PDA

View Full Version : WZTSeason 4 Server [LOSTPROJECT]

godhoang
25-03-10, 07:10 AM
Nguồn: Warning Zone Team
Thanks Josep

ChangeLog

Features:
-> Season 1: Working
-> Season 2: Working
-> Season 3: Working
-> Season 4: 99% Working

Custom Features v1.00.00:
-> IlusionTemple Event 100%
-> BloodCastle Event 100%
-> DevilSquared Event 100%
-> Kalima Event 100%
-> Santa Village Event 100%
-> ChaosCastle Event 100%
-> Maya Kantru Event 100%
-> Master SKill Tree 100%
-> Quest 3era Evolution 100%
-> BatleSoccer 100%
-> CherryBlossom 100%
-> Guild Create/Deleted 100%
-> Character Deleted 100%
-> Skill Summoner 100%
-> Friends/Mail Server 100%
-> BK ComboSkill AllPJ 100%
-> Allianze Guild 100%
-> Chaos Machine Rate MIX 100%
-> Combination Wing Lvl3 100%
-> Bug Item Visual 100%
-> Jewel Up Option 100%
-> Pets "Rudolf,Guardian,Devil" 100%
---------------------------------------------------
-> Duel Return to Vulcanus Map 100% Work
-> DuelSystem 100% Work
-> Maps Season5 80% Work
-> Cashshop 100% work (Soporta items exc)
-> Guardia PK Clear 100%
-> Comandos /Post - /Reload - /Drop - /Add Work
-> Sistema de Log para el /post Work
-> Sistema de DROP personalisado 100% Work
-> Soporte 65 K en puntos 100% Work
-> Soporta Item Sock+Acc+Exe 100% Work
-> Seals CashShop Save 100% Work
-> Bloqueo de IPWork
-> Nuevos Mapas Work
-> Pet Panda 90% Work
Features For next Version "v1.00.01":
-> News System
-> Movereq Personalizado
-> Reset NPC
-> Comandos Personalizados
-> Sistema de VIP
-> Comandos /Post - /Reload - /Drop - /Add [GS-CS]

UPDATE "1.00.01" [ 31/03/2010]
--->>>> :: TẢI VỀ :: <<<<--- (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 257Ewillman%2Freleasse%2FUpdate_1.00.1.rar)

Features
-> Sistema de Noticias 100% Work
-> Bug Manashield Free Releasse 100% Work
-> Pet Panda 100% Work
-> Chaos Mix Items & Wings 100% Work

Features For next Version "v1.00.02":
-> Movereq Personalizado
-> Reset NPC
-> Sistema de VIP
-> Season5 Maps
-> PCPoints

::::Khu vực tải game bản đầu tiên và base::::

WZTSeason4 Server
LOSTPROJECT v1.00.00 Server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 257Ewillman%2Freleasse%2FWZTSeason4.rar)

Cliente Base: "Original MUJP"
1.03k JPN Client (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Parche GIMO server:
GIMO Server Patch (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 257Ewillman%2Freleasse%2FGIMO_Patch.rar)

Parche GIMO server: "Original GIMO" "Recomendado"
Cliente GIMO Server Patch (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 257Ewillman%2Freleasse%2FGIMO_Client_JPN.rar)

Editor Utilizable
MuMaker 1.13 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hread.php%3Ft%3D139)

Phần thêm

Moves 100%: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Fix Items: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bug:

Hiện vẫn chưa có :(

1 số ảnh đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D11%26d%3D1269430462) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D12%26d%3D1269430484) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D13%26d%3D1269430505) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D14%26d%3D1269430528) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D15%26d%3D1269430550)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D16%26d%3D1269430662) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D17%26d%3D1269430686) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D18%26d%3D1269430709) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D19%26d%3D1269430733) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D20%26d%3D1269430759)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D21%26d%3D1269430780) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D22%26d%3D1269430853) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D23%26d%3D1269430875) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D24%26d%3D1269430893) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D25%26d%3D1269430974)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D26%26d%3D1269431026) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D27%26d%3D1269431073) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D28%26d%3D1269431165) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D29%26d%3D1269431288) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hment.php%3Fattachmentid%3D30%26d%3D1269448643)

tuantep
25-03-10, 09:34 AM
Down cái server về. Mở nén thấy giống giống endy gê :D

godhoang
25-03-10, 09:46 AM
Nguồn: Wzteam.
Giống giống Eddy chỗ nào mà kêu =))
Không tin thì qua đây mà xem: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LHB_LOVE
25-03-10, 12:08 PM
server này hầu như ko có option nào cả :D

Destruct
25-03-10, 12:14 PM
Giống Endy bạn à ^^!

huntersun
25-03-10, 12:21 PM
Nguồn: Wzteam.
Giống giống Eddy chỗ nào mà kêu =))
Không tin thì qua đây mà xem: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).

