PDA

View Full Version : [1.00.16 ver3 kor] All suorce GS + GS_CS + DLL

cuonglee
01-11-09, 12:58 PM
Link here: [1.00.16 ver3 kor] All suorce GS + GS_CS + DLL (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Se7eN747
01-11-09, 01:39 PM
lại bóc tem :)). Trước mắt là down về test :D

XxRubyxX
01-11-09, 01:41 PM
Bóc Tem Thôi :D Thank Bác Cường Nhá ^^!

XxRubyxX
01-11-09, 02:12 PM
Bác Cường Ơi File Rar Có Vấn Để Em Giải Nén Ra Là Báo Lổi Tùm Lum Bác Vui Lòng Up Lại Nhá Thank Bác ...

cuonglee
01-11-09, 02:24 PM
đã kiểm tra, load thử, giải nén ok, ko lỗi, có thể bạn load chưa hết file, vui lòng load lại

lequangvu
01-11-09, 05:39 PM
Link here: [1.00.16 ver3 kor] All suorce GS + GS_CS + DLL (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bac cường ơi cho m link client được không thank!

membering
01-11-09, 06:21 PM
pác cuonglee pộ có dự định gì hay seo mà share hết mấy cái này zậy pác

XxRubyxX
01-11-09, 07:07 PM
đã kiểm tra, load thử, giải nén ok, ko lỗi, có thể bạn load chưa hết file, vui lòng load lại
Hi Hi có lẻ em dùng winrar lõm để cài winrar khác . thank bác ...

adm_mubmt
01-11-09, 08:23 PM
Hò zo ta, Anh em quay lại Season 3 nào........ :d

huntersun
01-11-09, 10:05 PM
Vâng! Lâu lắm rồi mới thấy chú Cường quay lại

LilCe
01-11-09, 10:36 PM
Quay lại lần này và post các thứ quan trọng của mình chắc để khẳng định là sẽ ra đi mãi mãi.

sunthah12
02-11-09, 09:53 AM
co sever thui a'
........................... Thanks............................... ..

onlylovem
02-11-09, 10:01 AM
Hò zo ta, Season 3 no bug zo nào........ :d

ttlsonline2
02-11-09, 03:07 PM
Lâu lâu bác Cường cho 1 phát đại bác thế này !

Thx pác nhìu :D

hoangtutinhyeu
02-11-09, 11:59 PM
Vâng! Lâu lắm rồi mới thấy chú Cường quay lại
Chú cường!
thằng huntersun (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) láo nhầy! phải gọi là BÁc!
Mod dg CHém em naz! để cái nick kỉ niệm trên forum1:d:-c

teosharvn
03-11-09, 08:11 PM
bác này vừa phong độ lại pro thank bác ....................:D

congacon
04-11-09, 10:38 AM
Bác cường sao không test mấy bản ss4 và ss5 để hổ trợ anh em nhỉ ?
công nhận bác thật kiên nhân

tugames
08-11-09, 06:56 PM
Anh Năm Cam cho em xin cái link của Client với.

huntersun
08-11-09, 09:05 PM
Chú cường!
thằng huntersun (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) láo nhầy! phải gọi là BÁc!
Mod dg CHém em naz! để cái nick kỉ niệm trên forum1:d:-c
Bác gì trời :-L

Văn_Bờm
08-11-09, 10:05 PM
Kíu Kíu, lạ nhỉ, sao Bờm dowload đàng hoàng ngon oke..mà sao khi giải nén...

Nó báo lỗi tùm lùm là sao vậy.........có ai giải nén bị lỗi ko...

bạn Hunter có bị lỗi file khi giải nén ko vậy.......

xom1b
09-11-09, 12:52 AM
có mấy file có pass bác cường ko cho pass sao AE giải nén đc

Văn_Bờm
09-11-09, 08:12 AM
Ọc các bạn giải nén có bị lỗi ko vậy..........bờm dowload = idman ngon đàng hoàng mà sao giải nén lại báo lỗi nhỉ

LHB_LOVE
09-11-09, 09:20 AM
Thấy bà con bị lỗi giải nén quá LHB up lại sang chổ khác nè :)
mà ko hiểu LHB Down giải nén bình thường mà ta !?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Van_Bom
09-11-09, 09:42 AM
Cám ơn bạn nha...Bờm cám ơn bạn...hề hề...vụ này có khối thứ phải làm đây..

À mà hình như vấn đề lỗi khi giải nén file là do máy tính của chúng ta bị nhiễm vi rút hay bị lỗi Win gì đó...

Chứ ko phải là do file chúng ta dowload về đâu.........Hài vãi hàng nhỉ..

Văn_Bờm
10-11-09, 10:45 AM
Các Pro ơi, sao giải nén ra mà nó có nhiều cái file gameserver bị nén lại thế, cả GS_CS cũng vậy...

Biết sài cái nào đây........nhiều quá ko biết sài cái nào cả...hix hix...

