PDA

View Full Version : Mu ss4 phất triển từ Mu của Hunter(Nhiều cái mới)

thuytien16
03-02-10, 06:09 PM
sau một ngày cố gắng (vì vốn dốt lập trình lém) mình đã tổng hợp được bản Mu của hunter và 1 bản Mu # vào với nhau ,với những con quái vật mới,đồ mới,skill của quái mới ,wing cấp 3 mới ,và thay đổi map loren,davias,noria trông khá đẹp
vài tấm ảnh minh họa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình mới up được 1 số link của bản này bạn nào thich thì dowload về nếu thấy hay hoặc thich thì thank dùm mình ^___^.
các bạn dải lén vào ổ chứa phần Data trong thư mục Mu của mình của tớ là:
D\Games\Mu\Data (hem phải MuSever đâu nhé)
còn phần: Quai vat moi.rar là các bãi quái tớ làm ở map loren;davias 2,3;noria và stadium bạn nào thich thì dowload mỗi map có 2 spot cho luyen từ lever 1-100 và từ 100-400 trừ davias 2,3 là quái để luyện từ 150 đến 400
những phần còn lại mình sẽ up lên sớm nhất ^^

membering
03-02-10, 06:25 PM
ồ nhìn lạ mắt nhỉ, mà hình như chỉ là thay skin thôi nhỉ, động gì đến lập trình ??

codohue
03-02-10, 06:25 PM
link bi dien roi` ban oi :(( huhuhuhuhuhu

Mr_Kinara
03-02-10, 06:34 PM
Tôi ko nhầm thì bạn lấy mấy cái này ở Shun Fly Mu đúng ko
Tôi cũng có lần chuyển item từ đó sang nhưng thất bại :(

thuytien16
03-02-10, 07:03 PM
uh đúng là lấy từ đó đó , mình test mãi mới được tại nó cứ lỗi move len davias hoặc cái Emerad là dissconec ức kinh đồ thì hem có tiếng viêt ef thì thành drak ef mà code của nó thì nó ac kinh mã hóa hem sửa được làm mãi mới được giờ chạy ngon hem lỗi gì nữa

thuytien16
03-02-10, 07:10 PM
mình đã sửa link rồi sorry nhé mới tập up link lần đầu

godhoang
03-02-10, 07:18 PM
Thay skin bình thường mà, mà skin bạn cho ở trên cũng không....đc cho lắm, làm mất cảnh quang quá của MU, không những vậy, nếu lạm dụng skin ==>Move vài map bị disconnect và còn gây ra lỗi dis client đó :D

viper9x
03-02-10, 07:26 PM
mình thấy quái vật ở Atlan3, con giống Khủng long ấy, nhìn xấu lắm bạn àh, và chỗ Lorencia thì bỏ con Rồng vàng ở chỗ đó nhìn không đẹp mắt
Với lại bản của Huntersun là bản CŨ lắm rồi, nó nhiều lỗi lắm bạn àh,bạn nên chuyển hướng Server sang Server khác cho dễ test bạn àh

thuytien16
03-02-10, 07:32 PM
nếu bạn thích thì có thể cho vô bản nào cũng được mà,mình dùng bản của bác King o bên vn-zoom ^___^

thuytien16
03-02-10, 07:32 PM
mình cũng test roài hem bị lỗi diss khi move yên tâm

viper9x
03-02-10, 07:38 PM
ùh bạn nên chuyển test Sv mới hơn đi,

Mr_Kinara
03-02-10, 09:22 PM
uh đúng là lấy từ đó đó , mình test mãi mới được tại nó cứ lỗi move len davias hoặc cái Emerad là dissconec ức kinh đồ thì hem có tiếng viêt ef thì thành drak ef mà code của nó thì nó ac kinh mã hóa hem sửa được làm mãi mới được giờ chạy ngon hem lỗi gì nữa