Endy chứ không phải Eddy :">

SnowBlood™
25-03-10, 01:02 PM
Chưa test thử nhưng dù sao cũng thank~o)

SnowBlood™
25-03-10, 05:15 PM
Server ngon đấy ;)).Ai biết cách chuyển font tiếng việt cho Main này không :D . Mình Thank Trước!!:D

xom1b
25-03-10, 05:25 PM
Main 1.03K cracked edit font, fix master Level + Fix move (by me :D)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Version: 12345
Serial: 123456789

SnowBlood™
25-03-10, 06:28 PM
Để mình download về rồi up lại trên mediafire cho anh em há :)

SnowBlood™
25-03-10, 06:30 PM
Phát hiện bug đây :|. Một số pet do Efl summon ra Server báo lỗi :|:-??
Ai biết cách add Cash cho Account(để sử dụng cash shop) chỉ mình với:( mà sao Price trong CashShop toàn 0 ko vậy:|

SnowBlood™
25-03-10, 06:36 PM
Download= IMD nó báo lỗi xomb1 ơi upload lại web khác đc ko:((

LHB_LOVE
25-03-10, 10:51 PM
Xem kỹ lại thấy server này có option ^_^ ! nhưng hơi lạ tí :D

xom1b
25-03-10, 11:28 PM
Download= IMD nó báo lỗi xomb1 ơi upload lại web khác đc ko:((

đã edit link xem lại bài trc' nhé :D. Lúc đó mediafire dở chứng nên up ko đc h` ngon rồi :)
Dùng Cash Shop Server mình share là OK bạn thích thay giá vào chỉnh lại price là đc :D. Add vào acc thì add vào column cspoints trong memb_info (mặc định) ngoài ra bạn thích thì config lại cũng đc

SnowBlood™
26-03-10, 06:07 AM
đã edit link xem lại bài trc' nhé :D. Lúc đó mediafire dở chứng nên up ko đc h` ngon rồi :)
Dùng Cash Shop Server mình share là OK bạn thích thay giá vào chỉnh lại price là đc :D. Add vào acc thì add vào column cspoints trong memb_info (mặc định) ngoài ra bạn thích thì config lại cũng đc

Bạn có thẻ chỉ link bạn Share+Hướng dẫn cụ thể Add Cash không.Tại mình chưa gặp cái Cash Shop bao h cả :|

SnowBlood™
26-03-10, 07:01 AM
Cho mình hỏi tý server này sao config thành ip chính của mình không được vậy.Mình đã config lại trong connect, ip list , và mapserverinfo + Hex Main vậy mình còn thiếu chổ nào ko:|.xom1b giúp mình với.Tiện thể cho mình xin cái yahoo để dễ nói chuyện :D

SnowBlood™
26-03-10, 02:50 PM
Đâu hết rồi nhỉ :-??
30charrrrrrrrrrrrrr

Dân Bách Phong
26-03-10, 02:55 PM
lâu quá không nhớ rồi nhưng mình nhớ trong phần Data đã có trên 4 cái cần edit rồi mà. Có nhiều server bắt cofig trong các thư mục khác bạn tìm xem.
Nhưng nếu như test thì lấy ip + pass sa của người share hay hơn không sợ bị lỗi

SnowBlood™
26-03-10, 03:28 PM
lâu quá không nhớ rồi nhưng mình nhớ trong phần Data đã có trên 4 cái cần edit rồi mà. Có nhiều server bắt cofig trong các thư mục khác bạn tìm xem.
Nhưng nếu như test thì lấy ip + pass sa của người share hay hơn không sợ bị lỗi

Dùng mặc định thì đc rồi nhưng đang muốn edit lại 1 tý ý mà.Chẳng hiểu sao ko đc nữa.Ai giúp với :(

SnowBlood™
26-03-10, 03:44 PM
Mình đã fix đc rồi thì ra là hex main bị sai =))

LHB_LOVE
27-03-10, 12:07 AM
Phát hiện bug đây :|. Một số pet do Efl summon ra Server báo lỗi :|:-??
Ai biết cách add Cash cho Account(để sử dụng cash shop) chỉ mình với:( mà sao Price trong CashShop toàn 0 ko vậy:|
ko phải server bị lỗi đâu bạn :) edit lại trong file GameCustom.ini

Lost-Orb0 = 26
Lost-Orb1 = 32
Lost-Orb2 = 21
Lost-Orb3 = 20
Lost-Orb4 = 10
Lost-Orb5 = 150
Lost-Orb6 = 151
là ok thôi !
nói chung bản này khá Ok đó !
Có thêm 1 lỗi là làm quest 3 ko đc nhưng có thể fix ;) chép đè file quest khác vào là ok ! cái này làm biếng nói rõ nhưng ai rành thì chắc hiểu.
mà hình như bản này đánh ít gớt zen thì phải ! đánh hoài mới ra đc 1 đóng zen :(
Còn cái nữa là ko biết nộp rena cho cái NPC bộ xương để làm gì nhỉ ?

xom1b
27-03-10, 12:39 AM
ko phải server bị lỗi đâu bạn :) edit lại trong file GameCustom.ini

là ok thôi !
nói chung bản này khá Ok đó !
Có thêm 1 lỗi là làm quest 3 ko đc nhưng có thể fix ;) chép đè file quest khác vào là ok ! cái này làm biếng nói rõ nhưng ai rành thì chắc hiểu.
mà hình như bản này đánh ít gớt zen thì phải ! đánh hoài mới ra đc 1 đóng zen :(
Còn cái nữa là ko biết nộp rena cho cái NPC bộ xương để làm gì nhỉ ?
Quest 3 qua box guide lấy cái quest.bmd của mình là OK
Master char đánh đc ít zen hơn ng` bình thường :D
Rena nộp cho golden Archer là 1 event. Cái này mình có thể trao thưởng cho ai nộp nhiều rena. Thống kê trên DB. Ngoài ra ai thích có thể code cái này rớt item sau khi nộp đủ rena yêu cầu :D

