PDA

View Full Version : Patch Custom item

hateroc22
10-02-10, 08:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PATCH

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F15482761%2FPatch.exe%2F)ITEM(KOR)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fig2xtmzcyw0)
Mumarket + Pass:
RzLTeam
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> file%2F198283293%2Fcb7c9aa6)Hi nay mình share Patch custom item hỗ trợ bạn nào thích item mới.:)Hỗ trợ Server thanhtinas+memberring+huntersun :).Thix:).Mình chỉ gow lại màu thôi ^^
-Add 50 custom set + vũ khí
-Wing mình ko add vì ko bik làm Effect :)

viper9x
10-02-10, 09:41 AM
Có cố gắng, nhưng mấy item new này toàn xấu thôi!;))

hateroc22
10-02-10, 11:40 AM
Có cố gắng, nhưng mấy item new này toàn xấu thôi!;))
Xấu chiu đỡ hơn có người ko bik làm :-".Suốt ngày spam toàn sai :))[-(

thuytien16
10-02-10, 12:28 PM
tớ hem có ý kiến gì cả hê hê có mới tớ sài hết mùoline ss4 hay 5 thì cũng chỉ có thêm iteam thôi chơi offline thì cẫn gì ngoài iteam và nhân vật thank cậu ^_____^

viper9x
10-02-10, 12:34 PM
Xấu chiu đỡ hơn có người ko bik làm :-".Suốt ngày spam toàn sai :))[-(

Spam sai chỗ nào, thừa hơi mà đi spam àh:-@

thienxinan
13-02-10, 03:08 PM
PASS RAR của MU MAKER là gì zạ :((!

DirectX
13-02-10, 03:19 PM
mà cái này xài làm sao vậy
chỉ mình dc ko

hateroc22
14-02-10, 12:41 AM
PASS RAR của MU MAKER là gì zạ :((!
RzLTeam:D.Pass Winrar đấy bạn ơi

hateroc22
14-02-10, 12:42 AM
mà cái này xài làm sao vậy
chỉ mình dc ko
Copy item(kor) vào Muerver/Data/lang
Copy patch vào client và Hex IP lại giống server bạn8->

thanhtinas
21-02-10, 02:27 PM
Copy item(kor) vào Muerver/Data/lang
Copy patch vào client và Hex IP lại giống server bạn8->
hj chào anh em! lâu qua không vào clb.....thấy anh em làm vậy là rất tốt....
anh em hãy ủng hộ những thành quả của tất cả những thành quả của các bạn share những gì thấy tốt và sài tương đối ok!
CÁc bạn hãy cố gắn phát huy...về server mu...niềm vui chính là đam mê và học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau!
SAu cùng thanhtinas chúc các bạn năm mới dồi Dào Sức khỏe và phát tài lên nha!
SAu cùng chúc các bạn thành công hơn....cố lên nha! hjhjh:P

hateroc22
21-02-10, 08:37 PM
hj chào anh em! lâu qua không vào clb.....thấy anh em làm vậy là rất tốt....
anh em hãy ủng hộ những thành quả của tất cả những thành quả của các bạn share những gì thấy tốt và sài tương đối ok!
CÁc bạn hãy cố gắn phát huy...về server mu...niềm vui chính là đam mê và học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau!
SAu cùng thanhtinas chúc các bạn năm mới dồi Dào Sức khỏe và phát tài lên nha!
SAu cùng chúc các bạn thành công hơn....cố lên nha! hjhjh:P
Lâu quá ko thấy tinas vào tinas online cho mình cái yahoo mình hỏi chút ^^!.Năm mới vui vẻ nhé :">

ZeroCool
22-02-10, 01:40 AM
Vielen dank fur die dateien. are excellent ....Gute arbeit !!

foreverx
01-03-10, 10:05 AM
crack main của hateroc xong vào game ko dc nữa , ý mình là mình đổi IP và version xong thì vào vẫn thấy server , bấm vào hiện bảng đăng nhập nhưng gõ ID + pass xong enter thì disconnect , vậy là bị gì vậy ?
Có gì cho xin cái yahoo để tiện hỏi nha

hateroc22
01-03-10, 03:45 PM
crack main của hateroc xong vào game ko dc nữa , ý mình là mình đổi IP và version xong thì vào vẫn thấy server , bấm vào hiện bảng đăng nhập nhưng gõ ID + pass xong enter thì disconnect , vậy là bị gì vậy ?
Có gì cho xin cái yahoo để tiện hỏi nha
Đổi version chưa bạn :|. YH phamnguyen0307