PDA

View Full Version : Gs scfmt 7.11.66b

allforyou089
03-10-09, 07:12 PM
Không biết 4rum này có ai share chưa, nếu có rôì mong MOD del dùm :D

Link file 4.32MB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s:
Hàng còn nóng hổi, do anh Hoàng bên 4r.ketnoitatca.net share, và mình share lại.

Anh em mở hàng nhanh nào. ^^!

allforyou089
03-10-09, 07:22 PM
Quên ghi tác giả: SCFMT 7.11.66B cracked by MCTeam ^^!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Olala
03-10-09, 07:28 PM
ô thank mở hàng đầu tiền nè. ma sao không có GS_CS nhỉ

thanhtinas
03-10-09, 08:02 PM
Không biết 4rum này có ai share chưa, nếu có rôì mong MOD del dùm :D

Link file 4.32MB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s:
Hàng còn nóng hổi, do anh Hoàng bên 4r.ketnoitatca.net share, và mình share lại.

Anh em mở hàng nhanh nào. ^^!

cái này có rìu mà hihi[Đùa] thank bạn nhanh tay up cho anh em ko lam trước rùi hãy úp

GooglePro
03-10-09, 08:21 PM
cái này có rìu mà hihi thank bạn nhanh tay up cho anh em ko lam trước rùi hãy úp
bổ xung tý cho chu toppic
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]
1 điều tôi khuyên bạn thật tình nè thianhtinas.
- bạn không nên và đừng bao giờ làm những chuyện như thế này nữa. nếu bạn là người biết trước thì bạn nên post trước.đùng bao giờ để người khác post rồi xong bạn mới post lên.
giông kiểu chê bai(Kinh nhau) lắm. tôi đã post 2 bài và cả 2 bài đều có dấu tích của bạn và 1 người nữa........( không thích nói)
thực sự bản này có cách đây gần 15 ngày rôi. tôi không thích thái độ của nhiều người nên không thích post.

cám ơn bạn đã đọc. và chúc bạn chú ý tốt hơi.

thanhtinas
03-10-09, 08:24 PM
1 điều tôi khuyên bạn thật tình nè thianhtinas.
- bạn không nên và đừng bao giờ làm những chuyện như thế này nữa. nếu bạn là người biết trước thì bạn nên post trước.đùng bao giờ để người khác post rồi xong bạn mới post lên.
giông kiểu chê bai(Kinh nhau) lắm. tôi đã post 2 bài và cả 2 bài đều có dấu tích của bạn và 1 người nữa........( không thích nói)
thực sự bản này có cách đây gần 15 ngày rôi. tôi không thích thái độ của nhiều người nên không thích post.

cám ơn bạn đã đọc. và chúc bạn chú ý tốt hơi.
tiu chảng chê bài gi bạn àhh.. bạn hay rút lại lời nói của mình bạn nhé! tiu thank chu toppic này...và chảng có y chê bài gi xin nhắc lại bạn hiều dùm cho 1 cái nha!
Ghét nhất. ai... có lời nói chỉ trách người khác mà ko chịu làm! bạn hứa làm gì thì tự hiều nha!chưa thực hiên thì đừng chỉ trach như thế...Tiu không chê bai ai hết nha.!nhắc lại cho bạn hiểu nhe!
Bạn hãy làm 1 cái thật tốt rồi mơi chia sẽ cho người ta... chứng đừng bưng lời lẽ chỉ trach tiu.và đọc kỉ lời tiu nói xem thật kỹ hãy nói nha.Đôi khi tiu pha chút trò đùa một tý và bổ xung cho 1 chút... mà bạn làm gì phai?????

