PDA

View Full Version : [Release] Lasted News - MuMaker TMT 1.13 version 1.07K+ MUOnline

godhoang
26-02-10, 10:48 AM
Thông tin

Trích dẫn:
- 5 New Rings
- 3 New Pendants
- 1 Pet
- 9 Scrolls
- 5 Fuits
- 9 Potions
- 6 Amulets
- 4 Event Tickets
- 8 Giff Boxs
- 16 Mix Items
~ 30 Test Items
Và chưa có bug lỗi gì đc tìm thấy.

Link download:

MuMaker 1.13 - SPONSOR MIRROR - MuOnline Mexico (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

MuMaker 1.13 - MEGAUPLOAD MIRROR - MuOnline Mexico (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Web Oficial : .:SoftWare TMT:. .:MuMaker:. (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Foro Oficial : .:MuMaker:. .:FORO:. (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

onetheside123
26-02-10, 11:53 AM
póc tem
Ko cần những cũng cám ơn khích lệ cậu ^^!
Mốt share lun main 1.07 có antihack lun đi :D

songdoimu
26-02-10, 01:33 PM
hình như vẫn chưa áp dụng cho MU ss5 nhỉ ...

zù sao cũng thanks

phoxuaxua
26-02-10, 05:23 PM
Cho mình hỏi có bạn nào biết chương trình gì convert file hình ảnh .jpg sang đuôi .MMK không nhỉ, Mấy cái MuMaker giờ chỉ đọc được hình ảnh có đuôi .MMK thôi. Bạn nào biết xin chỉ giùm. Chân thành cảm ơn

godhoang
26-02-10, 08:32 PM
hình như vẫn chưa áp dụng cho MU ss5 nhỉ ...

zù sao cũng thanks
Giời ơi. Ông này hai lúa lên tỉnh à ?? 1.06 là season 5 rồi. Cái này 1.07K lasted MU korea mà còn kêu không phải. Lúa ác chiến :(
P/s: chữ "hình như" nghe thấy ghét quá.

songdoimu
26-02-10, 10:09 PM
Giời ơi. Ông này hai lúa lên tỉnh à ?? 1.06 là season 5 rồi. Cái này 1.07K lasted MU korea mà còn kêu không phải. Lúa ác chiến :(
P/s: chữ "hình như" nghe thấy ghét quá.

ố ố ...

hj` hj` tại vì mới quay lại mu thôi ... tùm lum ss hết

nên ko rõ ...

ủa mà sao bản 1.06 của mình sài đâu được mumaker này đâu bác nhỉ ....

xom1b
27-02-10, 03:22 AM
công nhận Timtrucho làm chăm chỉ thật ;))

hoanganhquan10a11
27-02-10, 09:00 PM
Tớ hỏi cái.Dùng client nào mới có đủ các item này thế.Tớ add vào xong vô game chẳng thấy đâu cả.

Nhân tiện cho tớ hỏi luôn sao cứ lên class 3 là bị lỗi à.Vào game không được trong gamesever ghi data..... setting error =.=