SnowBlood™
27-03-10, 07:20 AM
Quest 3 qua box guide lấy cái quest.bmd của mình là OK
Master char đánh đc ít zen hơn ng` bình thường :D
Rena nộp cho golden Archer là 1 event. Cái này mình có thể trao thưởng cho ai nộp nhiều rena. Thống kê trên DB. Ngoài ra ai thích có thể code cái này rớt item sau khi nộp đủ rena yêu cầu :D

Mình tìm hoài chẳng thấy cái quest.bmd của bạn đâu cả:|.với lại chỉ mình cách add cash vào tài khoản đi :-<

LHB_LOVE
27-03-10, 07:56 AM
đây file quest cho bạn nào cần để làm quest 3 :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xom1b
27-03-10, 05:56 PM
Mình tìm hoài chẳng thấy cái quest.bmd của bạn đâu cả:|.với lại chỉ mình cách add cash vào tài khoản đi :-<

bạn phải chạy cash shop server của mình sau đó tạo column cspoints ở table MEMB_INFO rồi add cash vào đó mà

godhoang
31-03-10, 07:20 AM
Server này bên Wzteam bảo chưa có bug gì ngoài bug nhỏ về ảnh khi mang pet panda sẽ thấy thêm cả pet tiên nữ :)

LHB_LOVE
31-03-10, 09:32 AM
Server này bên Wzteam bảo chưa có bug gì ngoài bug nhỏ về ảnh khi mang pet panda sẽ thấy thêm cả pet tiên nữ :)

nhưng ko hiểu sao khi run online thì ở chổ khác ko vào đc server nhỉ !??
chỉ thấy bản đăng nhập click vào diss liền
còn máy chủ thì ok :( đã kiểm tra kĩ rồi
ko biết server này có mở port nào khác ko nữa ?

kenisen
31-03-10, 10:52 AM
Hic, sao mình move qua Crywolf và ValeyOfLoren ko được vậy, mình đã chạy GameServer CS rồi mà. Bấm vào move là Disconnect. Giúp mình với.
PS: trong joinServer đã thấy 2 Server

mostwanted
31-03-10, 11:41 AM
Sever good , thanks for share.

Alehap
31-03-10, 11:48 AM
Hic, sao mình move qua Crywolf và ValeyOfLoren ko được vậy, mình đã chạy GameServer CS rồi mà. Bấm vào move là Disconnect. Giúp mình với.
Checksum Main chưa .
30char 30char 30char

kenisen
31-03-10, 01:11 PM
Mình đả fix được rùi. Cảm ơn các bạn. Sever good...Thanks for share

khoa1309
31-03-10, 07:36 PM
UPDATE "1.00.01" [ 31/03/2010]
--->>>> :: DESCARGAR :: <<<<--- (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Features
-> Sistema de Noticias 100% Work
-> Bug Manashield Free Releasse 100% Work
-> Pet Panda 100% Work
-> Chaos Mix Items & Wings 100% Work

Features For next Version "v1.00.02":
-> Movereq Personalizado
-> Reset NPC
-> Sistema de VIP
-> Season5 Maps
-> PCPoints

godhoang
01-04-10, 09:34 AM
Đã update Ver 1.00.01 lên đầu bài post. Hiện SV chưa phát hiện thấy bugs.

kenisen
01-04-10, 10:48 AM
Cho mình hỏi trang web của WZTeam = tiếng j` thế ? Tớ vào đăng kí mà hok biết tiếng gì để dùng google translate

kenisen
01-04-10, 11:03 AM
Đã update Ver 1.00.01 lên đầu bài post. Hiện SV chưa phát hiện thấy bugs.

BUG là để Guardian Angel lên khi chuyên sang map khác thì nó biến thành Panda +_+

bluesky.cool
01-04-10, 11:08 AM
ủa thế bản này thy cài như các MU khác hả các cậu...Nếu có thêm hướng dẫn nữa thy hay vì các bạn chưa bít j về MU Off còn có thể xài đc :D

SnowBlood™
01-04-10, 12:15 PM
Cho mình hỏi trang web của WZTeam = tiếng j` thế ? Tớ vào đăng kí mà hok biết tiếng gì để dùng google translate

Để dịch là phát hiện ngôn ngữ cho nhanh:D

LHB_LOVE
01-04-10, 09:41 PM
bản này cái đơn giản như các Mu khác thôi ! hiện LHB cũng đang test thử ai có hứng thú test thì cứ PM LHB run server cho test vào ban ngày !

kenisen
02-04-10, 07:32 AM
Sever rất good, test hổm rài chỉ thấy bug pet thôi. Server free như thế này thì quá OK rồi. Thanks for share. ^^
P/S: Mình vẫn chưa đăng kí acc được trên trang web của WZ Team +_+. Ai tạo dùm mình acc với. Ah`, nếu không bật Gameserver CS thì khi đến sự kiện Pháo Đài Sói thì game có báo không vậy các bạn ?