LandOfPhi
03-10-09, 08:28 PM
Thật ra bản 7.11.66b này về tính năng chẳng khác gì bản 7.11.65 cả :(
Tôi test từ lâu rồi, bản 66b này còn bị Bugs con Pet Đại Quỷ nữa, 65 thì lại không bị ^:)^

GooglePro
03-10-09, 08:30 PM
hô hô sorry chẳng rảnh đâu, xưa nay trên 4rum này tôi nổi tiếng it nói,it bàn chủ yếu tự cảm nhận.đối với bạntthhiif nó bình thường nhưng mà với người khác đó là 1 lời mỉa mai.
Tai sao????
bạn biết trước sao bạn không up. mà cứ ai up là bạn nhảy vào up chỗ này chỗ kia và nói này nói kia?? biết vậy sao không làm trước mà theo tôi biết thì cái này được gọi là quá cũ đối với tôi, thậm chì với rất nhiều người. Are you ok.?
Sr. good bye tự anh em cảm nhận là chính.

thanhtinas
03-10-09, 08:39 PM
hô hô sorry chẳng rảnh đâu, xưa nay trên 4rum này tôi nổi tiếng it nói,it bàn chủ yếu tự cảm nhận.đối với bạntthhiif nó bình thường nhưng mà với người khác đó là 1 lời mỉa mai.
Tai sao????
bạn biết trước sao bạn không up. mà cứ ai up là bạn nhảy vào up chỗ này chỗ kia và nói này nói kia?? biết vậy sao không làm trước mà theo tôi biết thì cái này được gọi là quá cũ đối với tôi, thậm chì với rất nhiều người. Are you ok.?
Sr. good bye tự anh em cảm nhận là chính.
bạn hứa sẽ làm cho anh em cai gì nhi???? hứa đã không làm nha.!
chủ toppic chi up gameserver Và SCFdata.. àhh... bạn phải hiểu cho một vài điều chứ!
BẠn hứa làm gì hãy mau thực hiện lời hứa của mình đi nhé!
Có Bac LOP o đây nhăc cho Pro biết hứa gì nhi???hihihihihihi
àhh tiu chảng miễn mai ai hết nếu co đối với bác là thế tiu sory bác nhiều nhiều nhé!

thanhtinas
03-10-09, 08:42 PM
Thật ra bản 7.11.66b này về tính năng chẳng khác gì bản 7.11.65 cả :(
Tôi test từ lâu rồi, bản 66b này còn bị Bugs con Pet Đại Quỷ nữa, 65 thì lại không bị ^:)^
ủa mà bác LOP ơi con đại quỷ ở ban 7.11.65 thì bi diel khi bi tấn công mà bác!
như vậy nó không bi là giống bản 7.09.00 còn bản 7.10.16 thi sao bác mình chưa test qua..có down rồi!

LandOfPhi
03-10-09, 08:45 PM
ủa mà bác LOP ơi con đại quỷ ở ban 7.11.65 thì bi diel khi bi tấn công mà bác!
như vậy nó không bi là giống bản 7.09.00 còn bản 7.10.16 thi sao bác mình chưa test qua..có down rồi!
Không, Pet nào mà trả bị die tôi đang nói ở đây la Dame 40% Đại Quỷ ở bản 66b không hoạt động còn bản 65 thì OK.

thanhtinas
03-10-09, 08:51 PM
Không, Pet nào mà trả bị die tôi đang nói ở đây la Dame 40% Đại Quỷ ở bản 66b không hoạt động còn bản 65 thì OK.
bản 7.09.00 ko diel bác àhh và dame cũng không lên... theo bác thì bản 7.11.65 thì đúng như lời bác nói.... hỏi bác thêm bản 7.10.16 có bi sao ko bác mình chưa rãnh test vụ này.. có thì bác cho em biết chút it nha thank bác!

LandOfPhi
03-10-09, 08:54 PM
Bản 7.09.00 Pet không bị die là bị bug.

Về bản 7.11.66b vẫn còn 2 bug ác liệt nhất :

- Summoner 220 Lvl làm nv 220 thì sẽ bị bug 65K Point ( phải + hết điểm sau đó làm nv 220 thì mới bị )

- Xoay wing 3 nếu bị xịt nhất Alt + F4 ra ngoài vào lại thì nguyên liệu vẫn còn :)

kahi8800
03-10-09, 09:03 PM
Bản 7.09.00 Pet không bị die là bị bug.