Đúng rồi, mình cũng bị lỗi như thế, bạn chỉnh thế nào vậy, chỉ mình đi :D

hateroc22
04-02-10, 08:14 AM
éc thây cho lắm xấu :).Chỉ cần add customm item và set thôi.Wing đó là W4 ak ::-"

thuytien16
04-02-10, 10:56 AM
éc thây cho lắm xấu :).Chỉ cần add customm item và set thôi.Wing đó là W4 ak ::-"
hem thich thay đổi loren mà chi thich thay đổi đồ thì bạn dowload mấy cái mình post ấy chưa up được hết mới up được có phần thay đổi item thôi

thuytien16
04-02-10, 07:43 PM
post tiếp 1 phần nữa cho bác nào thích dùng thì dùng:

viper9x
05-02-10, 11:24 AM
phần nữa là phần gì đây

thuytien16
05-02-10, 12:09 PM
ah mấy phần này là thay đổi map ^____^ loren, noria, davias,skill như hình trên link cuối cùng:

hateroc22
05-02-10, 01:07 PM
ah mấy phần này là thay đổi map ^____^ loren, noria, davias,skill như hình trên link cuối cùng:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmzwyx2w4jnz)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmnjjwmmnzz2)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F2imiwm0qnzt)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fzoyelminwey)
Wing 4 bug men :)).Sao ra w1 thế này :-s

thuytien16
05-02-10, 01:52 PM
ke ke wing 3 đó nó đổi tất wing1,w2,w3 trừ của thằng DL vì nó quá xấu he he

quocvip1821993
06-02-10, 08:18 PM
May anh oi copy cai moi do vao cline mu ss4 co can xoa cai data cu khong hay copy chong len luôn , tra loi som len nhe , cam on mấy bác nhiều
<:-p

quocvip1821993
06-02-10, 08:51 PM
May anh oi copy cai data moi do vao cline mu ss4 / co can xoa cái data cu trong cline ss4 khong hay copy chong len luôn , tra loi som len nhe , cam on mấy bác nhiều, tra loi nhanh lên mấy bác mình thấy hình anh dẹp qua

viper9x
06-02-10, 09:03 PM
copy>paste >>yes to all

thuytien16
06-02-10, 09:53 PM
uh chỉ cần copy ==> paste ==> yes to all là xong hết đâu cần xóa đi đâu

thuytien16
07-02-10, 01:44 PM
đã có sever cho bản này nếu các bạn thich mình sẽ up link

viper9x
07-02-10, 01:56 PM
không thíck

thuytien16
07-02-10, 02:01 PM
uh vậy thui cố gắng cài cái ss5 tiếp vậy

Axitsunfurit
07-02-10, 02:02 PM
sau một ngày cố gắng (vì vốn dốt lập trình lém) mình đã tổng hợp được bản Mu của hunter và 1 bản Mu # vào với nhau ,với những con quái vật mới,đồ mới,skill của quái mới ,wing cấp 3 mới ,và thay đổi map loren,davias,noria trông khá đẹp
các bạn dải lén vào ổ chứa phần Data trong thư mục Mu của mình của tớ là:
D\Games\Mu\Data (hem phải MuSever đâu nhé)
còn phần: Quai vat moi.rar là các bãi quái tớ làm ở map loren;davias 2,3;noria và stadium bạn nào thich thì dowload mỗi map có 2 spot cho luyen từ lever 1-100 và từ 100-400 trừ davias 2,3 là quái để luyện từ 150 đến 400
những phần còn lại mình sẽ up lên sớm nhất ^^
cho mình xin mấy con pet cỡi mới thui

teosharvn
07-02-10, 06:08 PM
cái này đẹp đấy vẫn giữ 1 số nét về Mu :D

thuytien16
08-02-10, 12:26 AM
cho mình xin mấy con pet cỡi mới thui

cậu dowload cả cái mục uteam đi mình tìm thì có thể tách được nó ra khỏi đống quần áo với gậy thui nhưng mà mình sợ sẽ có lỗi không move được qua davias với stadium và emeral như thường bị ^^
link cái itema đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu bạn để mai mình text lại xem thử nếu không sao mình sẽ gửi cho bạn

thuytien16
08-02-10, 12:26 AM
cái này đẹp đấy vẫn giữ 1 số nét về Mu :D
thank vì đã hem chê nó xấu ^___^

