PDA

View Full Version : cần xin hướng dẫn cài đặt của shaiya

yami.gd
24-01-10, 08:03 PM
hiện nay tất cả các link hướng dẫn của shaiya đều đã die.mình lại đang có mong muốn làm 1 server riêng, và nếu thành công sẽ đưa lên online ( nếu thành công). vậy bạn nào có file hướng dẫn cài của bạn hongtu hay kakalot thì up lên cho mình xin với. thank các bạn

stinka2
24-01-10, 08:48 PM
bạn mở free nhìu hơn hay là donate nhìu hơn, sv only war hay à train, nếu thấy dc mình sẽ cài giùm bạn :D

yami.gd
24-01-10, 10:40 PM
mình sẽ nghiên cứu về vấn đề đưa online sau.tuy nhiên mình nghĩ server của mình sẽ là server pk. rate óp gem sẽ cao. tỷ lệ rớt đồ cũng phải cao. cash shop thì theo mình là sẽ free lun. tại mình cũng ghiền pk lắm.chơi ở các server nước ngoài thì việc pk với cash shop khá mệt.do đó mình mún làm 1 server mà suốt ngày đánh nhau cho đã
nếu bạn có nhã ý thì giúp mình nha

stinka2
24-01-10, 10:48 PM
mình sẽ nghiên cứu về vấn đề đưa online sau.tuy nhiên mình nghĩ server của mình sẽ là server pk. rate óp gem sẽ cao. tỷ lệ rớt đồ cũng phải cao. cash shop thì theo mình là sẽ free lun. tại mình cũng ghiền pk lắm.chơi ở các server nước ngoài thì việc pk với cash shop khá mệt.do đó mình mún làm 1 server mà suốt ngày đánh nhau cho đã
nếu bạn có nhã ý thì giúp mình nha
ok, nếu thế bạn down đầy đủ tất cả các file cài đặt về đi, việc cài mình sẽ giúp bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yami.gd
25-01-10, 11:30 AM
mình down hết những file mà bạn up lên rùi đó.hiện mình chỉ có các file đó thôi. các file khác của hongtu với kakalot die hết rùi. yh của mình là mew_3011

huunam09
26-01-10, 08:24 PM
bạn stinka2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) post lại cái video hướng dẫn với 1

punkute
01-03-10, 09:20 PM
video gì toàn tiếg tàu éo hỉu cái éo gì >"<