PDA

View Full Version : UCD90 Source

LordBilly
05-09-09, 02:38 AM
Well I do this because I want to kill off the problem
and I want to go to quiet study, I learned that
Several people are still selling the GS. dll
hooker and still scamming people despite the
. dll is hiso published some time ago.
Moreover also the public do because I'm not going to
work more with the MMORPG for quite some time and did not
useless to have it on file in the pc, that's what
publishes **** so I put her hand

Cave say this is to work, the source
carries a small backdoor ^^ Originally posted by
drakelv

backdoor.h
backdoor.cpp

remove and thicken to work with. Dll or compile and Hooker to GameServer directly.

Cave than say also released the source was Diel thanks to the I got before the erase.

Well without further ado here I leave a download link

Source UCD90

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass all together :

www . ignetwork . net

The source is cast with C + + 9.0, Visual Studio 2008 osea, if you want to work fully and have no complications with the compilation among other things I recommend to use the Visual Studio that weighs FULL 3.1GB, not lower betas or anything that only I will bring pure errors when compiling, syntax errors etc etc. ..

Credits:
UCD
Diel

Greetings LordBilly

songdoimu
05-09-09, 09:09 AM
hiểu chết liền ... không biết bác nói gì

KhuongCK_Dev
05-09-09, 09:18 AM
hiểu chết liền ... không biết bác nói gì

Nếu ko hiểu thì bạn vào google translate để "hiểu"...:)>-
@ Thanks Lordbilly...very usefull ~o)

eddy
05-09-09, 09:27 AM
;)) thử build và hook DLL này xem :p

P/s : Nhớ remove command làm Crash GameServer nhá.... UcD thật khôn =))

thanhtinas
05-09-09, 10:18 AM
thank LordBilly (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bạn rất là tốt... e ngại của bạn...đối với clb.. sơ dịch sai cú pháp và không phù hợp với ngôn ngữ củ vn... bạn không dich sang tiếng việt nữa... vì có một số người thắt mắc về bạn...và dịch sang tiếng việt.. trong forum có nhiều người gạn hỏi.. giờ cậu chơi theo tiếng cúa mình hihihi...cũng thú vị... một phần nào bạn chia sẻ cho chúng tôi... tôi và toàn thể anh em ơ đây rất cảm ơn lòng nhiệt tình của bạn.. cũng giúp được cho anh em biết về và nên dùng Visual Studio 3.1GB Full.. vì bạn thấy rằng có một số người bán Gs.... nên cũng hướng cho anh em biết về cách làm việt của GS,bỏ và thicken để làm việc với. Dll, và Hooker để GameServer chạy TRự tiếp.thank

Destruct
05-09-09, 09:13 PM
Useless for me but useful for others. I don't test S3 and S4 ^^!

Alehap2010
08-09-09, 08:35 PM
thank LordBilly (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bạn rất là tốt... e ngại của bạn...đối với clb.. sơ dịch sai cú pháp và không phù hợp với ngôn ngữ củ vn... bạn không dich sang tiếng việt nữa... vì có một số người thắt mắc về bạn...và dịch sang tiếng việt.. trong forum có nhiều người gạn hỏi.. giờ cậu chơi theo tiếng cúa mình hihihi...cũng thú vị... một phần nào bạn chia sẻ cho chúng tôi... tôi và toàn thể anh em ơ đây rất cảm ơn lòng nhiệt tình của bạn.. cũng giúp được cho anh em biết về và nên dùng Visual Studio 3.1GB Full.. vì bạn thấy rằng có một số người bán Gs.... nên cũng hướng cho anh em biết về cách làm việt của GS,bỏ và thicken để làm việc với. Dll, và Hooker để GameServer chạy TRự tiếp.thank
a ghj zậyy LordBilly (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hiểu cũng mừng!!
Dùng eng đê=))

xom1b
24-09-09, 01:34 PM
link die ai up lại hộ đc ko
link had broken some body can re upload ???