Về bản 7.11.66b vẫn còn 2 bug ác liệt nhất :

- Summoner 220 Lvl làm nv 220 thì sẽ bị bug 65K Point ( phải + hết điểm sau đó làm nv 220 thì mới bị )

- Xoay wing 3 nếu bị xịt nhất Alt + F4 ra ngoài vào lại thì nguyên liệu vẫn còn :)

Đã test qua nhưng chưa thấy bugs Summoner
Còn Bugs Grand Master kô dùng được skill 220 của Soul Master ( hem phải Nova)
Hight Elf tui vẫn kô hiểu sao kô học được Five Shoot trong khi Muse Elf làm Quest 220 thì học được

Bugs này có từ bản 7.11.65

cena_hiphop_12
03-10-09, 09:05 PM
tiu chảng chê bài gi bạn àhh.. bạn hay rút lại lời nói của mình bạn nhé! tiu thank chu toppic này...và chảng có y chê bài gi xin nhắc lại bạn hiều dùm cho 1 cái nha!
Ghét nhất. ai... có lời nói chỉ trách người khác mà ko chịu làm! bạn hứa làm gì thì tự hiều nha!chưa thực hiên thì đừng chỉ trach như thế...Tiu không chê bai ai hết nha.!nhắc lại cho bạn hiểu nhe!
Bạn hãy làm 1 cái thật tốt rồi mơi chia sẽ cho người ta... chứng đừng bưng lời lẽ chỉ trach tiu.và đọc kỉ lời tiu nói xem thật kỹ hãy nói nha.Đôi khi tiu pha chút trò đùa một tý và bổ xung cho 1 chút... mà bạn làm gì phai?????
Mình nhớ là ông googlepro nói rãnh rỗi sẽ repack cho mọi người chứ đâu có hứa. Xem lại nhé

LandOfPhi
03-10-09, 09:05 PM
Đã test qua nhưng chưa thấy bugs Summoner

Không có chẳng qua là bạn không biết cách làm bug thôi, cái này để member làm thử xem :)

thanhtinas
03-10-09, 09:20 PM
Mình nhớ là ông googlepro nói rãnh rỗi sẽ repack cho mọi người chứ đâu có hứa. Xem lại nhé

Thank đại ka rất nhiều.
- Ngày 26/08/2009:

Link download Phiên bản Full SCF7.11.65( Gồm Gameserver + GameserverCS)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đây là bản chuẩn sử dụng client 1.05X + hoặc là 1.05Z.
.
tôi hứa sẽ có 1 ngày không xa tôi sẽ Repack lại bản này cho các bạn.
Cả client và server 1 cách chuẩn nhất Nếu chưa có ai làm.[làm xong rìu.. khỏi]... 1 câu huề vốn

Chúc các Bạn Vui vẻ.Lời nói này không phải lời hứa ha bạn.. xem đi....kỹ nha. chắc đời 2y3 năm mới cho bạn áhh???phải không nhỉ?
tiu đợi bác ấy 1 thời gian dài rồi cớ đấy!

mylove09
03-10-09, 09:23 PM
Nếu chưa có ai làm.
Chấm hết . Không tranh luận vấn đề này tại đây
Thanks all!!!!!!!

thanhtinas
03-10-09, 09:32 PM
Không có chẳng qua là bạn không biết cách làm bug thôi, cái này để member làm thử xem :)
bác hum trả lời giúp em bản 7.10.16 có bị như thế ko em chưa test chưa biết naz!
Bác cho em vài ý kiền nào!

LandOfPhi
03-10-09, 09:36 PM
bác hum trả lời giúp em bản 7.10.16 có bị như thế ko em chưa test chưa biết naz!
Bác cho em vài ý kiền nào!
Tomatoes chưa crack bản này bạn ạk :)

thanhtinas
03-10-09, 09:48 PM
Tomatoes chưa crack bản này bạn ạk :)
hi em có bản này rồi để rãnh em test 1 phát xem sao hihihi:)

LandOfPhi
03-10-09, 09:51 PM
hi em có bản này rồi để rãnh em test 1 phát xem sao hihihi:)
Test làm gì, bản 7.11 kiểu gì mà trả hơn 7.10 :|

