-10, 01:08 PM
Ô thế nó còn cùi mía hơn cả <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> à

Chiritokaji
26-03-10, 01:22 PM
:|....Megashare ko Load được thì xem sao được :|
Ai Up lên Mediafire giùm :D

Kid2111
26-03-10, 01:26 PM
trong cashop có 1 con trojan horse ... Antivirus báo liên tục .. bó chiếu .

tungcz
26-03-10, 01:28 PM
Nếu thực sự có điều kiện để phát triển 1 Server thật pro, có tính chất kinh doanh lâu dài thì hãy mua Server or web. Còn mua theo cảm hứng hoặc làm những server nhỏ (máy chủ yếu, net yếu) thì không nên mua cho phí tiền. Đơn giản là những Server được share trên đây, đều tốt cả, tất nhiên không được 100% những nó cũng đáp ứng được cho 1 MuOnline ví dụ SS4 có bản 7.11.65 bản này phải nói khá hoàn thiện và it bug nhất, chạy cực kì ổn định, không bao giờ bị crash, SS5 thì nhiều như cát biển quan trọng là config cho nó chạy ổn định thôi

Chiritokaji
26-03-10, 01:31 PM
Nếu thực sự có điều kiện để phát triển 1 Server thật pro, có tính chất kinh doanh lâu dài thì hãy mua Server or web. Còn mua theo cảm hứng hoặc làm những server nhỏ (máy chủ yếu, net yếu) thì không nên mua cho phí tiền. Đơn giản là những Server được share trên đây, đều tốt cả, tất nhiên không được 100% những nó cũng đáp ứng được cho 1 MuOnline ví dụ SS4 có bản 7.11.65 bản này phải nói khá hoàn thiện và it bug nhất, chạy cực kì ổn định, không bao giờ bị crash, SS5 thì nhiều như cát biển quan trọng là config cho nó chạy ổn định thôi

Anh Tùng ko làm Mu nữa rồi nói vẫn hay thế nhỉ :D
Đúng rồi...7.11.65 là Ok nhất
Giờ chạy theo cái mới thì .... :|....Chấp nhận

Kid2111
26-03-10, 02:19 PM
:|....Megashare ko Load được thì xem sao được :|
Ai Up lên Mediafire giùm :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link đay nè pạn :D

Dân Bách Phong
26-03-10, 02:50 PM
híc sao lại có người rãnh tiền như vậy nhĩ! làm vậy có khác gì vứt tiền xuống núi, mà không biết cài mua chi bạn

weixiao
26-03-10, 04:19 PM
[-X 1,5tr thì có người đến tận nhà cài rồi

chubelonton
26-03-10, 05:43 PM
chắc nhiều ngưới tãi về rồi nhỉ.vậy ai cài thành công rồi thì help cho cậu ấy đi,1.5 triệu ít đâu.tui biết cái tui help cho chủ thớt liền!

mĩngin
26-03-10, 05:51 PM
I can not download, please give a mirror address

Kid2111
26-03-10, 06:13 PM
không thể cài đc .. du chạy server rất ngon .. nhưng chạy Client lại không thể vào đc .. không edit đc Main .. hay để nguyên gốc k edit và chỉnh lại IP của mình về 192.168.1.6 cũng k chạy đc File Main ... nói chung là chỉ chạy đc server còn Cliet thì k đc .vào HexEdit ko tìm đc IP + version của main , dùng main Cracker ko chỉnh đc Main . vào Disconect .Cashop có 1 con Trojan to đùng ^^!

tungcz
26-03-10, 07:35 PM
Anh Tùng ko làm Mu nữa rồi nói vẫn hay thế nhỉ :D
Đúng rồi...7.11.65 là Ok nhất
Giờ chạy theo cái mới thì .... :|....Chấp nhận

