PDA

View Full Version : Main 1.05T+ 3D Map + Minimap + Vietnamese Charset +Fix Lvl Master

Karlee_VN
11-08-09, 11:00 PM
Main này do VCorp làm - Mình chỉ thêm Vietnamese Charset và Fix Lvl Master thôi !

Mình cũng học hỏi từ nhiều nguồn, các bạn không cần thanks làm gì ! :">
Chúc vui ! :P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyennampotter
12-08-09, 11:39 PM
Cái minimap hình như bị lỗi. Nếu đặt minimap=1 thì vào game là out ngay. Còn camera thì OK.

KhuongCK_Dev
13-08-09, 07:50 AM
Ver: 1.05.50
serrial : KhuongCK_DevKing

Main Bao gồm:
-3Dcamera
-Minimap
-Antihacker
-Glow
-Fix MasterLevel
-New Item 166

Credit:
Vcorp
MVbySJ
jhnjohnny
KhuongCK_Dev
Cliente FULL (com MiniMapas + Itens166) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Parch 1.05X+ Mu Korea (ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_05X+_Patch.zip)
MAIN 105X+3D+MiniMap+Antihack+Glow+FixMasterLevel+NewIt em166 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Van_Bom
13-08-09, 07:57 AM
cho bờm hỏi với được ko pro, vậy phải dowload cả 3 cái à hay là chỉ dowload 1 cái client full thôi thì ko phải dowload patch với main kia nữa...

vấn đề quan trọng nỳ....bản này Bờm dùng với server 7.09.00 thì có phát sinh nỗi gì ko vậy ta......

Karlee_VN
13-08-09, 08:10 AM
Cái minimap hình như bị lỗi. Nếu đặt minimap=1 thì vào game là out ngay. Còn camera thì OK.

Do bạn ko có file Minimap trong Client thôi !

Bạn vào mỗi thư mục Wolrd, chép file TerainLight.ozj ra 1 bản khác và đổi tên lại thành Map1.ozj thì sẽ chạy được Minimap mà không cần down client full của bạn KhuongCK_DEV !

Cái này mình tưởng bạn biết bởi trong CLB Thì main VCorp làm cái nào chả vậy, mình chỉ mod thêm 2 cái thôi.

Thân !

nguyennampotter
13-08-09, 08:26 AM
cho bờm hỏi với được ko pro, vậy phải dowload cả 3 cái à hay là chỉ dowload 1 cái client full thôi thì ko phải dowload patch với main kia nữa...

vấn đề quan trọng nỳ....bản này Bờm dùng với server 7.09.00 thì có phát sinh nỗi gì ko vậy ta......

Theo mình, nên tải 3 cái về luôn. Vì client full đó là bản 1.05K, patch là 1.05X và main kèm bên dưới là main cho 1.05X, vậy nên tải về rồi giải nén + chép đè theo thứ tự trên rồi crack IP main lại là xài (đừng quên chỉnh lại version và serials trong scfdata của server nhé).

linkent_lonely
13-08-09, 08:35 AM
cho em hỏi bản này có chạy được bẩn ss4 ma hunter đã quay video là hướng dẫn không tại vì ko có 3d nên em đang tìm main 3d cho bản đấy thank!

adm_mubmt
13-08-09, 09:09 AM
sao lại có kaleer và KhuongCK cùng post lên thế? chọn cái nào bây giờ vậy?

Karlee_VN
13-08-09, 09:10 AM
cho em hỏi bản này có chạy được bẩn ss4 ma hunter đã quay video là hướng dẫn không tại vì ko có 3d nên em đang tìm main 3d cho bản đấy thank!

Chỉ cần chỉnh version và serial đúng thì bản nào chạy cũng được bạn à ! Nhưng có điều ko biết main này có chạy tốt trên server của Huntersun không thôi ! :)

linkent_lonely
13-08-09, 10:46 AM
tai vi em chẳng biết gì về cái version với seria cả nên hem bít nữa.không biết có chạy được kô nưa thic 3d mà :D

KhuongCK_Dev
13-08-09, 04:57 PM
sao lại có kaleer và KhuongCK cùng post lên thế? chọn cái nào bây giờ vậy?

Cái nào cũng dc bạn à...Của mình ko có VietNam Charset...

KhuongCK_Dev
13-08-09, 05:03 PM

Bạn chỉ cần download Patch và main thui...Cái Client là có thêm Item 166 nhưng nếu bạn ko cần thì ko sao ( Client dc cái nhẹ hơn 1.04q full :d )
@ Mình cũng đang test main này với 7.09.00...Ngon ơ...:P

Van_Bom
14-08-09, 08:02 PM
à quên Bờm nghe nói là cái nỳ bị lỗi file gì gì đó dll mà, bọn ragezone nó bảo là ở máp atlans gì gì ấy phát hiện lỗi hay sao ý...

Bờm cũng ko rõ lắm nhưng mà bạn fix oke hết rùi cơ à...Bờm cám ơn bạn lắm lắm........hi hi.........dạo này lắm thứ cho Bờm dowload quá...

namnth
14-08-09, 08:10 PM
Cái này mình phải chạy SV nào đây anh?

Van_Bom
16-08-09, 07:09 AM
cảnh báo bị lỗi rồi, nếu bạn để minimap ở máp Atlans rồi thay đổi nhân vật rồi vào lại là bị thoát ra ngoài lun...Ngoài ra 1 số máp khi move nên nó ko hiện minimap hu hu..

kíu kíu Các pro ơi fix cái này cho anh em đi...thanhsk...

allforyou089
16-08-09, 09:02 AM
main 1.05t thì chạy gs 1.0.18 là ok:))

sslconnection
16-08-09, 10:18 AM
Cảm ơn nhiều lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm

Van_Bom
16-08-09, 04:34 PM
cảnh báo bị lỗi rồi, nếu bạn để minimap ở máp Atlans rồi thay đổi nhân vật rồi vào lại là bị thoát ra ngoài lun...Ngoài ra 1 số máp khi move nên nó ko hiện minimap hu hu..

kíu kíu Các pro ơi fix cái này cho anh em đi...thanhsk...

các bạn nhớ chú ý cảnh báo này nha, vì Bờm đã test thử nghiệm rồi, nó bị lỗi 100%, ngoài ra còn lỗi liên quan đến cả Kửa hàng phúc duyên nữa đấy hi hi....

Security
05-09-09, 09:30 AM
Main này do VCorp làm - Mình chỉ thêm Vietnamese Charset và Fix Lvl Master thôi !

Mình cũng học hỏi từ nhiều nguồn, các bạn không cần thanks làm gì ! :">
Chúc vui ! :P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn có thể cho biết
Seri: ?
Version: ?

Và Hex ở files nào? chứ bạn post như vầy chẳng khác nào 'Lấy tri thức quăng vào đầu thằng thất học'^:)^. Thank!!!

bethichdubu
06-01-10, 06:03 PM
anh ơi cái main của anh VIỆT HÓA em chết liền á, anh việt hóa rồi text nó lại giùm em nha anh