PDA

View Full Version : [KT] Về cái Flash Player

linode
18-01-22, 02:26 PM
Flash Player khai tử rồi giờ vô game tới phần tạo nhân vật cái nó đen xì vì ko chạy đc Flash. Bác nào biết cách khắc phục ko chỉ em với :-o :-o :-o

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__Jie__
18-01-22, 04:42 PM
fix lại ui đoạn đó là dc.
Cái này trước làm rồi , xem ui của VNG copy qua
Lúc chọn nhân vật file: selectandnewrole.lua
Bỏ cái ui thông báo flash cũ tại : accountlogin.lua

linode
18-01-22, 04:47 PM
fix lại ui đoạn đó là dc.
Cái này trước làm rồi , xem ui của VNG copy qua
Lúc chọn nhân vật file: selectandnewrole.lua
Bỏ cái ui thông báo flash cũ tại : accountlogin.lua

tuyệt vời, thanks bác nhiều lắm lắm :-* :-*

DungT
18-01-22, 10:34 PM
Flash Player khai tử rồi giờ vô game tới phần tạo nhân vật cái nó đen xì vì ko chạy đc Flash. Bác nào biết cách khắc phục ko chỉ em với :-o :-o :-o

bản này việt hóa full chưa bạn
cho mình mới được không

linode
19-01-22, 11:24 AM
bản này việt hóa full chưa bạn
cho mình mới được không

Bản gốc tàu thôi bạn...............

linode
19-01-22, 12:08 PM
Đã vào đc game
Bản 1358 này vẫn là thích hơn là KT2....E mới bắt đầu, 4r mình còn ai dev Linux ko ^^

DungT
19-01-22, 07:46 PM
Đã vào đc game
Bản 1358 này vẫn là thích hơn là KT2....E mới bắt đầu, 4r mình còn ai dev Linux ko ^^

bản này có vh được không bác share cho anh em với :)>-:)>-:)>-

linode
19-01-22, 08:59 PM
bản này có vh được không bác share cho anh em với :)>-:)>-:)>-

Tui có 2 bản LINUX 1358 và KT2… Server gốc tàu chưa mod miếc việt hóa gì cả. unpack đc hết. Nếu có nhã hứng làm thì ib tui gửi link =))