PDA

View Full Version : MuToolProject V0.93

LandOfPhi
28-05-09, 12:16 PM
Hiện nay MuToolProject V0.92 hầu như đều chỉnh sửa, việt hóa được các file .bmd của Ver SS 4 nhưng lại không thể sửa được file Skill.bmd của ver mới hơn.

MuToolProject V0.93 đã có thể chỉnh sửa, việt hóa được các file Skill.bmd SS4.

Download tại đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mirror : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc các bạn vui vẻ :D

Credit : Endi

mylove09
28-05-09, 12:51 PM
póc tem cái . Thanks công share

cena_hiphop_12
28-05-09, 01:14 PM
link die . 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hongliem8x
28-05-09, 02:08 PM
trang này MaxUp nhưng MinDown ;)
khó download quá , ai down rồi up sang rapidshare hoặc Mediafire hộ với

toanpadium
28-05-09, 03:21 PM
Link working ... :(
Đây rapidshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LandOfPhi
28-05-09, 03:23 PM
trang này MaxUp nhưng MinDown ;)
khó download quá , ai down rồi up sang rapidshare hoặc Mediafire hộ với
Đã Up lên Mediafire cho bạn ;)

trannhudit
28-05-09, 10:33 PM
Hay quá cảm ơn và thank rồi nhé. Tiện đây bác cho xin file message.wtf và mấy file tiếng việt mà có thể edit được nhé, chứ đừng như ông mu-hp và muthuduc không thể edit được mới đau chứ, hỗ trợ bản Pentulum nhé, . Nếu có thì share cho xin nhé. Cảm ơn nhiều.

LandOfPhi
28-05-09, 10:41 PM
Hay quá cảm ơn và thank rồi nhé. Tiện đây bác cho xin file message.wtf và mấy file tiếng việt mà có thể edit được nhé, chứ đừng như ông mu-hp và muthuduc không thể edit được mới đau chứ, hỗ trợ bản Pentulum nhé, . Nếu có thì share cho xin nhé. Cảm ơn nhiều.
Mình đã Share Tool, bạn tự Edit đi nhé.
Còn về vấn đề MU-HP và MuThucDuc là 2 MU hoàn toàn khác nhau, phiên bản tiếng việt không giống nhau :)