PDA

View Full Version : Share Patch New item dùng cho Server của thanhtinas

hateroc22
19-09-09, 12:38 PM
Ai cần nhớ Thanks em cái ^^!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hex IP main cho đúng Server của thanhtinas:">

Serial: AlehapFaraons
Version: 12345; / 0.00.00++++LINK DOWN++++

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> orums%2Fredirector.php%3Furl%3D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)- File Gow màu ^^ Copy vào Data của Client

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> orums%2Fredirector.php%3Furl%3D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )-Copy item.txt vào D:\MuSeason4\Data\Lang\Kor:P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> orums%2Fredirector.php%3Furl%3D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )Player copy vào Data của Client

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fbjddm1tww02)Tạo Patch nhầm ^^.Nếu sai gì
Mod xóa dùm em hen:">

ducphu
20-09-09, 09:23 AM
Chuối lắm, mình muốn bỏ đi mà không biết cách nào mà xóa mấy cái đó ra khỏi sever cả này ! bỏ item nàyvào lag bỏ mẹ

thanhtinas
20-09-09, 12:10 PM
Ai cần nhớ Thanks em cái ^^!
Hex IP main cho đúng Server của thanhtinas:">
++++LINK DOWN++++
- File Gow màu ^^ Copy vào Data của Client
-Copy item.txt vào D:\MuSeason4\Data\Lang\Kor:P
Player copy vào Data của Client
Tạo Patch nhầm ^^.Nếu sai gì
Mod xóa dùm em hen:">
thank bạn rất tốt đã hỗ trợ cho server mình share !
Bạn thấy item new co hấp dẫn không...?
Mình thấy hình ảnh bạn chụp khá là nét!=P~

hateroc22
20-09-09, 10:52 PM
thank bạn rất tốt đã hỗ trợ cho server mình share !
Bạn thấy item new co hấp dẫn không...?
Mình thấy hình ảnh bạn chụp khá là nét!=P~
^^;)).Đang học cách Efect cho Wing 4 =.=:-B.Ai biết chì với hehe~X(

lynkent
21-09-09, 12:33 AM
thanks bạn nhé! bạn cho mình cái Y!M không? mình chạy sever này toàn bị lỗi.hiz! các bản khác đều oki mà bản này thỳ bó tay rùi.nhìn mấy item mới đẹp quá mà không sao được :((

hateroc22
21-09-09, 09:09 AM
thanks bạn nhé! bạn cho mình cái Y!M không? mình chạy sever này toàn bị lỗi.hiz! các bản khác đều oki mà bản này thỳ bó tay rùi.nhìn mấy item mới đẹp quá mà không sao được :((

phamnguyen0307 là YH của mình ^^:):-"

trdhiepitvnu
27-09-09, 07:37 AM
thích nguyên bản hơn .................................................. .................................

niitstd_87
06-10-09, 07:17 PM
Mình đang cần code của các item mới này để add vào shop, không biết bạn có không, release cho mình nhé ^^.

hateroc22
06-10-09, 09:39 PM
Mình đang cần code của các item mới này để add vào shop, không biết bạn có không, release cho mình nhé ^^.

Code các item nằm trong file item.txt hết bạn ơi:">

chithanh95
31-08-11, 06:07 PM
link down bị die rùi bác thới fix lại đi

HoangBot
31-08-11, 06:15 PM
link down bị die rùi bác thới fix lại đi

codohue
31-08-11, 08:51 PM
từ thời đồ cổ tới chừ mà mò lên lại....pó tay :))