PDA

View Full Version : [Thông tin] Wings 4th ở Server Season IV - Món nóng sốt đây!

Destruct
10-05-09, 08:41 PM
Thấy mấy bữa nay mọi người đang bàn tán về mấy cái Wings 4th, hôm nay Des tậu về mấy ScreenShots cho mọi người xem cho nó đỡ tò mò đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thấy đẹp quá nhỉ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu thấy được thì Thanks một cái nhé :x

Destruct
10-05-09, 08:49 PM
Chẳng quá ai Thanks cho cả, nản quá đi! Lần sau có hình không cho ai xem nữa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1vuonchuoi9
10-05-09, 08:52 PM
căn bản là ko thấy gì sao thx :))

heoconlun
10-05-09, 08:52 PM
:| hình die mất lấy đâu xem mà thanks :P

Destruct
10-05-09, 08:54 PM
À! Ra là trang này nó Request để lấy Links, Des đã dán lại rồi đây ^^!

1vuonchuoi9
10-05-09, 08:57 PM
vẫn trắng 1 màu huyền bí ................

1vuonchuoi9
10-05-09, 09:04 PM
chỉ muốn nhận xét 1 câu rằng ko thể = wing 3 đc

holic999
10-05-09, 09:05 PM
chỉ là Skin thui . chả có gì đáng thank cả :)) muốn ta thank thì Up cái skin cánh DK và cánh Elf lên đêy cho ta :) Cánh DW xấu nên khỏi

Destruct
10-05-09, 09:09 PM
chỉ là Skin thui . chả có gì đáng thank cả :)) muốn ta thank thì Up cái skin cánh DK và cánh Elf lên đêy cho ta :) Cánh DW xấu nên khỏi
Stupid! Noob! Lolz!<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Destruct
10-05-09, 09:18 PM
Theo như Des thấy thì có lẽ Wings 4th là có thật (chỉ có lẽ thôi nhé ^^!), vì Mu Arieth đã có Guide hướng dẫn cách Mix Wings 4th, kể cả Wings 3rd và Wings 2nd cũng có hướng dẫn như vậy nên khó có thể không tin được!

Nhân tiện mọi người nhận xét cách họ Design lại phông nền của Camera xem thế nào, Des thấy thích nó hơn phông nền trong mấy Camera 3D kia!

Vài ScreenShots nữa cho loại Camera này

Mr.Noob
10-05-09, 11:30 PM
Cool!

Cánh elf nhìn lung linh nhỉ.

Cánh Dk bị rách te tua mà vẫn bay được.Chứng tỏ Dk tài quá đi >,<

hateroc22
11-05-09, 12:30 AM
haha thằng Asz với Javeira nó fix Wing4 hay thế nhỉ.Cái mu này chơi đc 3 năm òi giờ chán òm đồ F mà lấy Jawel đập ác thật hoho

thangxd2
11-05-09, 12:35 AM
ai có data Wing này ko và chỉ dùm mình cách ADD vô W3 với !! nhìn chất đấy:D

phamduong
11-05-09, 09:31 AM
nói chung là đẹp ! VN mình có MU nào như này chưa vậy các bác chỉ em chơi thử cái:still_dreaming::still_dreaming:

thanhtinas
11-05-09, 09:53 AM
chài tưởng cái gì.. cái mu này lâu lắm rồi pa ơi giơ mới biết wing 4 àh chài.. vô đấy gập cựu vn . Tiểu Thư la bạn mình chơi summoned. ơ mu này sumomned là mạnh nhất . 1 viên ngọc có thể đập vô món đồ thường từ 0 lên +13 full dòng. đồ ko luck ko kill. đập ngọc vô có luck có kill. mình choi bk mà săn mayya ma ko lai summoned nua .. <<< vip nhất sesion 4. nick chater trong đó là ProForever..... ks ty síu nha có gì mấy bác bỏ qua cho em.