LHB_LOVE
02-04-10, 08:19 AM
Sever rất good, test hổm rài chỉ thấy bug pet thôi. Server free như thế này thì quá OK rồi. Thanks for share. ^^
P/S: Mình vẫn chưa đăng kí acc được trên trang web của WZ Team +_+. Ai tạo dùm mình acc với. Ah`, nếu không bật Gameserver CS thì khi đến sự kiện Pháo Đài Sói thì game có báo không vậy các bạn ?
nếu ko mở GS_CS thì tất nhiên là ko thể tham gia sự kiện pháo đái sói và công thành chiến rồi :)

viper9x
02-04-10, 08:35 AM

WZt là team nước nào chắc bạn biết
:D
Bạn để chế độ tự nhận dạng ngôn ngữ đi, nhưng GG dịch k chính xác đâu :)>-

kenisen
02-04-10, 09:00 AM
nếu ko mở GS_CS thì tất nhiên là ko thể tham gia sự kiện pháo đái sói và công thành chiến rồi :)
Tại Gameserver CS ngốn nhiều CPU quá nên mình muốn tắt nó, khi nào đến sự kiện Crywolf thì mới bật lên. Nên mình không biết là khi tắt CS thì nó có báo không thôi hà.

viper9x
02-04-10, 09:03 AM
Khi không bật(TẮt) GAmeServer CS thì click vào Server công thành chiến nó sẽ Disconnect

kenisen
02-04-10, 11:16 AM
Các bạn giúp với, mình move không được map Tarkan, Tarkan2 thi move được. Mà hình như bản này không có Event CryWolf thì phải +_+

SnowBlood™
02-04-10, 11:49 AM
Các bạn giúp với, mình move không được map Tarkan, Tarkan2 thi move được. Mà hình như bản này không có Event CryWolf thì phải +_+

Xem lại trong movereq.txt và Gate.txt xem đã add Map đó vào chưa :|

viper9x
02-04-10, 01:30 PM
WZt là team nước nào chắc bạn biết
:D
Bạn để chế độ tự nhận dạng ngôn ngữ đi, nhưng GG dịch k chính xác đâu :)>-

Bạn nói có phải thế này k nè :)>-

P/s : Kenisen là G hã có YAhoo ko làm wen đi
Ôi, cưa gái hả :-|

kenisen
02-04-10, 02:12 PM
Xem lại trong movereq.txt và Gate.txt xem đã add Map đó vào chưa :|

LHB_LOVE
02-04-10, 02:48 PM
Bạn đã thay đổi port trong GS và GS_CS chưa ! nên đặt 2 port khác nhau sẽ đỡ tốn CPU nếu đặt giống nhau thì sẽ bị tình trạng 100% CPU !
LHB run chỉ khoảng 60 - 70% CPU thôi ! ram thì ko tốn nhiều !
Bản này có crywolf mà bạn có hình ảnh mà hình test đó !

SnowBlood™
02-04-10, 04:05 PM
Ôi, cưa gái hả :-|

Cưa rồi thì sao nào :-w.Cứ thík xía vào chuyện của ng` khác (~~)

viper9x
02-04-10, 04:08 PM
Thế đã cưa được chưa <:-P
không sao cả :)>-

xom1b
02-04-10, 04:49 PM
trong cái clb này gái rất hiếm. Mà trong box này hầu như k có lấy đâu ra mà cưa :)) =))

viper9x
02-04-10, 04:55 PM
CÓ chứ hôm kia mình mới nghe 1 tin CỰC Sock là 1 mem bro ở Box Mu là girl đó

xom1b
02-04-10, 05:03 PM
ai nhỉ đưa y/h đây mình cưa cho :)) =))

SnowBlood™
02-04-10, 05:29 PM
Mới nói có vài câu mà đã out yahoo rồi (~~). Hjx :-ss

viper9x
02-04-10, 06:07 PM
ai nhỉ đưa y/h đây mình cưa cho :)) =))

Người này chắc bạn cũng quen đó, người này thuộc hạng bờ rô :D

xom1b
02-04-10, 06:15 PM
ai vậy nhỉ. :D Ko biết đc :">. Bạn thử nói là ai xem mình có quen ko
nếu thuộc hạng pro thì có lẽ phải xách dép cho con gái à :(

viper9x
02-04-10, 06:19 PM
Mới nói có vài câu mà đã out yahoo rồi (~~). Hjx :-ss

Ông bạn nói ai đó vậy :)>-

viper9x
02-04-10, 06:22 PM
ai vậy nhỉ. :D Ko biết đc :">. Bạn thử nói là ai xem mình có quen ko
nếu thuộc hạng pro thì có lẽ phải xách dép cho con gái à :(

Bí mật :)>-,
bạn quen đó :D
chắc phải xách dép thiệt rồi đó :-o

SnowBlood™
02-04-10, 06:51 PM
^_^ Her Name is Jonny Tran :|
30charrrr

xom1b
02-04-10, 07:35 PM
ko biết cho đến khi có Y/H :O
bởi vì hầu hết là hok biết tên :)

viper9x
02-04-10, 10:11 PM
Không phải jony Tran đâu
Ờh ông rất là biết đó

xom1b
03-04-10, 12:49 AM
Không phải jony Tran đâu
Ờh ông rất là biết đó

Ko biết thiệt mà :|
.................

viper9x
03-04-10, 12:58 AM
Ờh tui dấu sao ông biết được :D
Ông bạn online những giờ hiểm nhỉ :D

xom1b
03-04-10, 01:07 AM
hô hô ol giờ này đỡ bị làm phiền. Với lại đi chơi về muộn nên toàn ol giờ này thôi.
Đang làm Project Java nên ko muốn bị làm phiền nhiều. Toàn ẩn nick với ol đêm :)) =))

viper9x
03-04-10, 01:32 AM
Thế định Online đến mấy giờ nào :D
Online đêm vào đây chơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vừa mới lập hôm qua nên còn ít người vài bữa nữa đông giờ ấy mà :)

heroes1412
03-04-10, 07:54 AM
Checksum Main chưa .
30char 30char 30char

Mặc định nó đâu có để checksum quái đâu

LHB_LOVE
03-04-10, 03:35 PM
mới thấy có 1 bug mới nè ! mình sài buff của chú lùn + life tự nhiên ra đánh tè chết queo :( !
rồi đeo mấy dơi hay thiên thần tự nhiên lại ra panda rồi con panda ở đâu chạy xung quanh hoài ??

godhoang
03-04-10, 07:33 PM
EXTRAS:

Moves 100%: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Fix Items: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

LHB_LOVE
04-04-10, 12:24 AM
đã thử cái file item rồi nhưng vẫn bị cái pet panda :) !