Văn_Bờm
10-11-09, 02:15 PM
Bờm giải nén cái cuối cùng vì thấy nó báo thời gian là mới nhất....

và đây là 2 lỗi bờm ko tài nào hiểu được...

1, Đồ nhiệm vụ ko đáp ra được và cũng không bán vào shop được

2, con GM cuonglee nó có thể sử dụng /setpoint và /setmoney cho chính nó

ví dụ /setpoint 3000 cuonglee và /setmoney 400000 cuonglee

thì màn hình báo là oke rồi...thay đổi nhân vật xong thì đúng là ok thật

Bờm cũng làm tương tự...tạo 1 con là vanbom rồi cho code nó = 32 y như con cuonglee

và bắt chiếc lệnh /setpoint /setmoney cho chính nó

/setpoint 3000 vanbom /setmoney 400000 vanbom

thì màn hình nó báo là ko được...nhân vật ko online hoặc là tên ko đúng...

ko tài nào hiểu nổi...tại sao ở nhân vật cuonglee kia thì làm được nhỉ rõ ràng 2 con đều code = 32 mà...

LHB_LOVE
10-11-09, 05:55 PM
LHB đã sử dụng bản SS2 full của cuonglee share free trước đây rồi hoạt động khá tốt ko thấy lỗi gì về tính năng SS2 cả :)
Còn mấy cái bờm nói thì thật ra hok quan trọng :) ít khi nào sử dụng các lệnh đó lắm ^)^.
Riêng server có 1 lỗi ko biết do server hay do mình nữa. lúc trước cho server chạy liên tục 3 ngày nó báo lỗi rồi tự động xóa tùm lum file hết :( đa số là file liên quan tới Mu.
Nhưng ko hiểu 1 điều là nếu mính tự xóa thì cũng phải mất 5 10 phút còn cái đó báo lỗi click vào cái chỉ 3s là mất tùm lum file :D
Mà ko biết bác cuonglee còn dev cái bản này ko nhỉ ? tại 1 số tính năng của SS3 còn chưa hoàn thiện như ép cánh cấp 3 chưa được :(

LHB_LOVE
10-11-09, 05:59 PM
Bac cường ơi cho m link client được không thank!
Cline đây bạn cái này khó kiếm cline lắm đó ^_^ ! LHB tốn công lắm mới tìm đc cline phù hợp !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

down 2 cái về giải nén ra :)

Văn_Bờm
10-11-09, 06:19 PM
2, con GM cuonglee nó có thể sử dụng /setpoint và /setmoney cho chính nó

ví dụ /setpoint 3000 cuonglee và /setmoney 400000 cuonglee

thì màn hình báo là oke rồi...thay đổi nhân vật xong thì đúng là ok thật

Bờm cũng làm tương tự...tạo 1 con là vanbom rồi cho code nó = 32 y như con cuonglee

và bắt chiếc lệnh /setpoint /setmoney cho chính nó

/setpoint 3000 vanbom /setmoney 400000 vanbom

thì màn hình nó báo là ko được...nhân vật ko online hoặc là tên ko đúng...

ko tài nào hiểu nổi...tại sao ở nhân vật cuonglee kia thì làm được nhỉ rõ ràng 2 con đều code = 32 mà...

Văn_Bờm
10-11-09, 06:20 PM
đó cái bờm ko hiểu được là tại sao chỉ có duy nhất nhân vật cuonglee là làm được lệnh /setpoint và /setmoney cho chính nó...

còn các con GM khác thì làm ko được các lệnh này...ko hiểu có gì ở nhân vật cuonglee nhỉ.....

Văn_Bờm
11-11-09, 03:14 PM
Khà Khà đáp án cho vụ này đây....

/setpoint /setmoney chỉ sài được cho những nhân vật có tên từ 8 -> 9 ký tự thôi...

còn tên nhân vật nào mà ít hơn 8 ký tự hoặc là nhiều hơn 9 ký tự thì nó sẽ báo là nhân vật ko Online hoặc là tên không đúng...hê hê...Bờm mò suốt buổi chiều nay mới ra lý do

Còn cái vụ đồ nhiệm vụ không vất ra được và không bán vào Shop được thì anh em cho ý kiến với....Ngoài ra Class 3 ko sài được mấy thứ của Class 2 ....

HoliC
12-11-09, 08:00 AM
/Evo thì OK với Class 2 DW , Elf , Dk nhưng riêng MG + DL thì /evo lên class 3 bị lỗi -- /evo xong chọn nhân vật - ra chọn lại MG và DL (vừa /evo) vào game ko đc nữa . Disconnect không 1 thông báo . Vào Game lại thì thấy nhân vật MG (DL) biến thành DW ( lass 1 )

Văn_Bờm
12-11-09, 11:18 AM
hê hề.....còn nhiều lỗi khá hay....mà Bờm ko tài nào hiểu được.......chúng ta cùng cố gắng khám phá vậy........

thế bạn có ý kiến gì vềc cái lỗi đồ nhiệm vụ ko vất ra được và không bán vào Shop được.....

xom1b
13-11-09, 10:52 PM
Khà Khà đáp án cho vụ này đây....

