PDA

View Full Version : Share Vua Hải Tặc Offline Update 2023

boynhay1721992
10-10-23, 04:28 PM
Link google : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ạy server như bản cũ.. địa chỉ IP : 192.168.0.142tài khoản máy chủ :root pass 123456 một số hình ảnh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

se7enx18
11-10-23, 07:44 PM
Lâu lắm mới thấy lại con game tuổi thơ này. Thanks bác nhiều lắm.

yehem3000
15-10-23, 06:01 PM
Link google : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ạy server như bản cũ.. địa chỉ IP : 192.168.0.142tài khoản máy chủ :root pass 123456 một số hình ảnh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có hướng dẫn giúp cài với ạ! zalo mình 0377192124

pycoder
23-10-23, 04:46 PM
mong bác làm video hướng dẫn chạy sever

hailua2k
24-10-23, 10:39 AM
mong bác làm video hướng dẫn chạy sever
Server có IP là 192.168.0.142

User/password: root/123456

Bạn mở server bằng VMware (chọn I Move It), (((chỉnh card mạng edit virtual network VMNet8 với đường mạng 192.168.0.0 , mình thấy đã edit sẵn) ))

Sau khi chạy server xong mở tool SecureCRT.exe ra (chép hẳn folder sang ổ D) . bấm (C) --> (O) , (Mình thấy cũng đã setup sẵn connect Server trong đó rồi nha)

Các bạn chạy số 1.... Đợi nó chạy xong đến khi hiển thị "NOTICE: [pool pirate] 'user' directive" thì bấm tiếp 2.... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chạy xong server thì vào web (trình duyệt abc hoặc cowoon) đường dẫn 192.168.0.142 để chơi game.
Muốn Việt hóa thì vứt file main swf đã share trong bài cũ ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
vào server ( đường dẫn ...<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
sau đó việt hóa file xlms.text (unzip ra sửa )
hóng cao nhân việt hóa ạ:D:D:D

pycoder
24-10-23, 06:44 PM
Server có IP là 192.168.0.142

User/password: root/123456

Bạn mở server bằng VMware (chọn I Move It), (((chỉnh card mạng edit virtual network VMNet8 với đường mạng 192.168.0.0 , mình thấy đã edit sẵn) ))

Sau khi chạy server xong mở tool SecureCRT.exe ra (chép hẳn folder sang ổ D) . bấm (C) --> (O) , (Mình thấy cũng đã setup sẵn connect Server trong đó rồi nha)

Các bạn chạy số 1.... Đợi nó chạy xong đến khi hiển thị "NOTICE: [pool pirate] 'user' directive" thì bấm tiếp 2.... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chạy xong server thì vào web (trình duyệt abc hoặc cowoon) đường dẫn 192.168.0.142 để chơi game.
Muốn Việt hóa thì vứt file main swf đã share trong bài cũ ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
vào server ( đường dẫn ...<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
sau đó việt hóa file xlms.text (unzip ra sửa )
hóng cao nhân việt hóa ạ:D:D:D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em làm theo hướng dẫn trong này được ko ạ?

se7enx18
25-10-23, 03:21 PM
Khúc này em phải xử lí sao ạ<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
25-10-23, 03:33 PM
Mấy bác cho em hỏi đoạn này em nhậpLogin rootPassword 123456 mà chỗ password nó không cho gõ<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

linux gõ pass sẽ ko hiện, cứ nhập đúng ấn enter là dc

se7enx18
25-10-23, 03:37 PM
linux gõ pass sẽ ko hiện, cứ nhập đúng ấn enter là dcDạ em đã hoàn thành bước này rồi. Nhưng hiện tại em đang bị lỗi run ScureCRT ạ. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

se7enx18
25-10-23, 03:52 PM
em fix được rồi ạ, nó không nhận chữ trung =))

se7enx18
25-10-23, 04:17 PM
Lúc chạy game em bị lỗi rồi mấy anh ơi, không vào được game. Giúp em với<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hailua2k
26-10-23, 08:41 AM
Lúc chạy game em bị lỗi rồi mấy anh ơi, không vào được game. Giúp em với<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ạn chép folder sercureCRT sang chỗ khác, chạy lại server xem, bản này setup sẵn ip 192.168.0.142, kiểm tra lại ip trong vmware vnat8 lại xem đúng 192.168.0.0 chưa

se7enx18
26-10-23, 10:03 AM
Bạn chép folder sercureCRT sang chỗ khác, chạy lại server xem, bản này setup sẵn ip 192.168.0.142, kiểm tra lại ip trong vmware vnat8 lại xem đúng 192.168.0.0 chưaEm làm theo rồi vẫn ko load dc vào game anh ơi. Em cũng chép thằng SecureCRT ra 1 chỗ khác khỏi thư mục gốc ban đầu cũng ko chạy.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

se7enx18
26-10-23, 10:08 AM
Anh cho em hỏi có trình duyệt nào ngoài coowon chạy được nữa không, hiện giờ các trình duyệt chorme, cốc không chạy được nữa

DarknessWalker
09-11-23, 01:25 AM
Lúc chạy game em bị lỗi rồi mấy anh ơi, không vào được game. Giúp em với<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Did you manage to find a solution ? I got the same problem as you.

boombavn
14-11-23, 11:50 AM

Cho mình xin lại link tải được ko bạn ? Link trên bài thấy để private.

hailua2k
16-11-23, 09:28 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , link bản việt hóa đây bạn

huyhuy12
29-11-23, 07:34 PM

Có ai cho xin source với link lỗi rồi ạ

peny123
17-12-23, 01:06 AM
em fix được rồi ạ, nó không nhận chữ trung =))

fix nó như nào hả bác ới :( em cũng bị lỗi này

armando79
12-03-24, 09:13 AM
Làm cách nào để thay đổi cuộc sống của những con quái vật trong câu chuyện?