PDA

View Full Version : SCF7.11.59 no Crack

thanhtinas
21-07-09, 02:38 AM
:)>-Mình share bản này thử ai test dùm mình cái heng.:)>-
~o)SCF7.11.59 no Crack~o)
Ai pro có khả năng Crack thì share lại cho anh em nhé.
Hiện tại mình không có thời gian để Crack nó được, mỗi người chung tay cùng nhau fix heng.
Chúc anh em Crack thành công.
Dưới Đây là link download:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Rz0rKF9AWV9GW1EABy0aDwsFRhwJHA==:)>-

xom1b
21-07-09, 07:42 AM
Bạn biết Crack sao k Crack
ko biết crack và muốn mọi ng` trong clb cùng crack thì nói ra chứ ai đã làm gì đâu mà bảo bận
dù sao cũng Thanks

thanhtinas
21-07-09, 09:20 AM
Hiện tại thật sự mình không có thời gian bạn àh mình bạn quảng lý phòng nét nên, một mình xoay chuyển không kip thui, mình làm cái này chủ yếu cho anh em tự mày mò và tu bổ kiến thức chứ ai làm được thì làm, không làm được cũng không sao, vì clb này vẫn còn nhiều người có tâm huyết về mu online.
Cái chính của mình anh em tự tìm tời và sáng tạo mới mẽ hơn.
Xem như đó là trải nghiệm củ mình,thật sự mình thấy server khi offline
các bác mới tập làm mu online sẽ hỏng ngay trong khi đó kiến thức tiếp thu chưa đủ để thực hiện, bởi vậy phài học hỏi từ từ, không nên nóng vội sẽ đỗ vỡ ngay.
SAu cùng thì anh em hãy Crack và share lại cho anh em.
Cần tìm một số người Pro hoặc có thể giúp mình về việt này,

membering
21-07-09, 09:28 AM
minh` la` memb noob nen cho minh` hoi? cu. the? thi` cong viec. crack la` lam` nhung~ j` va` can` nhung~ cong cu. nao` za.

eddy
21-07-09, 01:53 PM
:)) Crack được mới ghê !!! :p... very hard :D.....

tomatoes
21-07-09, 10:13 PM
:)) Crack được mới ghê !!! :p... very hard :D.....

Cái này là 7.11.56 ko phải 7.11.59.
Và cái này chỉ mất 30s để Crack.

P/S: 1 điều cuối cùng là nhờ các MOD ai hảo tâm Baned nick tomatoes dùm tôi cái.Sau bài viết này nick tomatoes chính thức đi vào hư vô :((

vietpro8x
21-07-09, 10:53 PM

P/S: 1 điều cuối cùng là nhờ các MOD ai hảo tâm Baned nick tomatoes dùm tôi cái.Sau bài viết này nick tomatoes chính thức đi vào hư vô :((

còn 5 bài nữa mà...........
thêm 5 bài rao vặt nữa là banned là ổn:-|:-|:-|

hoangtutinhyeu
21-07-09, 11:30 PM

có 30s giây thôi à?? ppro như thế sao không chia sẻ cho mọi người!
dã từ Mu rồi!! luyên tiếc gì

eddy
22-07-09, 09:37 AM

Vâg ! Anh giỏi mà :">............

mylove09
22-07-09, 09:46 AM
30s , nói thật là mylove này không tin
có thể crack đc nhưng ko đến nỗi phóng đại quá thế nhé bác tomatoes
dù sao thì bác cũng dã từ rồi , nói gì mà chẳng được ,chờ với em cũng sắp tiếp bước bác

tomatoes
22-07-09, 10:12 AM
30s , nói thật là mylove này không tin
có thể crack đc nhưng ko đến nỗi phóng đại quá thế nhé bác tomatoes
dù sao thì bác cũng dã từ rồi , nói gì mà chẳng được ,chờ với em cũng sắp tiếp bước bác

ùh,còn 5 bài post nốt luôn :D
sở dỉ 30s nghĩa là tôi đã crack cái này rồi :D chỉ 30s ngắm nghía xem có đúng là 7.11.59 ko :D Vì nó là 7.11.56 nên mất 30s ngắm xong và kết luận thì xem như đã crack rồi :))
P/S: WL 2.0.8.0 rất khó crack,hiện tại thì bên unpack.cn có 1 cái plugin Holy Shit có thể by pass HWID của nó :)

xom1b
22-07-09, 12:02 PM
Hiện tại thật sự mình không có thời gian bạn àh mình bạn quảng lý phòng nét nên, một mình xoay chuyển không kip thui, mình làm cái này chủ yếu cho anh em tự mày mò và tu bổ kiến thức chứ ai làm được thì làm, không làm được cũng không sao, vì clb này vẫn còn nhiều người có tâm huyết về mu online.
Cái chính của mình anh em tự tìm tời và sáng tạo mới mẽ hơn.
Xem như đó là trải nghiệm củ mình,thật sự mình thấy server khi offline
các bác mới tập làm mu online sẽ hỏng ngay trong khi đó kiến thức tiếp thu chưa đủ để thực hiện, bởi vậy phài học hỏi từ từ, không nên nóng vội sẽ đỗ vỡ ngay.
SAu cùng thì anh em hãy Crack và share lại cho anh em.
Cần tìm một số người Pro hoặc có thể giúp mình về việt này,

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VN ta sắp có 1 coder Pro nữa roài b-(

allforyou089
22-07-09, 12:10 PM
p/s: Thật tiếc vì hiện giờ mình không thể crack, lí do đơn giản: how to unpack?
Nhưng mình tin là không gì không thể unpack được khi đã có người unpack gồi :D
Chắc cũng mất khá lâu để học unpacking. (nothing difficult to do)^^!

