PDA

View Full Version : [TLBB] Share tgs 6 skin võ hồn full vh

alpha69
13-12-23, 06:22 PM
SV+CLIENT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tính năng: Điêu văn song cực, thần khí chế tạo, bảo giám, ngự thú, thời trang mới cũng kha khá,bản 13 phái,... nhiều thứ khác ae tự thẩm...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Seiokita
13-12-23, 08:01 PM
Bác ơi em Newbie bác hướng dẫn em làm sao để tạo sv vào chơi đc với ạ.

tiennguyenpn
13-12-23, 08:09 PM
Bác ơi em Newbie bác hướng dẫn em làm sao để tạo sv vào chơi đc với ạ.

B1: bác tải : VMware Workstation về đã nhé.
B2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
B3: Cấu hình IP
B4: bác vào xem youtube cho dễ hiểu: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
B5: Dưới phần mô tả có đầy đủ thông tin của Máy Ảo rồi đó.

Tài Khoản Ubuntu: root
Mật khẩu : tlbb1234
MYSQL:
Tài khoản sql: root

Chúc bác thành công nhé.

anhquynhx1
13-12-23, 09:04 PM
B1: bác tải : VMware Workstation về đã nhé.
B2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
B3: Cấu hình IP
B4: bác vào xem youtube cho dễ hiểu: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
B5: Dưới phần mô tả có đầy đủ thông tin của Máy Ảo rồi đó.

Tài Khoản Ubuntu: root
Mật khẩu : tlbb1234
MYSQL:
Tài khoản sql: root

Chúc bác thành công nhé.

Cảm ơn ông nhóe....................

tiennguyenpn
16-12-23, 07:04 PM
Bản này hình như lỗi mua trang phục hay sao ấy, bấm mua là mất kết nối máy chủ luôn.

minhthai0
17-12-23, 09:00 AM
Bản này hình như lỗi mua trang phục hay sao ấy, bấm mua là mất kết nối máy chủ luôn.

lỗi vài bộ à bác , có nhiều bộ khác vẫn bthuong .... bản này lỗi võ hồn hay sao á , nó không hiện võ hồn , với pb chỉnh 1 người , dịch chuyển thành công nhưng không vào map pb được

tiennguyenpn
17-12-23, 04:54 PM
lỗi vài bộ à bác , có nhiều bộ khác vẫn bthuong .... bản này lỗi võ hồn hay sao á , nó không hiện võ hồn , với pb chỉnh 1 người , dịch chuyển thành công nhưng không vào map pb được

Đúng rồi bác, muốn chơi gọi là tự kỉ thì cũng phải sửa khá nhiều.
Mình thấy bản này, thiếu khá nhiều thứ với lỗi tùm lum quá...