hongliem8x
11-05-09, 10:43 AM
wing MU càng ngày càng xấu , WEBZEN hết ý tưởng rồi ;)

meties
11-05-09, 10:52 AM
wing MU càng ngày càng xấu , WEBZEN hết ý tưởng rồi ;)
WebZen nào ở đây 8-},update mới gần đây nhất của WZ vào 2/4/2009,ông lên trang chủ Mu Korean mà kiếm được chỗ nào nói có mấy cái wing này tui phục ông sát đất =))

hongliem8x
11-05-09, 11:20 AM
ko phải webzen à ,
anh nào biết , anh nào có hay.;))
chơi vl , nhìn mấy máy ké bên chơi mu nên nhận xét vậy , thấy mấy cái cánh cũ đẹp hơn , còn ai làm thì kệ nó chứ >:)

cá mập xám
11-05-09, 12:54 PM
Soul nó đeo đc cả 2 Wing ah ?? hay là đặc quyền GM nhỉ ?

lak1234
11-05-09, 01:16 PM
chỉ nhận xét 1 câu .. chẹp chẹp .. đẹp đấy bác à .. thank nhé3:-O

toanpadium
11-05-09, 05:07 PM
Des chỉ tìm được mấy cái Img thôi à, chán nhỉ ...:Laluot_134:
Mong mấy cái skin add vào server quá để cho mấy thằng bạn xem nó lác mắt haha :D

h3llboy
11-05-09, 06:01 PM
Nhìn là biết skin rồi, mấy thằng bên Arieth giỏi nên nó add thêm được cách (công thức) tạo cánh mới trong gameserver thôi. Thực ra cái wing 4 của Blade Master tui đã thấy cách đây 3 năm trên forum ragezone rồi. Nói chung mấy cái wing này không thể đẹp bằng Wing 3 được mọi người nhi? Nếu WZ làm wing 4 thì nó sẽ thực sự đẹp tuyệt, chứ không như thế này. Nhìn con Grand Master đeo cái wing 4 yếu sinh lí ghê >:)

Destruct
11-05-09, 06:24 PM
Wing 4 nghe được 3 năm trên RZ, còn cái Server Season IV mới ra cuối năm ngoài, cho xin cái Link đi!

Đẹp hay không là mỗi người thôi mấy bạn, mình thấy nó đẹp, cả cái Camera nữa ^^

Mu này mình đã chơi thử, chưa thấy vụ đập ngọc từ 0 lên +13 và không có Luck và Skill lên thành có Luck và Skill, lạ vậy nhỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cá mập xám
11-05-09, 06:37 PM
Wing 4 nghe được 3 năm trên RZ, còn cái Server Season IV mới ra cuối năm ngoài, cho xin cái Link đi!

Mu này mình đã chơi thử, chưa thấy vụ đập ngọc từ 0 lên +13 và không có Luck và Skill lên thành có Luck và Skill, lạ vậy nhỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này đâu có xếp hạng cao lắm đâu :( Kev đang chơi bên Zhyper thấy đông hơn hẳn :)) top 10 SV đúng là khác thật :))
Mà Des xem lại xem sao con Soul đeo đc 2 loại cánh? ? :-?

Destruct
11-05-09, 08:50 PM
Chúng nó thích thì cho thành Wear All Items thôi mà, có gì đâu ^^

lonely1902
12-05-09, 12:37 AM
Nhìn cái ảnh đầu còn đỡ ... mấy cái sau xấu òm =.=!!

Lysaoran
12-05-09, 06:31 AM
Wings 4 kô = Wings 3 được thì được của H-Elf ; Dual Master ; và của Lord Emperor
Cái của Lord Emperor là trông ngon nhất :d

Bose Online
12-05-09, 12:50 PM
wing 4 gì mà nhìn xấu đau ^^ , không biết có hiệu ứng gì ko . hàng ko chính hãng nhìn lõm quá [-O<

cauam
12-05-09, 01:39 PM
dù sao cũng cảm ơn bác naz.xem mà xướng cả mắt

Chiritokaji
12-05-09, 03:10 PM
Tớ cũng nghĩ là Wings4 là có thật 90%....Vì đã xem cả Option của nó rồi....Cái này của AriethMu chứ không phải của Webzen :|

c0ffeel0ve8x
12-05-09, 03:25 PM
Mu này tớ chơi rồi, đúng là có thật mà. Nó có hẳn bản update công thức ép cánh cấp 4. VN mình chơi cũng nhiều lắm, Mu này chơi khó vãi. Thấy có 1-2 thằng đeo rồi

