PDA

View Full Version : [KT] Cần pro biết chỉnh quest khởi đầu Linux 1358 cho KT2

linode
27-01-22, 03:54 PM
Như trên........ Bác nào làm được cho mình xin contact. Giá cả không thành vấn đề

vuongtusamac
27-01-22, 11:18 PM
Như trên........ Bác nào làm được cho mình xin contact. Giá cả không thành vấn đề

Bạn tham khảo bài viết này nhé. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File cần chỉnh sửa là file \gameserver\script\player\player.lua
dùng phần mềm compare beyonce giữa file player.lua của sv bạn với file player.lua của sv mà mình có gửi link ở trên, sẽ thấy có vài điểm khác nhau. good luck. :D

linode
27-01-22, 11:21 PM
Bạn tham khảo bài viết này nhé. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dùng phần mềm compare beyonce giữa file player.lua của sv bạn với file player.lua của sv mà mình có gửi link ở trên, sẽ thấy có vài điểm khác nhau. good luck. :D

đỉnh chópppp, thanks bác trước ạ, mai mò sau kakakaka

linode
27-01-22, 11:43 PM

mà link die hết trơn rồi bác ơi :Laluot_176:

vuongtusamac
28-01-22, 10:27 PM
mà link die hết trơn rồi bác ơi :Laluot_176:

link sv kiếm thế xưa đã share <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DungT
28-01-22, 11:00 PM
link sv kiếm thế xưa đã share <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có full sv client pay không bác cho em xin đi cám ơn :)>-:)>-:)>-

linode
28-01-22, 11:30 PM
Sau hơn một ngày mò cuối cùng cũng ra.....
Thanks bác vuongtusamac giúp đỡ nhiệt tình mặc dù ko phải ở player.lua :D :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>