Thanh Hải
22-07-09, 09:18 PM
sax ... ăn cắp sức lao động , trí tuệ của SCF chứ coder Pro gì :-? Đáng nói nhất là kinh doanh mới ác . Nếu mấy ông cracker hệ điều hành Windows và software cũng có suy nghĩ như ông này chak giờ ít người Việt biết IT lắm luôn #:-s

mubanbe
22-07-09, 09:50 PM
sax ... ăn cắp sức lao động , trí tuệ của SCF chứ coder Pro gì :-? Đáng nói nhất là kinh doanh mới ác . Nếu mấy ông cracker hệ điều hành Windows và software cũng có suy nghĩ như ông này chak giờ ít người Việt biết IT lắm luôn #:-s
Vậy nhiều người lấy GS crack về làm MU thương mại thì sao?
Cái gì cũng có giá của nó bạn àh.Ko ai cho ko ai cái gì đâu.
SCF ăn cắp của WebZen,Cracker ăn cắp lại của SCF,admin ăn cắp $ của Mem,vậy Mem biết ăn cắp của ai :D
Suy nghĩ cho công bằng rồi Post nhé :)

phoxuaxua
23-07-09, 04:27 AM
Nhất trí với ku mubanbe. các Admin đưa mu lên online muốn thương mại, mà không tự crack được cho mình , mà muốn một bản tương đối hoàn chỉnh thì phải bỏ tiền ra mua là phải lẽ rồi. Muốn được cho không, nhưng lại muốn mang cái được cho không đó đi thương mại kiếm tiền thì không hợp lí cho lắm. Không như windows, vì hầu hết mọi người dùng windows cho mục đích cá nhân là chính, vì vậy các bản crack windows được share đầy trên mạng
Người ta mất công tìm tòi crack được, thì cũng nên trả công cho họ, nếu như mình dùng vào mục đích thương mại

Mr.Noob
24-07-09, 03:09 AM
CHuẩn ko cần chỉnh.Làm bây giờ clb nhìn nó sao sao ý.Pro thì ra đi lần lượt lẫn pro web và server.

Các newmem hãy xem lại mình.Hãy config cho chuẩn offline.Hiểu được kha khá 1 ít về MuServer.Có đầy đủ điều kiện rồi hãy đưa lên Online.

Cứ gặp đâu phang đấy làm loạn hết Pri Server T_T

heoconlun
24-07-09, 08:28 AM
;)) em chỉ bik nghịch web thui =)) Server thì có ng` lo rồi =))

huynhvang1990
24-07-09, 09:57 PM
30s để mở thư mục và 30 phút sao crack xong heheh 8-|

KhuongCK_Dev
25-07-09, 04:05 PM
còn 5 bài nữa mà...........
thêm 5 bài rao vặt nữa là banned là ổn:-|:-|:-|

kO PIK SAU KHI POST ĐỦ 500 BÀI...ANH TOMATOES RA ĐI...TỪ NAY 4RUM CLBGAMESVN SẼ CÒN AI TIẾP BƯỚC...MỌI NGƯỜI BỎ MU HẾT RÙI ÀH...???ANH TOMATOES ƠI....ĐỪNG RỜI 4RUM...o:-)

Security
25-07-09, 11:00 PM
theo tomatoes Crack thì trong 1s nhưng buôn bán đối với ổng là cả đời. Bởi vậy 4rum này từ Mod cho đến member Box MU Off or On sẽ ra đi từ từ vì nãn... ngày xưa tomatoes chập chững thì chỉ có member trung thành về Box này trao đổi, còn bây giờ member đang trông tomatoes thì...

LilCe
26-07-09, 11:53 AM
tomastoes ko ra đi. Nhưng việc còn nhiệt huyết với clb này thì là ko thể

GooglePro
26-07-09, 02:29 PM
theo tomatoes Crack thì trong 1s nhưng buôn bán đối với ổng là cả đời. Bởi vậy 4rum này từ Mod cho đến member Box MU Off or On sẽ ra đi từ từ vì nãn... ngày xưa tomatoes chập chững thì chỉ có member trung thành về Box này trao đổi, còn bây giờ member đang trông tomatoes thì...
- Có quyền bạn ạ. còn khá hơn những người không biết Crack. khi người ta crack xong rồi lấy bản người ta share đi bán. cái đó mới khiến ngươi ta chán, người ta không có Share.
- giả sử ngươi ta làm được ngươi ta bán rẻ 1 lần và Suppost update 1 đến 2,3 lần Free cho Custom. nhưng khi ngươi ta crack Share ra 4rum. sẽ có người lấy mang đi bán, trong khi ngươi ta crack xong mà không được gì. thấy có tức không ;)).
- ai cũng nói là tốt thế nhưng những của tốt và mới nhât có thấy ai share không??
hay là sài chán rồi nản rôi mới share ;)).
nói chúng đúng ở 1 góc độ ai cũng có cái đúng ai cũng có cái ok. nhưng theo tôi thì khác.
biết chính xác thì nói không biết thì mình chỉ đọc rồi cho wa.
việc gì phải xiên sỏ nhau đúng không bạn.
- bạn thấy đấy như tôi có làm gì mất lòng đến ai đâu :P
^^! thế cho nó nhàn bạn ạ

thanhtinas
26-07-09, 03:27 PM
closed topic dc gòy pác google!