Destruct
12-05-09, 05:27 PM
Hiện tại Mu Arieth đã Updated bản hiệu ứng cho Wings 4th, nhìn lung linh, nhất là cánh Elf, đẹp hơn Wing 3rd của Elf nhiều! Ai không tin thì qua đấy chơi thử <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vụ có bạn bảo đập ngọc vào là lên Full Items và có thêm Luck và Skills, thực ra là có nhưng không chính xác. Đây là tính năng Mix từ những loại ngọc nguyên tố ở Season IV thành một loại ngọc "đại bự" tên là Atahar (tên gọi trong Mu Arieth), sau đó đem Item muốn luyện đi Mix với Atahar sẽ được Item Full <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có vẻ như trong khi các tín đồ của MuOnline đang chờ đợi những tính năng Season IV mới nhất từ 2 phía chính là Webzen và SCFMT thì Mu Arieth Team lại có thể chế ra được những tính năng cũng không kém phần hay ho ^^! Không loại trừ khả năng Team này vượt trội hơn SCFMT về cả trình độ lẫn sức sáng tạo. Đây cũng là Team mà ngày trước đã cho ra đời bản MuServer 1.02N Haste rất chi là nổi tiếng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

* Thấy bài săn tin hay thì Thanks nhé ^^!

Phóng viên ClbGamesVn - Destruct <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bose Online
12-05-09, 06:07 PM
ừ , design wing tuy xấu nhưng viết code pro quá ,
cho hỏi wing 4 có thêm dòng option nào khác so với wing 3 ko ?

h3llboy
12-05-09, 06:12 PM

Í của mình là cái skin wing 4 trong Arỉeth này ngày xưa mình đã thấy tụi nó tính làm skin cho wing 2 Blade Knight ấy mà, chứ lúc đó còn chưa có Season 3 nữa :)

Destruct
12-05-09, 07:18 PM
Í của mình là cái skin wing 4 trong Arỉeth này ngày xưa mình đã thấy tụi nó tính làm skin cho wing 2 Blade Knight ấy mà, chứ lúc đó còn chưa có Season 3 nữa :)
À! Cái đó mình cũng nhớ ra từ hôm qua rồi ^^!

Hình như là cũng từ Wings 3rd mà tạo thành các dòng Options thôi, chứ nếu để tạo ra thêm một vài Options mới cho Wings 4th trong GS thì chắc phải một thời gian nữa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hateroc22
13-05-09, 10:52 PM
Jewel of Love

Tăng item từ +1 lên tới+13
Tì lệ 100%

Jewel of Happyness

Biến item bình thường thanh` exc item voi' 3 max options. ( 1-3 tuy` )
100%

Jewel of Sadness

Thêm Luck vao item
100%

Jewel of Faith

Them Skill vao Vũ khí hoac Khiên

Jewel of Despair

Tăng option của trang sức lên 1

Jewel of Hate

Công. option len +28
100%

Atahar KHUNG KHIEP NHAT!

Biến bất cu' item nào lên FullOption Excellent +13 +28 +Skill +Luck
Đề làm ATAHAR bạn cần phải co' 7 cuc. jawel trên để tạo bằng=P~ Chaos Machine.

langtuvotinh
15-05-09, 08:06 AM
hic.. sao w4 xấu thế hả bạn thế này xài w3 đẹp hơn đó!!! Mình thick cái đẹp hơn

nhockeke3
15-05-09, 09:17 AM
Wing 4 có cánh soul với Mg nhìn phê nhất

thecong
15-05-09, 09:41 AM
có cai up cái data của nó để làm skin dc ko

sumo1990
15-05-09, 09:57 AM
À cái wing 4th này là custom item của MU Arieth, mình có chơi thử MU này và được chủ G cho xem. Mu Arieth có rất nhìu item riêng, thí dụ như các loại ngọc ép thêm luck, skill vào item, ngọc ép để nâng lvl của các loại ring, 1 số set đồ nữa. Cái wing 4th này ko có trong MU bản quyền Webzen đâu. ^^

Mr.Rin
10-06-09, 07:38 PM
Ai có Skin mấy cái cánh này ko ? :x kết quá =P~

Van_Bom
11-06-09, 06:59 AM
các pro ơi cho Bờm hỏi là mấy cái wing này trong client nào thế, cho Bờm linhk dowload client full lun đi, Bờm chỉ thích dowload thôi hi hi...thank nhiều lắm....