PDA

View Full Version : Main Anti 1.05V+ (new Item ) no GG

cuocdoisp
08-03-10, 11:04 AM
Trình độ và source soft hack ít lên các Pro đề nghị không vào Mắng -Chửi - Chê Bai . Ai cần thì kick Thanks ( khỏi cần Reply ) . Ai pro và không cần đề nghị " không phát biểu ý kiến "

Download Here
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(link sống trong vòng 7 ngày )

*Bài hướng dẫn trên clbgames của tomatoes
* Giúp đỡ trực tiếp Xom1b
* Source Xom1b +mylove09 share trên clbgames

TB: Thằng nào vào Chê bai ta chém.................... ;))

zim3_zim3
08-03-10, 08:53 PM
cho mình hỏi sao khi chạy nó cứ báo don't send vậy :(

onetheside123
09-03-10, 12:55 AM
đã thanks dù ko xài :D
làm lun cái main 1.0k đi cuocdoisp ơi :D
có item +15 :)

tomatoes
09-03-10, 02:23 AM
Tôi ko dám chê bai nhưng chỉ phát biểu 1 lời: " Nick của tôi bạn viết sai rồi" :D

Thực ra đa số tất cả antihack MU lậu hiện tại trên TG đều xài Source của f1x,đây là 1 cách tốt nhưng nó đã lổi thời để chống hack rồi,các bạn nên suy nghĩ ra những cách chống hack khác sẻ hiệu quả hơn.Tôi thấy ViperMUHN có 1 antihack rất tốt đó :) tuy nhiên anti debug thì chưa có,có lẻ cậu ta chưa nghiên cứu sâu cái này.
Có thể vào 1 ngày rảnh rổi tôi sẻ Guide 1 bài về vấn đề này :)

boystock
09-03-10, 06:24 AM
bạn oi share source antihack dc ko

cuocdoisp
09-03-10, 09:06 AM
Tôi ko dám chê bai nhưng chỉ phát biểu 1 lời: " Nick của tôi bạn viết sai rồi" :D

Thực ra đa số tất cả antihack MU lậu hiện tại trên TG đều xài Source của f1x,đây là 1 cách tốt nhưng nó đã lổi thời để chống hack rồi,các bạn nên suy nghĩ ra những cách chống hack khác sẻ hiệu quả hơn.Tôi thấy ViperMUHN có 1 antihack rất tốt đó :) tuy nhiên anti debug thì chưa có,có lẻ cậu ta chưa nghiên cứu sâu cái này.
Có thể vào 1 ngày rảnh rổi tôi sẻ Guide 1 bài về vấn đề này :)

;)) .......edit cà chua . Source mình đang cập nhật . Khi nào có cái mới lại làm cho anh em tiếp .
@onetheside123: bạn send Main và file

Data/Player/Player.bmd

Data/Local/Item.bmd

Data/Item/Wing44.bmd

mình sẽ add thử xem đc không .

cuocdoisp
09-03-10, 09:53 AM
cho mình hỏi sao khi chạy nó cứ báo don't send vậy :(

bạn kiếm đúng Clien thì chạy ngon . Qua topic thanhtinas lấy cai Clien là được bạn à

membering
09-03-10, 03:44 PM
Phần custom item cho main này cậu viết trong dll hay edit trực tiếp trong main zạ.
P/S: bạn có thể cho mình hỏi vấn để custom wing dc ko ^^ guide cho mình 1 bài thanks bạn nhiều

lengockien
18-03-10, 10:30 AM
em đã chạy thủ main antihack của anh xom1b mà vẫn không chống đươc hack
lúc đầu thì hack là bị deconnect nhưng vào hack lại thì hack vu vu va ko bị deconnet anh a anh xem lại nha

meodenhg
18-03-10, 09:47 PM
quá là hay :)). Lại có thứ hay về nghịch rồi

duongvandat
20-03-10, 07:53 PM
hahahaha vui that day hahahahahahaha:D

vuhungvnn
03-04-10, 11:16 AM
Chào bạn cuocdoisp !
Mình đang dùng bản SS2 Full của Mr.Cường Lee - Chạy Main 1.02H mình đang cần gấp Main Anti hack bạn có thể giúp mình được không ?
Mình đã Up tất cả các File mà bạn yêu cầu lên đây rồi
Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
IP Server: 192.168.1.33 - mupv.myftp.org
Bạn có thể giúp mình chứ ?
Sẽ có thù lao cho bạn !
Trả lời mình sớm nhé !

jonny.hoa
03-04-10, 12:27 PM
sao bảo link die trong 7 ngày mà chưa gì die rồi :(