PDA

View Full Version : [REPOST] Các bộ Source Chiến Quốc

baotran
08-10-21, 10:36 PM
Lúc trước mình đã chia sẻ nhưng link đã die và mình cũng đã bị mất tài khoản nên không sửa link lại được, nay mình chia sẻ lại cho ai cần!
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý:
Một số sv có lệnh bug và lệnh ẩn, mọi người hãy vào thư mục CMD kiểm tra các lệnh sau:
ot2: Bug chỉ số
mix4,mix6,mix7,mix...( mặc định chỉ có mix,mix2,3,5) : đập đoạn thạch tỷ lệ 100%
Mọi người hãy Show Hidden File trước khi tìm để tránh file bị ẩn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaivinh68
24-10-21, 02:50 PM
lâu lắm mới thấy bác vào lại Group CQ
em vẫn ngày ngày vào xem hi vọng mấy anh DEV vào hỗ trợ mà hầu như trong vô vọng,mấy anh bỏ CQ rồi

sẵn có bác cho em hỏi 2 vấn đề sau
1/ mấy SV share đa số toàn chỉnh PK gặp là bem dc nhau ko cần bật PK, nhưng em lại thích như kiểu cũ, bật lên theo nhóm ,theo bang, hay tự do nó hay hơn,nhưng em set mãi ko biết set sao cho nó về lại như cũ,,,mong bác HD
2/ em muốn set máu giới hạn cho nhân vật thì set ở file nào,vi khi máu trên 60k là chỉ số nó hiện về lại từ đầu
mong đc bác HD và chia sẻ
em cám ơn

baotran
25-10-21, 12:21 PM
em vẫn ngày ngày vào xem hi vọng mấy anh DEV vào hỗ trợ mà hầu như trong vô vọng,mấy anh bỏ CQ rồi

1/ mấy SV share đa số toàn chỉnh PK gặp là bem dc nhau ko cần bật PK, nhưng em lại thích như kiểu cũ, bật lên theo nhóm ,theo bang, hay tự do nó hay hơn,nhưng em set mãi ko biết set sao cho nó về lại như cũ,,,mong bác HD
2/ em muốn set máu giới hạn cho nhân vật thì set ở file nào,vi khi máu trên 60k là chỉ số nó hiện về lại từ đầu
em cám ơn

1/ mình k thấy sv nào ko bật pk mà vẫn pk đc
2/ không phải giới hạn mà là lỗi hiển thị nhưng vẫn đủ số máu

thaivinh68
25-10-21, 04:15 PM
bác có cilent nào chạy đc sv đế vương ko,
cilent em đang chạy có vẻ thiếu file hay sao á,có những thú cưới ko nhìn thấy, cứ như bay trên không khí

Sever đế vương có tính năng đổi phái ko bác...

em cám ơn

baotran
27-10-21, 09:27 AM
bác có cilent nào chạy đc sv đế vương ko,
cilent em đang chạy có vẻ thiếu file hay sao á,có những thú cưới ko nhìn thấy, cứ như bay trên không khí

Sever đế vương có tính năng đổi phái ko bác...

em cám ơn
Client đầy đủ picid:

Đổi phái mình ko rõ

lequanganhvy
29-10-21, 12:52 AM

em cám ơn

1/ Chưa có server nào là set pk tự do ở hòa bình cả nhưng mà nếu có thì có thể xem lại file pk và đổi 1 số câu lệnh liên quan xem sao (ví dụ nhiều ng họ pk đc tự do ở tân thủ thôn/khu vực an toàn vì do họ sử dụng lệnh) đó chỉ là hiểu biết của mình.
2/ Như bác chủ topic nói rồi nên cũng không cần nói lại.

thaivinh68
31-10-21, 12:23 AM
bác baotran ơi
em dg gặp 1 lỗi là khi khiêu chiến sư phụ thì nó đếm đc vài giây xong ngưng luôn ko đếm nữa mà quái thì cũng chả thấy xuất hiện,bác hướng dẫn em fix với ạ

baotran
02-11-21, 11:22 AM
bác baotran ơi
em dg gặp 1 lỗi là khi khiêu chiến sư phụ thì nó đếm đc vài giây xong ngưng luôn ko đếm nữa mà quái thì cũng chả thấy xuất hiện,bác hướng dẫn em fix với ạ bạn xem có báo lỗi ko thì chụp lên đây hoặc là
bạn tìm source phần đó ko lỗi chép vào

ducanh1010
25-04-23, 10:39 AM
bạn xem có báo lỗi ko thì chụp lên đây hoặc là bạn tìm source phần đó ko lỗi chép vàobác có zalo k ạ. e có chút k hiểu mong bác giúp đỡ

sonhasl
30-05-23, 12:41 PM
bác baotran ơi
em dg gặp 1 lỗi là khi khiêu chiến sư phụ thì nó đếm đc vài giây xong ngưng luôn ko đếm nữa mà quái thì cũng chả thấy xuất hiện,bác hướng dẫn em fix với ạ

Tải 1 sv khác về so sánh 2 file khiêu chiến đấy là xong ezy