Đâu có, anh vẫn cho online 1 server mà muphoxua đó, cuối năm ngoái bận công việc không ngó ngàn gì đến nó nữa, cho đứa em nó quản lí, những máy chủ vẫn để ở nhà anh chạy nonstop mà. Giờ rảnh rỗi chút vào tham gia cho vui :))

modbibi
26-03-10, 08:51 PM
chẳng biết đây là bản nào nữa luôn,chủ đề thì là 14.05.90 trong DLL Server thì 30.4.5,mà change log thì chỉ thấy tới 20.07.01...pó tay lun

ghvn1991
26-03-10, 09:23 PM
Bản này ít option, ít bug nhưng đổi lại là event season 5 chưa hoàn thiện + crash như điên <:-P

ghvn1991
26-03-10, 09:37 PM
Tiện thể share lun cái main eddy (1.06G+) mà muvtc vẫn dùng.
serial: abcdefghijklmqwe
hex trong wzsound.dll
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tungcz
26-03-10, 11:41 PM
không thể cài đc .. du chạy server rất ngon .. nhưng chạy Client lại không thể vào đc .. không edit đc Main .. hay để nguyên gốc k edit và chỉnh lại IP của mình về 192.168.1.6 cũng k chạy đc File Main ... nói chung là chỉ chạy đc server còn Cliet thì k đc .vào HexEdit ko tìm đc IP + version của main , dùng main Cracker ko chỉnh đc Main . vào Disconect .Cashop có 1 con Trojan to đùng ^^!
Thấy mọi người cứ kêu cài Server của Eddy khó, mình thấy cài như các Server khác thôi, còn đơn giản hơn, vì chỉ dùng 1 Database. Bản này Main bạn dùng từ 1.03+(JP) cho đến Main 1.06+ Main nào cũng được cả. Không nhất thiết phải dùng main kèm trong Patch. "Main kèm theo Patch là Main 1.06.30 chính là file MuOnline.data, bạn đổi đuôi thành .exe nó sẽ ra Main". Server chạy bình thường, nhưng thực ra chưa phải SS5, mà là SS4 mod SS5, 2 Event mới của ss5 trong server này thực ra không phải Event, mà chỉ là add Map và Monster mà thôi

SCFMUTeam 10.03.70 mới thực sự gọi là Event SS5, thời gian diến ra event là 9 phút, nếu 9 phút không giết được boss trùm, coi như thất bại, và quái sẽ không hiện ra nữa, và bị bay về làng

dianguc.vn
27-03-10, 01:21 AM
thật sự là mình kô rõ nó là bản server nào cả :D thấy EDdy bảo server ngon 1t5 :) lên mình mua thôi eddy bảo cài hộ nhưng kô thấy đâu lên đành share cho a e rồi a e bảo cách cài vậy CLIE vs part main ở trong có hướng dẫn download hết rùi mà

Kid2111
27-03-10, 01:51 AM
cảm ơn anh TungCZ đúng là người đi trước ^^ em tuổi trẻ còn pahir học hỏi nhiều .. ^^ nghe nhưng lời giải thích rất dễ hiểu :D

arena
27-03-10, 04:10 AM
Gracias buen aporte, thanks you Release...

Arena Games & Entertainment Ink www .arenaventasonline. com. ar

xom1b
28-03-10, 02:39 PM
nếu bản này thực chất là 14.5.90 thì test làm chi cho mệt
SCFMUTeam SS5 mà phang là good cho SS5 rồi. Hiện tại nó có nhiều cái hay hơn BrCF rồi
SCFMT SS5 mà CTC đc thì very good. Rất tiếc tomatoes bảo nó ko CTC đc (SS4 OK 100% nhé)

onetheside123
29-03-10, 10:20 PM
1.5tr chứ ít gì ?

lengocnam
01-04-10, 09:57 AM
Bản này chạy được mà nhưng có điều là chạy main lên bị zậtt quá nên chưa test được nhiều.

eddy
03-04-10, 08:06 AM
1.5tr chứ ít gì ?

