PDA

View Full Version : SCFMT 7.11.66 FULL (GS+GS_CS) NoPack

xom1b
07-03-10, 07:45 PM
4rum có quá nhiều Newbie đang tập làm SS4 vì vậy mình Release bộ Server này để cho họ làm 1 server SS4 good (đây là Final version của SCF)
Đây là trọn bộ GS và GS_CS đều cùng phiên bản SCF 7.11.66 Final :D

Source đã đc Realease trên trang chủ SCFMT:

Well, not much to say, years of work, lot of credits to give and lot of people to forget too. Please do not mirror this we have OWN dedicated server so we dont need a mirror. I removed all WinLicense SDK's and MAC customer information you dont need it. Do a IFDEF for disable them ifyou have error, its for GS/GSCS 18/19. Offsets.h for GS type, this is for learning has Season 4 full.

Mình đã edit lại source và hook dll vào GS 18 và GS_CS 19 cho hoạt động (chỉ edit để nó hoạt động chứ ko chỉnh sửa gì cả)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thank Plasma32: unpacked GS 18 & GS_CS 19 from SCF
p/s: Please don't sell this file. It's free

Credit:
Webzen
SCF MuTeam
Plasma32 (GS+GSCS unpacked)
xom1b

Please respect credit.

...
Sẽ update GS+GS_CS fix move bằng M và dis phím T nếu client là SS5 (đang test work với GS còn GS_CS move bị dis chắc là sai đâu đó :D)
Shortcut trong server bị sai, nếu dùng bạn sẽ ko thể login. Hãy config lại nhé :D

viper9x
07-03-10, 07:50 PM
Sv này sv của Membering thì sao Xóm 1b nhỉ
Thank nhé!

xom1b
07-03-10, 07:54 PM
đây là server 7.11.66 có cả GS và GS_CS
GS thì có ng` share rồi còn GS_CS thì chưa
vs lại GS và GS_CS no pack. Tại vì nhiều ng` cứ phàn nàn cái chuyện nó bị pack :|

SnowBlood™
07-03-10, 08:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nvtpro
07-03-10, 08:15 PM
Thanks for shareing. 30 charrrrrrrrrrrr

SnowBlood™
07-03-10, 08:22 PM
Chưa gì mà download bị lỗi cái MuOnline trong DB rùi nè chủ Topic Upload lại link download giùm cái :|

xom1b
07-03-10, 08:34 PM
đã sửa xong update new link :D đang tính ko biết có nên fix Move = "M" key cho cái này ko :D

SnowBlood™
07-03-10, 08:41 PM
À mà share thíu cái DB nữa hay seo vậy.Bt là có 6 cái kia mà 3 cái Attach kiểu nào đây:-??

xom1b
07-03-10, 08:43 PM
bạn phải Restore DB chứ :D
nếu ko thì để DB của bản 7.11.xx vẫn chạy tốt :))

SnowBlood™
07-03-10, 09:18 PM
Thank ^_^.Mình ngốc quá O.o"...........

hieunova
07-03-10, 09:44 PM
Phải chi có GS+GSCS 7.11.65 nopack nhỉ :D

xom1b
08-03-10, 01:34 AM
Phải chi có GS+GSCS 7.11.65 nopack nhỉ :D
cái này để làm gì thế bạn nó như nhau mà :|

p/s: đã fix xong Move = phím M nếu dùng main SS5 :D và sẽ up trong 1 2 hôm nữa. Có lẽ đây là lần cuối mình code vào source này :D (tôn trọng tác giả)
Shortcut trong server này bị sai. các bạn nhớ config lại cái shortcut nhé :D mình nhầm port :(

hateroc22
08-03-10, 11:32 AM
Nếu hộ trợ custom WIng thì hay.EM sợ bị visuabug W1 lém ;)).Anh Xomb1 FIX đc ko:|

xom1b
08-03-10, 06:54 PM
:D cái này chưa có t/g nghiên cứu
sắp tới sẽ UP Server fix Move M key SS5 và Fix bug giết quỷ thành quỷ (bug nặng nhất của SCF ver7) (đã fix)
đang nhiên cứu cái bug xoay 3 wing xịt Alt F4 ra ngoài vẫn còn nguyên liệu :))
nếu fix đc mấy lỗi cơ bản nữa thì sẽ là 1 server good cho SS4 hoặc Beta SS5 :D

hateroc22
09-03-10, 08:53 AM
Đành chờ anh sharing Beta SS5 vậy.Add Custom WIng+set+Jewel luôn ^^!.Sock >:)

sytuanhd
13-03-10, 10:00 PM
"Shortcut trong server bị sai, nếu dùng bạn sẽ ko thể login. Hãy config lại nhé "
Sai như nào chỉ em config với ,em gà cái này lắm .Nhanh dùm em với .Em cám ơn trước !