quocvip1821993
09-02-10, 02:11 PM
CHO HOI MINH DOWNLOAD CAI MO RONG TREN BO VAO DATA CUA MuSeaSon 4 v7.11.65 + New Item + All Map DUOC KHONG, TRA LOI SỚM NHÁ

thuytien16
09-02-10, 03:39 PM
bản skin này cho vào đó đươc bạn ạ

quocvip1821993
09-02-10, 07:35 PM
cho minh hoi cai Interface,Item,Local,Player,Quai vat moi ]]] cho vào chỗ nào zayj hướng dan ki với

thuytien16
10-02-10, 01:09 AM
cho minh hoi cai Interface,Item,Local,Player,Quai vat moi ]]] cho vào chỗ nào zayj hướng dan ki với
cái đó cho vô data trong client bạn ạ vd D:\Mu\Data
coppy vô data trong client roài giải lén cũng được

thocon
10-02-10, 12:11 PM
cái này kết nhất mấy con thú nhìn thật khủng khiếp.
Cám ơn vì đã share

thuytien16
10-02-10, 12:13 PM
cái này kết nhất mấy con thú nhìn thật khủng khiếp.
Cám ơn vì đã share
ấn thank cái cho vui chứ ^_______^

quocvip1821993
11-02-10, 02:06 PM
sao khong thay khung long nhu trong ảnh zay lừa anh em hả, neu có thì ở chỗ nào zay

thuytien16
11-02-10, 05:44 PM
sao khong thay khung long nhu trong ảnh zay lừa anh em hả, neu có thì ở chỗ nào zay
hô hô skin thì làm sao có hình mua soi tinh các loại thường ,công ,thủ,ngưa, quái điểu cưỡi lên xem co hem

hientien1
11-02-10, 10:19 PM
ông này toàn skin ko kinh vãi hàng lạm dụng skiin quá ko biết thành mu gì

thuytien16
11-02-10, 10:33 PM
vậy skin thì cũng chỉ là 1 bản Mu mà thôi quay đi quẩn lại cũng chỉ có thể thay đổi font đi cho dễ nhìn cũng ko dc chắc

Sesshomaru
13-02-10, 11:40 AM
ten ban. giong ten ban. minh` ghe
cai' ten nghe de~ thuong
sr vi` ko co' unikey
ko viet' dc tv

thuytien16
13-02-10, 11:43 AM
trời trong diễn đàn hỗ chợ gõ có dấu roài mà ^^ mà cẩn thận hok mod lay bảo spam

thocon
15-02-10, 03:02 PM
mấy con thú đâu hả bạn :D ăn cả cái items đó có mà bug tung đít à ! share mấy con thú đi
nó nằm cái mục Skill đó bạn ! cho mình link nào !

thuytien16
15-02-10, 03:34 PM
thê thi dowload cai' file item la dc roi

membering
15-02-10, 10:14 PM
^_^ không có ý gì xấu nhưng nếu quá lạm dụng sẽ thành ra biến chất thành biến thái đó bạn ^_^
P/S: góp ý thế thui, đừng giận nha

thuytien16
16-02-10, 09:55 AM
may ma chua bien thai moi hoi bien di ti thui the nam moi bac mem co nhiu tien mung tuoi hem li xi di ^^

thienthan1
18-02-10, 06:00 PM
may bac dang ky account o dau ko co ac sao choi

thienthan1
18-02-10, 06:01 PM
dang ky acc o dau ko co wed sao dang ky

thuytien16
18-02-10, 09:27 PM
bạn dùng mu Market ấy là ó thể đăng kí không cần web rùi

robocomy2k
21-02-10, 11:07 AM
bạn dùng mu Market ấy là ó thể đăng kí không cần web rùi

Mumaket, hỗ chợ ! Toàn ngôn ngữ xì tai không à, hí hí;))

dianguc.vn
21-02-10, 03:20 PM
thuytien16 bạn add biết add new item vào Mu ko zay

ViewFor
21-02-10, 05:57 PM
thuytien16 bạn add biết add new item vào Mu ko zay

Admin dianguc.vn cũng làm MU à =)) anhzin.1102 hả

dianguc.vn
27-03-10, 01:42 AM
ừ seo thế anhzin.1102 thì seo ;;) hờ hờ :"> chủ topic đi đâu roày