PDA

View Full Version : Share bản Audition hoàn thiện đã update đến tháng 06/09

Trang : 1 [2]

nhattrung26
30-11-09, 12:21 AM
IDM không bắt được link làm sao để đown bây giờ mọi người ơi giúp em với, hơn 2 G mà không có IDM thì down làm sao nổi đây trời ơi, em bắt đầu down từ 8h tối hiện tại bây giờ là 12h30 phút đêm rồi mà chỉ được có 2 path là sao vậy, ai biết cách gì down nhanh hơn giúp em kái, chắc em cắm từ giờ đến sáng mai cũng chưa nổi 10 path, 26 path phải làm sao đây!

nhattrung26
30-11-09, 12:23 AM
Không có lỗi đường truyền gì đâu nha một mình một máy một mạng không chung với bố con thằng nào nên không có lỗi gì của mạng đâu, ai giúp em down với.

ngoduydat
30-11-09, 02:59 PM
Chẹp bạn dow bằng IDM đi click chuột phải vào cái chữ download chọn download with IDM ấy. tớ download bình thường mà ^^

nhattrung26
30-11-09, 03:30 PM
sắp điên với cái này rồi, cài mãi cũng vẫn cứ sai thông tin tài khoản là sao nhỉ thử mọi cách theo hướng dẫn rồi cũng không được chán mún chít quá! Mà ngoduydat sao kô nói nhanh cho mình làm mình down từ tối qua đến giờ mới song, thử làm như bạn nói đúng là vẫn được ngu thật.Bạn vào diễn đàn giúp mình nha, mình cài ok, tạo nik và tạo nhân vật rồi, đăng nhập vào game thì báo : sai thông tin tài khoản chưa tạo nhân vật giúp mình với cụ thể nha, kái này khó nè, nếu có bài hướng dẫn rồi thì share luôn cho mình nha!

ngoduydat
01-12-09, 03:12 PM
mình làm cho bạn xong rồi mà :D close nhé ^^

btbaotrung90
24-12-09, 11:52 AM
sevver này có nhìu bản nhạc bị lỗi quá,sevver này của PhucVinh nhưng sao ông công share ko share cái sevver cũa ông lun ấy, nhìu bãn nhạc nhấp vào nó báo sai mã âm nhạc lắm

thecongcntt
26-12-09, 12:06 PM
Do file 009 không đúng như client của mình. Server này cũng không phải của phuc vinh, đây là server hữu duyên được phát triển lên. Còn server hiện tại của mình thì chưa share được.

mr_panda1308
30-12-09, 07:44 AM
Của em bây h sau khi cập nhật path 2 của bác thì, vào shop => MẶT và BỘ bị dis, vào room bấm ready... đang load ảnh thì bị văng ra ngoài... H sao hả bác :-s

Raxtinhax
04-01-10, 06:53 PM
Mua đồ trên web báo lỗi gì nè
Notice: Undefined variable: insertlist in c:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 223
Query Error: INSERT INTO `` ( `usersn`, `buynick`, `itemid`, `DuplicationCount`, `expiredtype`, `expireddate`) VALUES ( '4', 'Raxtinhax', '5455', '0', '1', '2090-01-01 00:00:00')

The URL Is:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MySQL Server Error:
Incorrect table name '' ( 1103 )

Alehap2010
05-01-10, 10:31 AM
Sau mấy ngày mài mò vs Ausv, mình thấy mỗi bản sv có 1 cấu trúc db khác nhau, vì vậy bạn cần dúng web phù hợp vs sv đó.
Tạm thời bạn có thể khắc phục bằng cách vô file c:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chỉnh lại cho khớp vs db của sv!

Raxtinhax
05-01-10, 05:23 PM
Chỉnh thế nào vậy bạn ? Mình k sành mấy vụ này

danbyolove
06-01-10, 03:31 PM
cám ơn nha hi hi :x sao ko post đc

theanh307
15-01-10, 10:18 AM
thecong cho xin cái link down SQL 515 ,tại thấy trong phần HD+Tool lại không cái đó chỉ có MySQL

huuduyen_05
15-01-10, 08:03 PM
download sqlyog - Tìm với Google (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaibinhankhan
26-01-10, 08:36 AM
hok huong dan cai dat web au offline à..... sử dụng esyphp cài auoffline đc hok vậy

esyphp cai vao` au co' xaj dc hok anh

huuduyen_05
26-01-10, 08:48 AM
Bạn có thể dùng webservice bất kỳ có hỗ trợ PHP.

LilKanG
31-01-10, 08:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lynksun
01-02-10, 08:50 AM
mình bị báo lỗi chạy sever connet erorr sever 192.168.1.118,mà sever ở trên cho là 192.168.1.118 mà,bạn nào chỉ mình với,làm sao để connet nhận lài 127.0.0.1,cái sever cho ở trên có cái chạy 127.0.0.1,có cái chạy 192.168.1.118,cái itemdb online improt báo erorr

Bạn đã chỉnh IP 127.0.0.1 trong SQL hay Sever chưa
Nên chỉnh IP theo đúng IP máy mình...Chúc bạn thành côg

LynkSun

the_snow_heart
06-02-10, 11:15 AM
Em cài xong hết rồi nhưng gặp 2 vấn đề là:

+) Khi chạy cái auditiongamesever.exe thì báo lỗi Mail sever disconect và một số sever # cũng bị disconect???
+) Khi chạy audition thì vào đến màn hình đăng nhập bị dis ra ngoài kèm theo thông báo: không thể kết nối tới máy chủ & chấm dứt kết nối tới máy chủ??????????