Không Tên
03-10-09, 09:57 PM
cái thằng ku thanhtinas này Topic nào người ta Release cũng vào kiểu châm chọc, 'à cái này mình biết rồi , cái này có lâu rồi, mình còn biết nguyên gốc của nó... ' đại loại như kiểu "ta đây,khoe mẽ" cái gì cũng biết. Tiếng Anh thì ngu như con bò mà lại hay thích chèn anh ngữ vào bài viết
add thì ghi là and
file --------- fire
die --------- diel ......
không phải chỉ là nhầm lẫn một vài bài, mà tất cả các bài đều dùng như vậy

Người ta đã post bài rồi thì kệ người ta, nếu đã có người Release tương tự thì góp ý là bài này đã có, hoặc là vào tham gia thảo luận về nó, chứ đùng có cái kiểu "ta đây biết rồi" nghe mà ghét luôn

Chiritokaji
03-10-09, 10:12 PM
Bình tĩnh đê các bác...Làm gì người này trách người kia vậy trời

thanhtinas
03-10-09, 10:39 PM
cái thằng ku thanhtinas này Topic nào người ta Release cũng vào kiểu châm chọc, 'à cái này mình biết rồi , cái này có lâu rồi, mình còn biết nguyên gốc của nó... ' đại loại như kiểu "ta đây,khoe mẽ" cái gì cũng biết. Tiếng Anh thì ngu như con bò mà lại hay thích chèn anh ngữ vào bài viết
add thì ghi là and
file --------- fire
die --------- diel ......
không phải chỉ là nhầm lẫn một vài bài, mà tất cả các bài đều dùng như vậy

Người ta đã post bài rồi thì kệ người ta, nếu đã có người Release tương tự thì góp ý là bài này đã có, hoặc là vào tham gia thảo luận về nó, chứ đùng có cái kiểu "ta đây biết rồi" nghe mà ghét luôn
Không phải là nhằm lẫn mà tui thick ghi như thế đó...rồi sao bạn.. chế săn chế đại cho xong.. chăm nhiều người thế!
ku kia moi móc nói xấu em ah... nguyên văn kũ rich ah....
không làm gì thi chăm người kia 1 chút.. chọt người này 1 câu.. cứ tưởng không biết gì.
Xem lại mấy bài viết của mình đi nhé!
Toàn chăm chọt chê bai thồi làm gì giúp được cho ai nào???
Bạn làm được gì đóng góp co anh em chưa... khoan hay chăm chọt ngưới khác đi nhe!
không thich nhấn nút biến can gì phải chen vào đây.. ghét người nào chế săn...cái thứ tiêu cực của xã hội!

hook cái dll không xong mà nói đến fix code trong GameServer, nghe mà mắc cười, chắc trên đời này chỉ có "Bờm" mới vậy, con GM(8) chỉ chuôt không hiện mũi tên cũng la làng bugg bugg.... đúng là " thằng Bờm có cái quạt mo, phú ông xin đổi ba bò chín trâu, Bờm rằng Bờm chẳng lấy trâu, phú ông xin đổi nắm xôi Bờm cười :)):)):)) " pohand
nguyên văn cũ cà rốt nguyên hình!

-Đọc topic này, thấy tay này mắc bệnh "sĩ", không biết làm thì nói thẳng là không crack được có ai cười đâu, còn bày đặt "Hiện tại mình không có thời gian để Crack nó được" . Cứ làm như mình biết nhưng vì không có thời gian để crack "Trưởng giả học làm sang" :))

-Còn topic này đọc từ đầu đến cuối, thấy khoe khoang nhiều hơn là một topic Release, đã lập topic Release thì phải release cái gì mình đã chứng mình = hình ảnh, đằng này khoe hình một kiểu release một kiểu, vậy có phải là cố tình khoe khoang không?, đã vậy còn mắc cái tội rền dứ, "có nên share không ta". Vậy thì delete luôn cái topic này đi. Nói thật tui không thèm download về, nhưng thấy có chiến tranh thì đọc qua một lượt topic thì thấy được ngay, share Server không đúng với những hình post lên.
-Có thể bản Repack của bạn có ích cho những thành viên mới vào nghề làm MuServer, với những người còn chưa biết cả việc tạo spot monster trong game, thì quả thật, bất kể những bàn repack đều hữu dụng đối với họ. Hơn nữa GameServer này vẫn bị packed nên việc fix lỗi của GS là không thể, đừng nói chữ fix (sửa lỗi) ở đây cho xấu hổ, chỉ có thể nói là edit lại cho nó chơn tru, "ăn cho ngon miệng" như lời bạn nói
+Nhưng dù sao việc đóng góp cho clb cũng là điều đáng quí, và điều nữa không ai có thể biết hết, và làm hết được mọi công việc, không có gì phải xấu hổ khi nói rằng mình không làm được việc này, mặc dù nó quá dễ với người khác, đơn giản là mình chưa học qua.