SnowBlood™
04-04-10, 07:12 AM
hô hô ol giờ này đỡ bị làm phiền. Với lại đi chơi về muộn nên toàn ol giờ này thôi.
Đang làm Project Java nên ko muốn bị làm phiền nhiều. Toàn ẩn nick với ol đêm :)) =))

Mẹ ơi online 1h đêm giống quỷ quá ha ngủ ngày onl đêm(~~)

viper9x
04-04-10, 07:26 AM
1h là còn sớm, nhiều người Online đêm mà :-|
tui 3h nè :D

godhoang
04-04-10, 07:28 AM
Ông LHB này thức khuyu xem Man xanh đá hay sao í :D
Lỗi pet đó tui chưa test nhưng vẫn báo lỗi bên wzteam coi họ xử lí sao .

viper9x
04-04-10, 07:43 AM
Ông LHB này không dám xem MAn xanh đá đâu, không ngủ sớm sợ vợ tống ra ngoài đó =))

SnowBlood™
04-04-10, 09:31 AM
Thiệt tình pó tay vs mấy ông.Thức đêm đi thịt người à =))

LHB_LOVE
04-04-10, 11:17 AM
Man xanh đá là cái gì vậy ?
Đang test server này ai có hứng thú hok test chung ^_^ !

SnowBlood™
04-04-10, 11:32 AM

Server gì vậy:-??.Hứng thú này<:-P

viper9x
04-04-10, 12:28 PM
Thiệt tình pó tay vs mấy ông.Thức đêm đi thịt người à =))

Đâu có thức đêm để lướt nét với clb thôi :)>-

viper9x
04-04-10, 12:31 PM

Man xanh đá là Manchester City đá banh đó :D

kenisen
04-04-10, 08:34 PM
^_^ Her Name is Jonny Tran :|
30charrrr

[-X dám sửa tên mình cơ đấy x-( . Sory Snow, tại Jenny phải về gấp nên out YM mà hok tạm biệt ;)

SnowBlood™
04-04-10, 08:43 PM
[-X dám sửa tên mình cơ đấy x-( . Sory Snow, tại Jenny phải về gấp nên out YM mà hok tạm biệt ;)

Ừ thì wên:|.LÀm gì mà nóng quá vậy(~~)

viper9x
04-04-10, 09:00 PM
Thế là ông snow này hoàn thành chiến dịch cua gái rồi ;)

SnowBlood™
04-04-10, 09:05 PM
Thế là ông snow này hoàn thành chiến dịch cua gái rồi ;)

Hàm ý gì trong này đấy b-(.

SnowBlood™
04-04-10, 09:09 PM

Bữa h ít online yahoo thế :-<....

viper9x
04-04-10, 09:16 PM
Bữa h ít online yahoo thế :-<....

Không có hàm ý gì cả, khen ông giỏi thôi :)>-
Bữa h ít online tại nhiều người pm quá đó =))

kenisen
05-04-10, 10:16 AM
Không có hàm ý gì cả, khen ông giỏi thôi :)>-
Bữa h ít online tại nhiều người pm quá đó =))
Mấy hôm nay mình về quê ngoại :)>-. Copy cái fix item trên trang 1 mà vẫn bị bug pan da chạy vòng vòng :(
P/S: Hic, I can move all map, except Tarkan :((

LHB_LOVE
05-04-10, 10:39 AM
cái pet panda đó ko biết làm gì hình như cũng nhặc zen phải ko !
cái pet ton nai cũng lụm zen mà !

LHB_LOVE
05-04-10, 11:34 PM
có cái lỗi nữa ! bản trước hình như ko bị ! quăng cái box ra mấy cành mai bị gì rồi
giờ quăng chã ra gì hết ?

kenisen
06-04-10, 07:37 AM
có cái lỗi nữa ! bản trước hình như ko bị ! quăng cái box ra mấy cành mai bị gì rồi
giờ quăng chã ra gì hết ?

Mình quăng vẫn ra bt mà, nhưng có cái này ngộ. Phần thường (chỗ Noria) đòi 50 cành mai vàng mà cái khung để đặt vô không đủ chỗ. Không biết làm sao để đổi phần thưởng đó nữa (~~)

LHB_LOVE
06-04-10, 07:48 AM
Mình quăng vẫn ra bt mà, nhưng có cái này ngộ. Phần thường (chỗ Noria) đòi 50 cành mai vàng mà cái khung để đặt vô không đủ chỗ. Không biết làm sao để đổi phần thưởng đó nữa (~~)
cành mai nó xếp trồng lên nhau như bình HP mà bạn !?
để mình kiểm tra lại ko biết do đâu mà quăng ko thấy gớt cành mai :(

godhoang
06-04-10, 08:24 PM
@LHB: bug ảnh pet vẫn còn, cái đó để Josep ổng sửa sau. Dù sao cũng chỉ là lỗi lon ton thôi. Hầu như chả có bug gì cả.
Việc quăng không rớt ra cành mai thì nên xem event_item_bag nhé.
Chúc vui.