Pác nào giải quyết giùm cái

phucvinh97
12-02-10, 07:10 PM
2000 avatar tui add chứ ai! Mà sao không gi rõ nguồn nữa chứ!
Nếu nhớ không lầm thì cái patch 1 có pass nữa kìa.

mrtun20
01-03-10, 06:24 PM
Client die hết ùi :( bạn nào thèm chơi lắm ùi thỳ đown client của mỳnh này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 08474a80 chép file path lên như HD chơi ngon ko bjk lỗi j` đâu

Hay thỳ có nút thank kia kài =.=''

113viyeu113
06-03-10, 07:02 PM
chán thiệt pass patch1 là gì thế kiếm hoài kô ra

royal
16-04-10, 03:10 PM
good good thank rất nhiều 30 charrrrrrr

anhkomuonradi
18-04-10, 06:38 PM
Sao vào game nó báo là "chương trình sẽ bị đóng do lỗi hệ thống chống hack" là sao nhỉ ?

Katehd
20-04-10, 12:44 PM
bác chỉ cho em cái vụ setup mySQL đi
em set up nhưng nó ko hiện giống trong hướng dẫn của bác

Katehd
20-04-10, 12:46 PM
cậu mrtun nói khoác ghê thật
client đấy của anh huuduyen share mà của ông gì đâu
thecong cũng lấy từ link đó mà ra
à tiện nhắc luôn
đừng ấn vào link mà hãy copy link vào thanh địa chỉ

Katehd
20-04-10, 02:29 PM
dùng navicat khác hướng dẫn quá
lúc mình setup mySQL mà gõ cái dòng (...) và command line nó báo lỗi ko đổi đựoc pass thì phải

duykhanhnd91
24-04-10, 01:43 PM
download hết những cái bác share ở bên trên là đủ luôn hở bác hay còn thiếu gì nữa ko?:-O e download luôn cả thể!!! đag máu ;))

khanhchuong
28-04-10, 03:58 PM
hiện tại là download ko dc (~~)[-X

Mr.Quy
07-05-10, 02:30 AM
Path 1 có trojan :D
anh thecongcntt còn cái path 1 nào ko có trojan không anh :D
KIS nó đá mất. hic

lemonking
04-06-10, 10:29 PM
Pác Thế Công ơi pác Share thiếu file PHP.Rar rùi trong Video hướng dẫn nó có file PHP.Rar vậy làm sao bây giờ cài tới SII 2 là pó tay vì thiếu PHP.rar ai có share lên dùm thank!!!!!!!!!!!

duyen911007
07-06-10, 05:39 PM
Pác Thế Công ơi pác Share thiếu file PHP.Rar rùi trong Video hướng dẫn nó có file PHP.Rar vậy làm sao bây giờ cài tới SII 2 là pó tay vì thiếu PHP.rar ai có share lên dùm thank!!!!!!!!!!!

của bạn nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (mình mới up đó)
bạn dùng bản này còn nhiều lỗi lém đợi bản của nhox4mat ra rùi download về coi thế nào<:-P

731826
08-03-11, 04:44 PM
anh oi giup em voi!! em cai xong het roi nhung vao game dang nhap toan bi ngat ket noi ko ak( ko dang nhap dc)

malinhtinh
08-04-11, 08:35 PM
sao mình download hết về rùi mà ko tìm thấy file SQL515.exe đâu cả. dow trên mạng nhưng khi ấn concet thì nó báo lỗi. giúp mình với. :((

YoungKeno
08-05-11, 09:55 PM
Mấy Pro ơi !! Sẻver mình chạy OK hết nhưng sao vào thì nó ko kết nối toàn báo "Đang Kết nối đến Máy chủ...." chờ cả 15' ko thấy gì hết bị gì ấy nhỉ ?

doraemon_pro
25-06-11, 12:12 PM
Có thể nhét nhạc của au VTC trong tmục abm vào au Off ko hả mọi người [-O<

yemmuongi
02-07-11, 10:28 AM
Mình chạy thì oke hết nhưng đăng nhập vào lại báo lỗi gì đó

kumanh17896
02-07-11, 10:38 PM
sao bạn chưa up client của bạn

nhuyeuanh5
24-08-11, 08:45 PM
link down disk1 die r, làm sao down được đây, bác thecong up lại link dùm cái ạ

crown134
06-11-11, 07:50 AM
Cho mình hỏi bản này chạy trên windows 7 SP1 64bit dc ko dza ?_?

dknythanh
06-12-12, 11:13 AM
Xin lỗi đã để các bạn chờ lâu. Đã có bản Path 2 rồi chia 7 phần mỗi phần 50 MB và dùng chương trình Split để nối. Sau khi down về giải nén ra 1 thư mục copy tất cả vào client (Phải có bản path 1 rồi).

Part2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 7 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Up lại Link đi bạn. Link bị die rồi

satthumeminh
26-12-12, 04:21 PM
Xin lỗi đã để các bạn chờ lâu. Đã có bản Path 2 rồi chia 7 phần mỗi phần 50 MB và dùng chương trình Split để nối. Sau khi down về giải nén ra 1 thư mục copy tất cả vào client (Phải có bản path 1 rồi).
Part1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fryywdzz2z5z)
Part2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fzwm5g1tz0wc)
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fjozd2yynvzy)
Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fhntwz5urjnk)
Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fewwmwlytw0n)
Part 6 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fwlnzytonvwz)
Part 7 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fng2k4mm0did)
Phần mềm nối file : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fnmmtyi5mzz2)

Link die rồi bạn ơi up lại dùm mình phần này nha thanks bạn nhiều .

0968578813
31-08-16, 01:29 PM
Link die rồi bạn ơi up lại dùm mình phần này nha thanks bạn nhiều .

link die rui ai up lại đi tks ạ

DragonBlack101
31-08-16, 01:53 PM
bạn có thể dùng bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của tuân565