Không Tên
03-10-09, 11:11 PM
Không phải là nhằm lẫn mà tui thick ghi như thế đó...rồi sao bạn.. chế săn chế đại cho xong.. chăm nhiều người thế!
ku kia moi móc nói xấu em ah... nguyên văn kũ rich ah....
không làm gì thi chăm người kia 1 chút.. chọt người này 1 câu.. cứ tưởng không biết gì.
Xem lại mấy bài viết của mình đi nhé!
Toàn chăm chọt chê bai thồi làm gì giúp được cho ai nào???
Bạn làm được gì đóng góp co anh em chưa... khoan hay chăm chọt ngưới khác đi nhe!
không thich nhấn nút biến can gì phải chen vào đây.. ghét người nào chế săn...cái thứ tiêu cực của xã hội!

nguyên văn cũ cà rốt nguyên hình!

càng nói càng thấy **** càng cố cãi càng thấy dốt nát

thanhtinas
03-10-09, 11:13 PM
càng nói càng thấy **** càng cố cãi càng thấy dốt nát
thich thế đây được hum bạn. tiu chảng cai gì.. cai thứ chăm chế ý......rác mà thồi bibi nha không muốn nói với ra....c..CCX<<<<

GooglePro
03-10-09, 11:39 PM
bạn hứa sẽ làm cho anh em cai gì nhi???? hứa đã không làm nha.!
chủ toppic chi up gameserver Và SCFdata.. àhh... bạn phải hiểu cho một vài điều chứ!
BẠn hứa làm gì hãy mau thực hiện lời hứa của mình đi nhé!
Có Bac LOP o đây nhăc cho Pro biết hứa gì nhi???hihihihihihi
àhh tiu chảng miễn mai ai hết nếu co đối với bác là thế tiu sory bác nhiều nhiều nhé!
-Nếu Rảnh và nếu chưa có thằng nào làm. nếu không đọc được những câu đó thì bạn còn là 1 thằng biết điều. chứ mấy cái đó đồi với tôi là muỗi.
- và bạn nên nhớ là chẳng có topic nao mà bạn là chủ topic tôi vào post bài cả. ( chỉ có 1 topic tôi cho bạn tôi mượn nick mod nó xem mấy bài bị del, và nó có ghé post 1 bài.) ok ma thôi
mệt khoi thèm nói 1 câu nào nữa cho nó xong. dù sao cũng cám ơn PRO đã nhắc nhở nha.
mà cũng có thể em chưa đủ tư cách. ok vừ ý chứ PRO

thanhtinas
04-10-09, 01:12 AM
mới đầun up chỉ nhặc đc 1 cái gs..làm sao mà đủ như thế và gôm thêm cai CS
SAu này mylove09 thêm vô nữa... tiu thấy...như lời bạn nói quả thật chưa có ai làm.
Tui dựa trên bản test của forum khác mà làm lại...còn của cậu chưa bỏ vô và bây giờ chưa có ai làm cơ mà...cái này khác nguyên bản gs của cậu mà... làm sao giống được tất nhi???? và tại sao lai cho ban nao do muôn và Del gi nhi???
Tư cách ở đây sẽ phù hợp với bạn.. bạn đang chê bai đúng không.. hay thực hiên đi chứ những lời nói suôi tai ấy ai cũng có thể nói được......Chưa có ai làm...chưa có thật mà. hay làm đi bạn!
và ý của cậu không đáng để thực hiên nó.....hỏi thế gian là gì ma có người lười như thế!

bachcotsau
04-10-09, 05:40 AM
Xem như có vẻ các bác thích quan tâm tới chiến sự lắm đó.Topic đã bị biến thành bãi chiến trường và không đi vào chủ đề chính rồi.Ít ra chủ topic post bài cũng là mới nhất trong forum này rồi nên thank cho chủ topic nhiều một tý đi.

