PDA

View Full Version : Share Sever Chinh đồ Linux 2.3.7

notron99
28-03-24, 07:40 AM
Trước tiên cảm ơn Pgaming của bác Hung Nguyen đã share, anh em ai có điều kiện donate ủng hộ tinh thần của bác ấy.
Review sever ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
All in one ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Hướng dẫn ở trong all in one)
VMwave ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén all : pgaming

Cấu hình tối thiểu: Ram 8GB, HDD còn 50 Gb.
có auto nhặt đồ. phù hợp anh em chơi offline tìm lại kỷ niệm.

các cao nhân đi qua hóng việt hoa

itvn85
31-03-24, 11:41 AM
Tất cả các bản share đều bị mã hóa hết mà anh, ae muốn trải nhiệm sever đang online vào nhóm zalo ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bbzero2702
31-03-24, 08:12 PM
bản này toàn chữ tàu luôn ông , muốn ôn lại cũng khó , xưa t chơi năm 2009 - 2010 gì đấy , tìm bản off khó quá :(

notron99
31-03-24, 09:29 PM
Mình khá lớn tuổi, con mình cũng đã lớn. Nhưng một điều mình học được ở 4r nói chung hay box nhỏ chinh đồ nói riêng, là kiến thức nên chia sẻ, cứ cho đi, đến lúc bạn tìm sẽ thấy. Nên những gì mình share trên 4r ở định hướng dễ tiếp cận đối với all các bạn muốn tìm sever- chỉ thế thôi
dạo gần đây tôi tìm sever, thấy nhiều bạn tiếp cận còn sau mình nhiều, nhưng hóng được chút bay ra mở sever riêng. Bản 2.3.7 hay cao hơn này cũng có bạn việt hóa mở online vì cấu trúc sever chinh đồ nó giống nhau. Bản thân tui cũng đang việt hóa 2.3.7 phục vụ nhu cầu mình mà sẽ ko share vì bọn nó lấy làm của mình....

Thưa với các thánh có hai điều; một là mở sever thu hút ng khác là việc làm không phù hợp pháp luật VN. sever càng đông thì nạp càng nhiều phần nạp càng dễ về cát bụi buộc đóng sever nếu ko muốn dính đến pl.

notron99
31-03-24, 09:47 PM
Tất cả các bản share đều bị mã hóa hết mà anh, ae muốn trải nhiệm sever đang online vào nhóm zalo ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3-4x cả rồi, lương ko dc vài củ hay sao, hào khí lúc thanh niên đâu mà khom lưng giới thiệu nhận vài đĩnh vàng chưa đến mấy chục bạc của bọn mở sever rác thế bạn

bbzero2702
04-04-24, 10:38 PM
Mình khá lớn tuổi, con mình cũng đã lớn. Nhưng một điều mình học được ở 4r nói chung hay box nhỏ chinh đồ nói riêng, là kiến thức nên chia sẻ, cứ cho đi, đến lúc bạn tìm sẽ thấy. Nên những gì mình share trên 4r ở định hướng dễ tiếp cận đối với all các bạn muốn tìm sever- chỉ thế thôi
dạo gần đây tôi tìm sever, thấy nhiều bạn tiếp cận còn sau mình nhiều, nhưng hóng được chút bay ra mở sever riêng. Bản 2.3.7 hay cao hơn này cũng có bạn việt hóa mở online vì cấu trúc sever chinh đồ nó giống nhau. Bản thân tui cũng đang việt hóa 2.3.7 phục vụ nhu cầu mình mà sẽ ko share vì bọn nó lấy làm của mình....

Thưa với các thánh có hai điều; một là mở sever thu hút ng khác là việc làm không phù hợp pháp luật VN. sever càng đông thì nạp càng nhiều phần nạp càng dễ về cát bụi buộc đóng sever nếu ko muốn dính đến pl.

em tìm cái off chơi mà khó kinh khủng luôn a , còn mấy sever onl thì không theo được :(
xưa học cấp 3 chơi đua xe đạp hay hộ tống lạc đà bị mấy ông Soái đánh , giờ mà đua theo bản onl ngu luôn :(