LHB_LOVE
06-04-10, 08:32 PM
@LHB: bug ảnh pet vẫn còn, cái đó để Josep ổng sửa sau. Dù sao cũng chỉ là lỗi lon ton thôi. Hầu như chả có bug gì cả.
Việc quăng không rớt ra cành mai thì nên xem event_item_bag nhé.
Chúc vui.

uh cái pet đề đã fix 100% nên nghĩ work tốt nhưng đeo img hay pet khác vẫn bị !
nhưng pet panda có chức năng gì nhỉ !? thấy nó cũng chỉ chạy lụm zen thôi !?

LHB_LOVE
06-04-10, 09:31 PM
Thử lại rồi quăng cành mai lúc đầu ra ! nhưng 1 chút không ra nữa ! reload option thì được ^_^ ! ko phải lỗi file event_item_bag

Cái PC point hình như cũng không hoạt động đánh hoài ko thấy nó lên điểm nào cả ?

kenisen
07-04-10, 11:27 AM
Cho mình hỏi, mình muốn vào Castle thì chỉnh ntn ? Mình biết thì phải trong G chủ thành mới vào được ... Cái nữa là muốn chỉnh cho quái nào rớt item nào thì chỉnh ở đâu ? Thanks

LHB_LOVE
07-04-10, 11:33 AM
Cho mình hỏi, mình muốn vào Castle thì chỉnh ntn ? Mình biết thì phải trong G chủ thành mới vào được ...
bạn thử vào chỉnh trong MuCastle_DATA dòng OWNER_GUILD thành tên guild của bạn xem sao ! lâu rồi cũng ko đụn tới cái phần này :-w

0955196499
07-04-10, 07:55 PM
Khi em bật gameserverCS thì nó biến mất và xuất ra 1 file tên 2010-4-7_19h50m58s.dmp
dung lượng khoảng 170 mb, vô client connect với sevver thì disconect ngay lập tức! các pro fix giùm !

SnowBlood™
07-04-10, 08:02 PM
Cho mình hỏi, mình muốn vào Castle thì chỉnh ntn ? Mình biết thì phải trong G chủ thành mới vào được ... Cái nữa là muốn chỉnh cho quái nào rớt item nào thì chỉnh ở đâu ? Thanks

Sương quá :X.Xom1b đang share cái server cũng ổn định đó(Đang update từng ngày) :D

viper9x
07-04-10, 08:05 PM
BẠn mở Notepad hoặc Notepad++ rồi copy vào đó đoạn sau và lưu lại với tên dellog.bat

del .\CashShopServer\Log\/q
del .\ChatServer\LOG\/q
del .\DataServer1\Item_Serial_Log\/q
del .\DataServer1\LOG\/q
del .\DataServer2\Item_Serial_Log\/q
del .\DataServer2\LOG\/q
del .\EventServer\LOG_ERROR\/q
del .\ExDB\LOG\/q
del .\ExDB\UNION_SYSTEM_LOG\/q
del .\GameServer\KANTURU_TEST_LOG\/q
del .\GameServer\KUNDUN_EVENT_GM_LOG\/q
del .\GameServer\KUNDUN_EVENT_LOG\/q
del .\GameServer\LOG\/q
del .\GameServer\LOG_GM\/q
del .\GameServer\LOG_Hack\/q
del .\GameServer\LOG_Reset\/q
del .\GameServer\LOG_VIPSHOP\/q
del .\GameServer\SERVER_CONN_STATE_LOG\/q
del .\GameServer2\KANTURU_TEST_LOG\/q
del .\GameServer2\KUNDUN_EVENT_GM_LOG\/q
del .\GameServer2\KUNDUN_EVENT_LOG\/q
del .\GameServer2\LOG\/q
del .\GameServer2\LOG_GM\/q
del .\GameServer2\LOG_Hack\/q
del .\GameServer2\LOG_Reset\/q
del .\GameServer2\LOG_VIPSHOP\/q
del .\GameServer2\SERVER_CONN_STATE_LOG\/q
del .\GameServerCS\CS_PCROOM_USER_LOG\/q
del .\GameServerCS\KANTURU_TEST_LOG\/q
del .\GameServerCS\KUNDUN_EVENT_GM_LOG\/q
del .\GameServerCS\KUNDUN_EVENT_LOG\/q
del .\GameServerCS\LOG\/q
del .\GameServerCS\LOG_GM\/q
del .\GameServerCS\LOG_Hack\/q
del .\GameServerCS\LOG_Reset\/q
del .\GameServerCS\LOG_VIPSHOP\/q
del .\GameServerCS\SERVER_CONN_STATE_LOG\/q
del .\SCFDB\Log\/q
del .\JoinServer\Log\/q
del .\RankingServer\LOG_ERROR\/q