godhoang
04-10-09, 09:41 AM
Bản này cũng tàm, chả khác gì .65 :))

huntersun
04-10-09, 11:55 AM
Ngồi đợi bản 8.xx.xx :D

bachcotsau
04-10-09, 12:57 PM
Ngồi đợi bản 8.xx.xx :D

Đúng rồi... Chịu khó ngồi đợi ra bản 8.xx.xx =))
Cẩn thận kẻo cái cổ dài ra nhé :-t

Mr.Rin
04-10-09, 07:12 PM
Close Topic ko các bác này lại vào chém nhau :-ss Khổ.

cena_hiphop_12
04-10-09, 07:32 PM
lâu lâu cãi nhau thay đổi không khí ấy mà :))

pkvnteam
04-10-09, 08:00 PM
Cám ơn vì bài viết rất có hữu ích nhé
Để mình download về và test xem sao nhé

trdhiepitvnu
04-10-09, 10:57 PM
cãi nhau ......kéo nhau chậm tiến.................như chim.

..:Hôn:..
05-10-09, 10:58 AM
đã có ai test thử và thấy những lỗi gì ngoài lỗi của Phi nói kô nhỉ

LandOfPhi
05-10-09, 08:29 PM
đã có ai test thử và thấy những lỗi gì ngoài lỗi của Phi nói kô nhỉ
Thêm nữa đây, tăng điểm Master Skill cho Dw Class 3 bug dame => vô đối =))

ofgames
09-10-09, 01:56 PM
Các khoản tín dụng được

Mr.Diel -> "Diel" (MCTeam Coder)

sonicos
10-10-09, 09:29 AM
New Version SCFMT 10.01.31 Destiny SEASON 5 all Moves Maps.

http ://img18.imageshack.us/i/destinyscfmt.jpg/

tomatoes
10-10-09, 10:29 AM

Nếu như ai đó có NEW File của SCFMT thì có thể sent cho tớ.

If you have this file,sent me and I will try it.

tratphuong
10-10-09, 06:56 PM

Hì hì cái này mới có trên server test của Darkside. GuardianMU 6000x ;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

alex_ro
14-10-09, 06:07 AM
SCFMT 10.01.31 VeRsion of GS �s1.00.18 or 1.00.90 ??? i don't like SCFMT 1.00.18 to many bugs ...For items not all Options work ,for pets same thing ...etc.....

Plz tell me !!

tomatoes
14-10-09, 06:26 AM
SCFMT 10.01.31 VeRsion of GS �s1.00.18 or 1.00.90 ??? i don't like SCFMT 1.00.18 to many bugs ...For items not all Options work ,for pets same thing ...etc.....

Plz tell me !!

may be not .18 or .90,It's emu :) I guess :)
but Let's wait until tomorrow :)

FangVo_ChoiCon
14-10-09, 06:51 AM
may be not .18 or .90,It's emu :) I guess :)
but Let's wait until tomorrow :)

Anh pro tiếng anh rồi. Đây là forum clbgame Việt Nam anh ạ . Làm ơn nói tiếng việt cho chúng em còn biết ạ . Em chỉ nói những điều em nói đúng mà thôi có gì sai mong anh bỏ qua :-|:-|

tomatoes
14-10-09, 08:08 AM
Anh pro tiếng anh rồi. Đây là forum clbgame Việt Nam anh ạ . Làm ơn nói tiếng việt cho chúng em còn biết ạ . Em chỉ nói những điều em nói đúng mà thôi có gì sai mong anh bỏ qua :-|:-|

Nghĩa là ko chắc SCFMT bản 10.01.31 basic trên GS nào,nhưng nghe phong phanh ko phải là .18 cũng ko phải là .90 mà là emu :)
Muốn biết chính xác thì chờ ngày mai sẻ biết :D

FangVo_ChoiCon
14-10-09, 08:13 AM
Thank pro em mới 13t đời ;)) nên muk` tịt tiếng anh :)) tiếng việt thì biết hết rồi =))
Và cho em hỏi pass giải nén ở bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thường thường là gì ạ .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>