Trời ơi ai giúp em đi em đang cần lắm .hu hu

viper9x
13-03-10, 10:38 PM
đây là server 7.11.66 có cả GS và GS_CS
GS thì có ng` share rồi còn GS_CS thì chưa
vs lại GS và GS_CS no pack. Tại vì nhiều ng` cứ phàn nàn cái chuyện nó bị pack :|

Cái bản kia cũng có GS_CS rồi mà nhưng đã bị pack :D

Văn_Bờm
14-03-10, 10:19 PM
đồ đểu cáng....pack sừ file dll rồi...thế thì khác nào...GS cũng pack lun....

yêu cầu lần sau update fix foc oke và ko pack gì đâu đấy nhé....làm thịt làm thịt...

trongtin29
14-03-10, 10:22 PM
Bạn ơi server này có thể move qua các Map như Kanturu hay SwampOfCalmness được không vậy ?

tungcz
15-03-10, 05:08 AM
đồ đểu cáng....pack sừ file dll rồi...thế thì khác nào...GS cũng pack lun....

yêu cầu lần sau update fix foc oke và ko pack gì đâu đấy nhé....làm thịt làm thịt...

Full Source SCF nó đã share rồi, nếu muốn nghiên cứu thì load source về tìm hiểu chứ compile ra dll rồi thì xem được cái gì nữa, chẳng lẽ lại decompile ra để xem hay sao?
còn bạn muốn dll chưa pack thì download dưới đây. original WzAG.dll của SCF mình chỉ compile cho bạn!

Download WzAG.dll (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Olala
15-03-10, 07:25 AM
sao chạy bản này cứ 1 lúc là dis sv không biết nguyên nhân sao nhỉ

Van_Bom
16-03-10, 07:39 PM
Full Source SCF nó đã share rồi, nếu muốn nghiên cứu thì load source về tìm hiểu chứ compile ra dll rồi thì xem được cái gì nữa, chẳng lẽ lại decompile ra để xem hay sao?
còn bạn muốn dll chưa pack thì download dưới đây. original WzAG.dll của SCF mình chỉ compile cho bạn!

Download WzAG.dll (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cám ơn bạn...ý tớ muốn nói ở đây là ....nếu nói GS nopack thì có nghĩa là ko nên pack 1 cái gì hết...đằng này thì file dll bị pack rồi...an gian quá xá....
tạm biệt các bạn..

xom1b
17-03-10, 05:12 AM
xài server này thỉnh thoảng bị crash
sẽ update bản NoCrash trong thời gian tới :)

GJoker
18-03-10, 03:21 PM
xom1b cho tớ nick chat đc ko? please..........

meodenhg
18-03-10, 09:46 PM
Thanks for shareing . :)). Mong có nhiều đóng góp của bạn

masterk
19-03-10, 11:30 AM
Bản này chạy 10 phút don't send
Lỗi WzAG.dll

Chạy bản pack ko co file WzAG.dll ko crash
Không hiểu làm sao
2 bản pack và nopack khác nhau !? (giới thiệu cùng là 7.11.66B chắc không phải)

xom1b
19-03-10, 11:25 PM
Bản này chạy 10 phút don't send
Lỗi WzAG.dll

Chạy bản pack ko co file WzAG.dll ko crash
Không hiểu làm sao
2 bản pack và nopack khác nhau !? (giới thiệu cùng là 7.11.66B chắc không phải)
tại sao bạn khẳng địng đây ko phải là 7.11.66B =))
crash là do GS thôi. lấy GS no crash của LOP ý chép qua xem
SCF nó pack cả WzAG.dll vào GS rồi nên bạn ko thể nhìn thấy nó :))