PDA

View Full Version : Xin hướng dẫn cách giải mã file lua game đông tà tây độc

kietnguyen
05-08-21, 06:33 PM
Em chào các huynh, em mới tải được 1 bản đông tà tây độc trên mạng về định việt hóa chơi mà file .lua nó bị mã hóa tùm lum hết như hình. Anh nào biết cách giải mã xin chỉ giúp em với ạ, em xin chân thành cảm ơn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là file ví dụ như trong hình ạ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>-a7bjDQP1OMLNRTjqocuxjF7ENJITXiaygS2y--xY

kietnguyen
06-08-21, 10:06 AM
up lên cái, mong được tiền bối chỉ giáo

rayyan2006
06-08-21, 05:02 PM
dùng tool unpack của con Đào Hoa Kiếm (Tiến Biến 3) mà giải nhé bạn.
file đã giải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link tải tool: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cách dùng bạn tự tìm hiểu nhé.

kietnguyen
07-08-21, 09:43 AM
file đã giải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link tải tool: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cám ơn tiền bối, em đã làm được rồi ạ :D

kietnguyen
22-10-21, 05:46 AM
anh ơi, còn mấy file .png bị mã hóa không mở được có cách nào mở không anh, em thử hết các loại từ photoshop, imageedit,.. mà toàn báo ko đúng định dạng ~X(