/setpoint /setmoney chỉ sài được cho những nhân vật có tên từ 8 -> 9 ký tự thôi...

còn tên nhân vật nào mà ít hơn 8 ký tự hoặc là nhiều hơn 9 ký tự thì nó sẽ báo là nhân vật ko Online hoặc là tên không đúng...hê hê...Bờm mò suốt buổi chiều nay mới ra lý do

Còn cái vụ đồ nhiệm vụ không vất ra được và không bán vào Shop được thì anh em cho ý kiến với....Ngoài ra Class 3 ko sài được mấy thứ của Class 2 ....

đồ NV bán đc vào shop chỉ có SCF mới có thôi :)) bờm ko đọc kĩ trong game nó ghi gì à :)) =))

mutaynguyen.tk
14-11-09, 12:14 AM
mình đang dùng bản ss2 cua cuonglee giơ muốn add lệnh /post thì làm sao.

Van_Bom
14-11-09, 12:55 AM
đồ NV bán đc vào shop chỉ có SCF mới có thôi :)) bờm ko đọc kĩ trong game nó ghi gì à :)) =))

ha ha ai bảo thế..........các server mu cổ cái nào chả bán đồ nhiệm vụ vào shop được và cái nào đồ nhiệm vụ cũng vất ra được mà...điển hình 1.02N có phải của scf đâu vẫn vất đồ và bán đô nhiệm vụ vào shop ầm ầm..

xom1b
14-11-09, 04:31 AM
GS origin làm gì có chức năng này
mọi ng` vẫn bảo partyzen bug vs PK bug
thử hỏi xem các mu có bản quyền, có MU nào là ko như thế. Webzen dư sức bỏ đc nhưng tại sao họ không bỏ
đó là vì 1 MU mang nghĩa original nó phải như vậy ( MU đích thực)
=> phải hiểu đâu là bug nhé và từ bug có nghĩa gì :D

Quỷ Cung
18-11-09, 09:10 AM
Trong thư mục GameServer có nhiều file GameServer.exe quá, nên dùng cái nào đây :(

xom1b
19-11-09, 11:54 AM
Trong thư mục GameServer có nhiều file GameServer.exe quá, nên dùng cái nào đây :(

đó là những GS đc mod chức năng
bạn complite DLL rồi kiếm cái GS origin trong đó rồi hook vào là OK

Văn_Bờm
19-11-09, 10:21 PM
đó là những GS đc mod chức năng
bạn complite DLL rồi kiếm cái GS origin trong đó rồi hook vào là OK

Vậy hóa ra là cái GS origin đấy là cái GS hoàn thiện và ngon nhất à....

Phải vậy ko ta...vì có bao nhiêu là cái GS...chả biết sài cái nào...Bờm giải nén bừa 1 cái rồi sài tạm..hi hi...

xom1b
20-11-09, 12:17 AM
hehe phải hook đấy nhé :D
nếu ko có origin thì PM mình mình có 2 cái nè :D

Dân Bách Phong
29-12-09, 04:19 PM
Ủa vậy Patch client ở chổ nào vậy bà koan! Share mình với với lại ai hướng dẫn cách cài lun đi, co biết hook là gì đâu, cái MU này mới lạ nhĩ ;))

hoangtu_eck94
22-11-10, 07:20 PM
khâm phục quá. cuonglee pro. kô còn j để nói cả :D
lên top cho những ai cần :D

onlinemcn
23-11-10, 03:02 PM
thế bây giờ cái GS và CS tính sao . mình gà vụ này gặp cái này coi như tèo :(
Hình như Win 7 ko word rồi

onlinemcn
27-11-10, 10:53 PM
ko ai quan tâm đến server này hả upuppupupup

hellomoto2508
01-12-10, 11:06 AM
giải lén 1 cái rồi xài à
cho hỏi tí là copy cái starup của server khác bỏ vào rồi làm sao nữa để nó run đúng với cái server này

mabulong
27-12-10, 10:08 PM
thanks bác 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrr

copysolo
08-06-11, 03:59 PM
giải lén 1 cái rồi xài à
cho hỏi tí là copy cái starup của server khác bỏ vào rồi làm sao nữa để nó run đúng với cái server này
cần gì copy mệt lắm vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> down cái client bung ra là xài dc ko cần làm gì cả :)) chưa biết gì về server cũng bày đặt lên đây chơi

boyz4
09-06-11, 12:27 PM
Tự dưng đào mộ người ta lên làm j thế =))

DirectX
26-08-11, 04:30 PM
có ai có GameServer Original cho bản này không zay. share cho mình với

lp417
02-11-11, 10:19 AM
ai up bản Org lên cho bà kon xài với nha
up lên đầu !!!!!!!!!!!!!