PDA

View Full Version : [TLBB] share server 14Phái full Phụ bản chức năng đã việt hóa

khactai
20-12-23, 07:13 AM
Share server one click 14P tuyệt tình cốc cho anh em chơi offline
Link video có hướng dẫn cài đặt

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MK giai nen: tvsunny

alpha69
21-12-23, 05:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cục tar của bản này chưa viethoa cho các bạn ngâm cứu nè , mình lấy từ bên này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9-Com

khanhs1676
02-01-24, 10:33 AM
Có mã hóa gì k bác.
Để e lấy về nghịch tí ạ

huythiem0209
03-01-24, 09:40 PM
sao mình giải nén ra xong vào client thì ko bật dc lên vậy nhỉ b

khanhs1676
05-01-24, 02:13 PM
sao mình giải nén ra xong vào client thì ko bật dc lên vậy nhỉ b

tắt windef đi k nó ăn mất cái gì là nghỉ dùng luôn :))

khanhs1676
09-01-24, 09:22 PM
Share server one click 14P tuyệt tình cốc cho anh em chơi offline
Link video có hướng dẫn cài đặt

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MK giai nen: tvsunny

Hi bác.
Bác cho em xin zalo hoặc số điện thoại em hỏi nhờ chút xíu đc k ạ
Em đang nghịch cái sv 14 phái của bác mà muốn đổi IP trên Client mà sao Client cứ tự kết nối về IP cũ vậy ạ.
Em đã sửa IP trên file cmd và patch các kiểu rồi mà "gamelog" nó vẫn báo là Client kết nối về 192.168.200.128
EM không biết setip cho sever nên k phải đưa về máy ảo cũ của em í.
Nhừo bác hỗ trợ e tí

nguyenha93
10-01-24, 02:19 PM
Hi bác.
Bác cho em xin zalo hoặc số điện thoại em hỏi nhờ chút xíu đc k ạ
Em đang nghịch cái sv 14 phái của bác mà muốn đổi IP trên Client mà sao Client cứ tự kết nối về IP cũ vậy ạ.
Em đã sửa IP trên file cmd và patch các kiểu rồi mà "gamelog" nó vẫn báo là Client kết nối về 192.168.200.128
EM không biết setip cho sever nên k phải đưa về máy ảo cũ của em í.
Nhừo bác hỗ trợ e tí

Bị patch cứng cái IP là 192.168.200.128 rồi. Không thay đổi đc đâu. Thay đổi cũng không Connect được vào Server đâu

biriankute
15-01-24, 01:36 AM
tắt windef đi k nó ăn mất cái gì là nghỉ dùng luôn :))

Em tắt hết cái windef rồi mà sao ấn vào file vaogame.cmd nó cũng khộng hiện lên màn hình game luôn . bác nào shase cho e xin clien này với

tiennguyenpn
15-01-24, 02:05 AM
Em tắt hết cái windef rồi mà sao ấn vào file vaogame.cmd nó cũng khộng hiện lên màn hình game luôn . bác nào shase cho e xin clien này với

Bác cứ bấm 1 -> 2 lần vào " Vaogame.cmd " là nó lên nhá.
Còn không bác tắt windef xong giải nén lại file Client > là được.

biriankute
15-01-24, 03:17 AM
Bác cứ bấm 1 -> 2 lần vào " Vaogame.cmd " là nó lên nhá.
Còn không bác tắt windef xong giải nén lại file Client > là được.

Mình đẫ thử rất nhiều cách rồi vẫn không hiện cái cửa sổ clien :(( , lúc nãy thây cái file OgreMain.dll thì hiện cửa sổ clien xong out lỗi luôn. bác nào sahre hộ cái clien với không hiểu sao máy mình bị lỗi thế nữa

tiennguyenpn
15-01-24, 02:42 PM
Mình đẫ thử rất nhiều cách rồi vẫn không hiện cái cửa sổ clien :(( , lúc nãy thây cái file OgreMain.dll thì hiện cửa sổ clien xong out lỗi luôn. bác nào sahre hộ cái clien với không hiểu sao máy mình bị lỗi thế nữa

Lạ nhỉ, mình vẫn dùng Client của bác ấy share vào bình thường mà...

javias
15-01-24, 05:15 PM

Client bị Defender diệt 1 số file do nhận định là virut , nên nếu muốn chơi thì vào tắt Defend trước hoặc tốt nhất là cài cái win 10 ảo trên VMWare rồi chép client vào đó rồi chơi cho an toàn .