Biện hộ làm gì ? :))

Ai từng trải bản mới thì biết
Bản này từ hè rùi mà :[

viper9x
03-04-10, 08:51 AM

Ý ông bạn là các bản cũ sẽ không tốt hả [-X

chubelonton
03-04-10, 09:51 AM

ông bạn nói cái giọng tôi nghe "xạo lồn"vậy,biện hộ làm gì hay là ko biết biện hộ,vì có bản nào ra hồn bản nào đâu,1.5 triệu người ta ông xem như là cái gì thể,bán server mà đéo cofig giùm người ta,đéo update,còn thua 1 server free mà có mọi người test,tôi không biết có thằng khùng nào mà đem tiền cho cậu như thế nữa không eddy à,tôi muốn mua server chú mày lần rồi,hên là không dín đòn,chứ không lại bị câu,"đã có bản mới or đã có update mới,cập nhật mới".
nói tóm lại,con lạy cậu!

viper9x
03-04-10, 09:55 AM
Sao chửi nhau quá vậy trời, chửi thì chửi nói bậy là bị band đó :D

ducphu
03-04-10, 05:23 PM
híc sao lại có người rãnh tiền như vậy nhĩ! làm vậy có khác gì vứt tiền xuống núi, mà không biết cài mua chi bạn

Bạn up cái download IDM hay nhĩ , down như thế còn nhanh hơn copy từ ổ cứng rồi __> Fake.=))

khanhdkny
04-04-10, 10:12 PM
hỏi 1 câu bạn phải admin đianguc.vn ko thế?

dianguc.vn
08-04-10, 01:36 AM
ừ mình là admin dianguc.vn sao vậy cậu

lengockien
08-04-10, 06:55 AM
ông bạn nói cái giọng tôi nghe "xạo lồn"vậy,biện hộ làm gì hay là ko biết biện hộ,vì có bản nào ra hồn bản nào đâu,1.5 triệu người ta ông xem như là cái gì thể,bán server mà đéo cofig giùm người ta,đéo update,còn thua 1 server free mà có mọi người test,tôi không biết có thằng khùng nào mà đem tiền cho cậu như thế nữa không eddy à,tôi muốn mua server chú mày lần rồi,hên là không dín đòn,chứ không lại bị câu,"đã có bản mới or đã có update mới,cập nhật mới".
nói tóm lại,con lạy cậu!
:)>- quá hay.biết rằng không nên om tỏi trong topic này nhưng mình ủng hộ bạn đã rất thảng thán. đúng là bán thì bán cho đàng hoàng. bán cho ngươi ta ma người ta không chạy được lại không giúp người ta nữa chạy được sever thì mưa về để mà thờ à.

SantaFER
08-04-10, 11:11 PM
Thực ra chỉ là 1 kiểu cách để tự lance mình thôi mà xem cái TOPIC mà Eddy share thì đủ biết rồi. Lần trước có bạn mufts4 có lên tiếng nhưng mà bị cả vú lấp miệng em -> đến khổ > Server từ trước đến giờ mình chỉ tin dùng SCFMT . Chứ Dow về mới TEST mà đến ngán cái SV của Eddy =)).
Còn cái bộ mặt của Eddy thì cả cái mục Mu Của CLB này biết chứ đâu riêng các bạn và tôi =))
Tất nhiên hàng Share thì chỉ là hàng Share nhưng đến hàng bán thế này mà còn có Bug thì bó chiếu toàn tập. Mang ra bán k sợ thiên hạ nó nhổ vào mặt cho:D
Cái Pic Share kia của Eddy mà cũng đưa lên chú ý đúng là ... hết chỗ nói . Ngồi mà Fix Bug thì chắc đến sang năm mất :))^:)^

khanhdkny
11-04-10, 01:04 PM
đã test xong! bản này khong phải SS 5 mà là SS 4 Mod lên thôi!MU Sành Điệu của ông bạn đông khách thế còn mua server SS5 làm gì?