PDA

View Full Version : Một số phần mềm hỗ trợ (Update 2)

membering
12-10-09, 04:29 PM
Sau đây là một số phần mềm để hỗ trợ các newbie trong việc cài đặt, config và Run Server mà em thấy có nhiều newbie chưa có hay đã post pài nhờ tìm dùm nhiều lần.

1. Net. phiên bản 1.1 - 3.5 All In One (bản cài đặt Silent) hiện em đang dùng. Tác dụng tạo trường Net. để có thể chạy 1 số phần mềm như SCFdb,... và nâng cao hiệu suất Run Server khi đã có phiên bản 3.5:
Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. Notepad++ . Phần mềm hỗ trợ mở các file .cfg, .dat,... mà mình cho là có giao diện và nhiều tiện ích tối ưu trong việc config SV của các bạn :
Link Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3. UltraEdit 15.00.0.1039 . Đây là phiên bản full cracked hỗ trợ các bạn config IP main, GS... :

4. DirectX 10. Hỗ trợ về đồ họa khi chơi game, sẽ giúp đc ít nhiều các bạn khi chạy client bị lag nhiều:

5. Ebook hướng dẫn rất cụ thể về Server 1.00.18 viết bằng tiếng Anh mà hình như 4r đã có người up rồi nhưng lâu quá không kiếm được để chỉ cho các newbie down về nên em up lại lun (trong đó có hướng dẫn rất chi tiết về việc crack main cũng như chuyển Font cho main):

pkvnteam
13-10-09, 07:39 AM
Thanks !
Bài viết hay và rất có ích
Sao không thấy Online Y/h thế Membering
^^

membering
13-10-09, 09:29 AM
ặc lần nào lên em cũng onl YM đó thui, tại pác hem onl nên hem thấy

Hà Củ Chuối
13-10-09, 09:33 AM
Thanks !
Bài viết hay và rất có ích
Sao không thấy Online Y/h thế Membering
^^

Anh PkvnTeam ơi.

Anh đi copy cái server nào ngon ở nước ngoài rùi share lên clb đi anh.

Em thấy anh có tài,có năng khiếu về việc đó mà.Anh giúp nhé.

cena_hiphop_12
13-10-09, 05:09 PM
Đừng gây mất đoàn kết nội bộ nữa

thanhtinas
14-10-09, 09:36 AM
Anh PkvnTeam ơi.

Anh đi copy cái server nào ngon ở nước ngoài rùi share lên clb đi anh.

Em thấy anh có tài,có năng khiếu về việc đó mà.Anh giúp nhé.
oh dạo này mình theo giỏi Về phầm PkVnteam gì đấy hơi phô trương 1 chút mà người ta có công cán hảng hoi bạn àhh không thể nói thế được!
Bạn nói củng đúng.....không biết Team này phát triển sao...nhưng bì mọi người thấy rõ là rất bình thường chảng có gì gọi Đặt biệt và chưa mang 1 phong cách Team Pk tý nào.....Toàn bị mọi người phê bình nhiều thế!
Nhóm Pkvnteam chú lại phần Releases lại nhé!
mình chi xem xét 1 góc Độ của cái Tôi!
cố gắn phát tiển theo team mình và phát huy tốt nhé!
Team nào thì team có đóng góp cho cLb là ok rồi.chỉ sợ không ai kia không đống góp toàn bi phê bình chăm chọt thộc gạy bánh xe... rồi chế diễu hết ngưới này đến người kia.. chia rẽ nội bộ mất đoàn kết...
Ai Đang có Ý định Đó thì bỏ đi.. mình lớn rùi đau phải con nít đâu mà hơn thua nhau làm gì.. hãy phát trển theo đúng nghĩa.. và phát trển server theo góc Độ tiến đừng lùi nha!:">

pkvnteam
14-10-09, 03:38 PM
oh dạo này mình theo giỏi Về phầm PkVnteam gì đấy hơi phô trương 1 chút mà người ta có công cán hảng hoi bạn àhh không thể nói thế được!
Bạn nói củng đúng.....không biết Team này phát triển sao...nhưng bì mọi người thấy rõ là rất bình thường chảng có gì gọi Đặt biệt và chưa mang 1 phong cách Team Pk tý nào.....Toàn bị mọi người phê bình nhiều thế!
Nhóm Pkvnteam chú lại phần Releases lại nhé!
mình chi xem xét 1 góc Độ của cái Tôi!
cố gắn phát tiển theo team mình và phát huy tốt nhé!
Team nào thì team có đóng góp cho cLb là ok rồi.chỉ sợ không ai kia không đống góp toàn bi phê bình chăm chọt thộc gạy bánh xe... rồi chế diễu hết ngưới này đến người kia.. chia rẽ nội bộ mất đoàn kết...
Ai Đang có Ý định Đó thì bỏ đi.. mình lớn rùi đau phải con nít đâu mà hơn thua nhau làm gì.. hãy phát trển theo đúng nghĩa.. và phát trển server theo góc Độ tiến đừng lùi nha!:">

Không biết nói gì hơn với ThanhTinas
Ngoài : Thanks ^^
<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P

membering
14-10-09, 05:36 PM
em hơi bực rồi đó pác pkvn, về sau khi post pài pác chú ý từ ngữ 1 chút dùm em để tránh nhiều phiền phức lôi thôi thêm nữa >_<!

xom1b
23-10-09, 06:09 PM
cái Ebook về GS 1.00.18 là của anh cuonglee post còn hướng dẫn trong đó là của DSTeam :D