SnowBlood™
07-04-10, 08:07 PM
BẠn mở Notepad hoặc Notepad++ rồi copy vào đó đoạn sau và lưu lại với tên dellog.bat

del .\CashShopServer\Log\/q
del .\ChatServer\LOG\/q
del .\DataServer1\Item_Serial_Log\/q
del .\DataServer1\LOG\/q
del .\DataServer2\Item_Serial_Log\/q
del .\DataServer2\LOG\/q
del .\EventServer\LOG_ERROR\/q
del .\ExDB\LOG\/q
del .\ExDB\UNION_SYSTEM_LOG\/q
del .\GameServer\KANTURU_TEST_LOG\/q
del .\GameServer\KUNDUN_EVENT_GM_LOG\/q
del .\GameServer\KUNDUN_EVENT_LOG\/q
del .\GameServer\LOG\/q
del .\GameServer\LOG_GM\/q
del .\GameServer\LOG_Hack\/q
del .\GameServer\LOG_Reset\/q
del .\GameServer\LOG_VIPSHOP\/q
del .\GameServer\SERVER_CONN_STATE_LOG\/q
del .\GameServer2\KANTURU_TEST_LOG\/q
del .\GameServer2\KUNDUN_EVENT_GM_LOG\/q
del .\GameServer2\KUNDUN_EVENT_LOG\/q
del .\GameServer2\LOG\/q
del .\GameServer2\LOG_GM\/q
del .\GameServer2\LOG_Hack\/q
del .\GameServer2\LOG_Reset\/q
del .\GameServer2\LOG_VIPSHOP\/q
del .\GameServer2\SERVER_CONN_STATE_LOG\/q
del .\GameServerCS\CS_PCROOM_USER_LOG\/q
del .\GameServerCS\KANTURU_TEST_LOG\/q
del .\GameServerCS\KUNDUN_EVENT_GM_LOG\/q
del .\GameServerCS\KUNDUN_EVENT_LOG\/q
del .\GameServerCS\LOG\/q
del .\GameServerCS\LOG_GM\/q
del .\GameServerCS\LOG_Hack\/q
del .\GameServerCS\LOG_Reset\/q
del .\GameServerCS\LOG_VIPSHOP\/q
del .\GameServerCS\SERVER_CONN_STATE_LOG\/q
del .\SCFDB\Log\/q
del .\JoinServer\Log\/q
del .\RankingServer\LOG_ERROR\/q

Chà chà sao cái Avatar và cái chử ký giống tui vậy ta :-\

xom1b
07-04-10, 08:46 PM
Khi em bật gameserverCS thì nó biến mất và xuất ra 1 file tên 2010-4-7_19h50m58s.dmp
dung lượng khoảng 170 mb, vô client connect với sevver thì disconect ngay lập tức! các pro fix giùm !

thay WzAG.dll hoặc check thư mục LOG xem có chưa :)
...................

viper9x
07-04-10, 09:24 PM
Chà chà sao cái Avatar và cái chử ký giống tui vậy ta :-\

cái đó tui cũng không rõ lắm, chắc ai sửa của tui đó :D
@Chủ topic bạn cũng có thể đi tìm thủ công cái file có đuôi .dmp và xóa nó cũng được

onetheside123
11-04-10, 05:14 PM
bản này là protocol jpn à
ko biết có hỗ trợ kor ko ?
thấy ghi là jpn ?

soncanh
13-04-10, 04:58 PM
ai biết file nào chỉnh rot đồ thần con kundun o kalima 7 ko giúp mình với.Tình hình là đánh nó chết ko rơi cai gi`....help...me:(

soncanh
13-04-10, 05:01 PM
Ma` hình như sever này đi chao ko rớt đồ thần thì phải:( rớt toàn life voi creation.Ai tét roi` chĩ mình với

xom1b
13-04-10, 05:35 PM
@soncanh để Chữ kí là Mu Coder & Java Developer mà lại hỏi mấy cái này à(giống title lão Pentium bên rgz nhể :)) )
Ko rớt đồ thần có thể là nó đã Disable cái Function đó rồi. Mình cũng từng bị :))

soncanh
13-04-10, 06:50 PM
mình bo~ làm MU lâu roi`đâm ra ga` thông cảm xom1b a`. Ông bit mỡ cái function đó ko
giúp mình cái, thank cậu nhiu`:D

soncanh
13-04-10, 06:51 PM
để chút del cái chữ kí...để mấy ông chém chết:-<

xom1b
13-04-10, 07:07 PM
cái này phải PM thằng Coder của Team này. Nó Disable trong Dll rùi cũng chả thể phục hồi đc
Có 1 cách là xem nó Disable trong Olly hay DLL = cách
Load GS = Olly ấn Ctrl + G điền offset là 405551 nhìn xem lệnh ở offset đó là JMP 0054DD80 tức là nó disable trong dll. Còn không thì Edit nó thành JMP 0054DD80 rồi save

soncanh
13-04-10, 07:23 PM
a` cai sever cua~ ông share sao tạo guild cái la` crash sever thế, có cách khắc phục chưa Xom1b

xom1b
13-04-10, 07:34 PM
a` cai sever cua~ ông share sao tạo guild cái la` crash sever thế, có cách khắc phục chưa Xom1b
ặc h` mới có ng` report đó. Thanks nhé. ông là ng` đầu tiên report crash đó. Để 1 2 hôm nữa tui fix chứ h` đang làm java mệt quá, Nick chat on xong tắt lun k thì phiền ;))

soncanh
13-04-10, 07:44 PM
A` còn nữa nè ông ơi..Chừng khoãng 5 người chơi là dis liên tuc:D vừa vào là crash ngay:-<

LHB_LOVE
13-04-10, 10:23 PM
A` còn nữa nè ông ơi..Chừng khoãng 5 người chơi là dis liên tuc:D vừa vào là crash ngay:-<
cái vụ này có ko vậy ! do test off nên chỉ có 1 2 người ko à :(

heroes1412
14-04-10, 08:05 AM
Cái bản update 1.00.01 hình như chả có gì hơn, đã thế đeo Dơi vào hiện Panda :|.
Reload Opition GS thì GS tắt ngấm.
Mãi chả thấy ra bản mới

kenisen
14-04-10, 01:03 PM
Còn nữa nè, cái Lilium Amor ko mặc được, nhưng Glove, Paint, Helm thì mặc được. Pó tay rùi.....Còn bug máu và mana nữa chứ, chuyển server/ character hoặc map khác là máu, mana lại tụt....

