PDA

View Full Version : MainTest SS4 1.06+ GameGuard ...^^!

KhuongCK_Dev
02-05-09, 07:35 PM
Serial : 0J64hWbkGH9nCNqU
VerSion : 22945 > 1.06.00
PATCH (ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_06_TPatch.zip)
MainTest 1.06 | +GameGuard (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Credits:
LordBilly

antiblood
02-05-09, 08:28 PM
chưa thử nhưng cũng cảm ơn đã share

trannhudit
02-05-09, 10:52 PM
test luôn đây xem thế nào cảm ơn nhiều. Chắc test cho bản SS4 của bạn được chứ. À tiện đây hỏi luôn bạn có file move hết tất cả các map = "M" không cho mình xin nhé cả client lẫn server nhé. Thank

KhuongCK_Dev
03-05-09, 03:34 PM
test luôn đây xem thế nào cảm ơn nhiều. Chắc test cho bản SS4 của bạn được chứ. À tiện đây hỏi luôn bạn có file move hết tất cả các map = "M" không cho mình xin nhé cả client lẫn server nhé. Thank

Ý bạn là bản nào...??? mình chỉ share thui chứ ko có bản nào là của mình cả :D
fix move : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

c0ffeel0ve8x
03-05-09, 11:15 PM
Main này việt hóa đc tiếng việt chưa?

trannhudit
04-05-09, 01:25 AM
^:)^
PATCH (ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_06_TPatch.zip)
MainTest 1.06 | +GameGuard (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Credits:
LordBilly

Mình lấy cái này về chỉnh trong sv hay là chỉnh ở trong main vậy.
Cách 1: Mình đã chỉnh trong sv ở thư mục C:\MuServer\SCFData trong file SCF_Common.ini có nội dụng sau. (chưa chỉnh)
[Version]
ClientExeVersion =1.05.48
ClientExeSerial =QYZqUofWwktRdGUZ

[Common]
SCFMaxLevel =400
SCFElfSoldierMaxLevel =200

Sau khi chỉnh:
[Version]
ClientExeVersion =1.06.00
ClientExeSerial =0J64hWbkGH9nCNqU

[Common]
SCFMaxLevel =400

Còn main thì chỉnh IP từ testig.sytes.net (2 cái trong main) đã thay thành 192.168.1.3 lúc thì thay cái đầu, lúc thì thay cả 2 mà sao Server chạy không báo lỗi mà khi chạy client thì chẳng thấy Server đâu cả.
Cách 2: Mình chỉnh file main này về y xì main đang dùng bằng công cụ CrackMain tức là chuyển Version và Serial,IP về như sau:
IP = 192.168.1.3

Còn trong Server thì để nguyên cũng không được khi chạy SV không báo lỗi gì hết nhưng khi chạy client chẳng thấy SV đâu cả.

Bạn có thể chỉ giúp mình được không. Hiện mình đang dùng bản sv MuServer Season 4 (7.xx....series). Cảm ơn bạn nhiều.
:-@

modbibi
04-05-09, 08:59 AM

Cách 1: Mình đã chỉnh trong sv ở thư mục C:\MuServer\SCFData trong file SCF_Common.ini có nội dụng sau. (chưa chỉnh)
[Version]

[Common]
SCFMaxLevel =400

Sau khi chỉnh:
[Version]
ClientExeSerial =0J64hWbkGH9nCNqU

[Common]
SCFMaxLevel =400

Còn main thì chỉnh IP từ testig.sytes.net (2 cái trong main) đã thay thành 192.168.1.3 lúc thì thay cái đầu, lúc thì thay cả 2 mà sao Server chạy không báo lỗi mà khi chạy client thì chẳng thấy Server đâu cả.
Cách 2: Mình chỉnh file main này về y xì main đang dùng bằng công cụ CrackMain tức là chuyển Version và Serial,IP về như sau:
IP = 192.168.1.3

Còn trong Server thì để nguyên cũng không được khi chạy SV không báo lỗi gì hết nhưng khi chạy client chẳng thấy SV đâu cả.

Bạn có thể chỉ giúp mình được không. Hiện mình đang dùng bản sv MuServer Season 4 (7.xx....series). Cảm ơn bạn nhiều.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn phải chỉnh trong sever bạn
ClientExeVersion =1.05.48 ----> 1.05.52
ClientExeSerial =QYZqUofWwktRdGUZ ---> pJA6XTqoEtquVItA

trannhudit
04-05-09, 03:17 PM

[Version]

[Common]
SCFMaxLevel =400

Sau khi chỉnh:
[Version]
ClientExeSerial =0J64hWbkGH9nCNqU[Common]
SCFMaxLevel =400

IP = 192.168.1.3

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã chỉnh rồi đó mà đâu có được.

vuthanhbh
04-05-09, 09:23 PM
Có main không có GG không bạn :(.

KhuongCK_Dev
17-05-09, 04:35 PM
Có main không có GG không bạn :(.

Main này có GG bạn à...:-|:-|:-|:-|

1vuonchuoi9
17-05-09, 04:58 PM
ko hiện lvl của master :)..........

cena_hiphop_12