PDA

View Full Version : Main 1.05v Antihack GG và ko GG

daicahieu
26-12-09, 12:07 AM
Nhân Diệp Năm mới Mình share đến các bạn 2 Main mình mới lèm để làm món quà tặng năm mới vậy

Main GG Link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Link2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Main ko GG Link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Link2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đặc pass nhàm để bảo vệ ko lộ ra ngoải mong thông cảm
huynhdachieu

Chức năng

- Main này ko pack để có các bạn có thể tùy chỉnh Ip seri version theo ý mình hoặc các bạn có thể checksum để dấu
- Main này đã có Gọi mu.exe
+ thứ nhất chống runas
+ thứ hai muốn update gì thì tùy ý thông wa FTP
- các trường hợp ko bít sài CS của webzen
+ thứ ba ai ko bít cách 2 thì mình cũng đã add Ip của FPT trong mu.exe để chạy songsong với nó mặc dù hơi lu bu

Lời Cuối Cùng Chúc Các Bạn 1 Năm Mới Vui Vẻ Và Hạnh Phúc Bên Người Ấy Và Gia Đình .

tinhlangquen
26-12-09, 01:28 AM
Chúc thèn em năm mới vui vẻ :D

Axitsunfurit
26-12-09, 06:07 PM
ip và serial toàn là dấu ????? ko vậy bạn

daicahieu
26-12-09, 06:37 PM
ip và serial toàn là dấu ????? ko vậy bạn

Cái này tùy bạn đặc . 30charrrrrrr

viper9x
27-12-09, 11:27 AM
cái MAin này bỏ vào chỗ ào nhỉ

boystock
10-01-10, 01:21 PM
anh ơi main này em chạy với clien 1.05X có được ko

quandat
01-03-10, 12:35 AM
daicahieu ơi bạn hướng dẫn mình vụ update thông qua FTP được không, chi tiết chút xíu nha. (bỏ qua vụ đăng ký FTP nhé). Cám ơn bạn nhiều lắm

Olala
01-03-10, 06:07 PM
cho xin it code hack mới đì để add thêm vào banlist chống hack

Yahoo.com
02-03-10, 08:51 AM
Hiếu iu quý .......................................

quandat
03-03-10, 10:20 AM
daicahieu ơi bạn hướng dẫn mình vụ update thông qua FTP được không, chi tiết chút xíu nha. (bỏ qua vụ đăng ký FTP nhé). Cám ơn bạn nhiều lắm

bạn chủ thớt ơi trả lời dùm mình nhé=((=((

Yahoo.com
03-03-10, 10:45 AM
2 cái đều có GG ;))............................... mà edit cái home page muhdh.zapto.org sao nhỉ