LHB_LOVE
19-04-10, 11:20 PM
có ai bị cái lỗi bật checksum thì nó dis mặc dù đã copy file checksum vào data ko ?

theduypl
20-04-10, 07:57 AM
Còn nữa nè, cái Lilium Amor ko mặc được, nhưng Glove, Paint, Helm thì mặc được. Pó tay rùi.....Còn bug máu và mana nữa chứ, chuyển server/ character hoặc map khác là máu, mana lại tụt....
xem thử trong Item.bmd + Item.txt co giống chưa bạn
với phần move của bạn, có thể bạn dùng cái path nào đó nên khác tên ở chỗ Tarkan với takan xem ở movereq.txt với movereq.bmd có giống tên chưa#:-s
@all : cho hỏi chút - Class 3 bị dis là do cai gì vậy, test tren Win XP SP3
cash shop thì toàn là chữ gì không ah, ko hieu gi hết, toàn ký tự, bảng PC point thì mở ra như shop bình thường trong ngộ lắm
yahoo : danonglathe_boyhiphop5391 :-c

LHB_LOVE
20-04-10, 11:03 AM
lỗi này thì bạn chỉnh lại trong file item.bmd cho phù hợp là đc :)
máu mana tụt thì tăng lên có gì đâu ^_^ !

theduypl
23-04-10, 07:21 AM
có vấn đề cho các bác giải quyết đây
Dk ko rồng máu thì đánh wái hay wái đánh đều ko sao, nhưng khi rồng máu thì khi đánh wái thì bị die, để bình thường trong lúc rồng máu thì ko gì làm chết dc.
:-ss:-ss

heroes1412
26-04-10, 08:33 AM
reply bài trên trang chủ của nóa rồi nhưng ko bik bao giờ fix :(. Bản này thì ko so sánh với bản của xom1b đc nhưng bản của xom1b dính cái vụ crash ko rõ nguyên nhân :((

0955196499
26-04-10, 07:05 PM
mấy cái pet hoạt đông không ổn rồi !!

xom1b
26-04-10, 07:26 PM
theo mình biết GS .90 bị lỗi ném box ra đồ Exc ko bao h` có luck dù config có luck :))

theduypl
04-05-10, 07:08 PM
theo mình biết GS .90 bị lỗi ném box ra đồ Exc ko bao h` có luck dù config có luck :))
nếu sv này thì ông có thử trong phần GameCustom ở C:\LOST-SERVER\LOSTDATA\GSNormal (sv cua tui cài là vậy, con cua các bạn cò thể ở D:\Muserver\... hay gi đó)$-)
SAO KO AI GIẢI QUYẾT VẤN ĐỀ TRÊN GIÚP MÌNH VẬY, -= DK RỒNG MÁU THÌ ĐÁNH WÁI BỊ CHẾT, CÒN BÌNH THƯỜNG THÌ CHẲNG SAO HẾT=-

LHB_LOVE
05-05-10, 09:46 PM
có 1 bug nữa là khi lụm sách "Scroll of Magic Speed Up" thì hòm đồ cá nhân của nhân vật bị lỗi ko bán hay quăng ra được !
cái này ko hiểu do thiếu file hay do server ?

xom1b
06-05-10, 02:24 AM
nếu sv này thì ông có thử trong phần GameCustom ở C:\LOST-SERVER\LOSTDATA\GSNormal (sv cua tui cài là vậy, con cua các bạn cò thể ở D:\Muserver\... hay gi đó)$-)
SAO KO AI GIẢI QUYẾT VẤN ĐỀ TRÊN GIÚP MÌNH VẬY, -= DK RỒNG MÁU THÌ ĐÁNH WÁI BỊ CHẾT, CÒN BÌNH THƯỜNG THÌ CHẲNG SAO HẾT=-

Nếu có thì chắc chỉ có Box Kundun vì mình thấy các server free đều chỉ fix mỗi cái đó. mình đc 1 ng` bên rgz request nhờ fix dùm nên mình fix cho cả của mình lẫn anh ta luôn :). Xem source ACG Premium cũng k thấy fix :D.(Lỗi này xảy ra hầu hết trên các eventitembags như hộp kẹo, chocolate, Maya, Darkelf, Balgass..)

muvietnam
07-05-10, 10:16 AM
thank bac nhieu nhe minh rat thich test sever mu

Mr.Nam
11-10-10, 03:50 AM
ai con để ý cái Server này xin coi dùm em cái lỗi. Win XP SP 3

LHB_LOVE
12-10-10, 10:14 AM
thử tìm cái joinserver khác xem sao :)

hellomoto2508
12-10-10, 06:36 PM
link die
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

online1781
13-10-10, 08:55 PM
đào mộ kinh
mà đào mộ giỏi mà mù sao ko thấy bản release mới nhất của WZT là Rev 514

darkmagician
01-11-10, 10:47 PM
lỗi cái jon sever chắc do anti vius quyét mất rồi tắt anti virus đi sau đó tắt lun sql mọi thứ rồi xóa mu sever đó đi giải nén lại khởi động lại sql và chạy lại sever là chơi được chúc bạn thành công