PDA

View Full Version : [TLBB] Video Hướng dẫn cài TLBB từ đầu đến cuối (A-Z) [Centos 7 - Server]

tranvanhantv
05-12-20, 07:29 AM
chào các bác hôm nay em sẽ upload video hướng dẫn cài sever tlbb vạn tượng 7 từ a-z cài thư viện chỉnh sữa này nọ...
Các bạn nào không có tài khoản trên diễn đàn không xem được thì gõ cái tện giống hịt trên Youtube sẽ có á.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Metalcore
05-12-20, 08:41 AM
chào các bác hôm nay em sẽ upload video hướng dẫn cài sever tlbb vạn tượng 7 từ a-z cài thư viện chỉnh sữa này nọ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuy đã biết cài nhưng cũng thanks bạn vì tinh thần lâu rồi tlbb chưa ai share gì về kiến thức ... ;)

skythienlong
05-12-20, 08:00 PM
share tâm huyết đấy, Ơ mây zing, gút chóp :)>-:)>-:)>-

anhhungkiemthe
14-12-20, 06:05 PM
mình bị lỗi như thế này ạ mình đang chạy bản 2.35 share trên 4rum ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

phamvuong
14-12-20, 06:18 PM
mình bị lỗi như thế này ạ mình đang chạy bản 2.35 share trên 4rum ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tạo acc mới vào sẽ ko bị nữa
còn nếu đúng nhân vật của sv mà bị thế thì out ra vào lại là dc

anhhungkiemthe
14-12-20, 07:23 PM
tạo acc mới vào sẽ ko bị nữa
còn nếu đúng nhân vật của sv mà bị thế thì out ra vào lại là dc
Mình đã tạo acc mới nhưng vẩn bị ạ

anhhungkiemthe
14-12-20, 08:36 PM
chạy sv nó hiện như thế này ạ

tranvanhantv
15-12-20, 12:19 AM
chạy sv nó hiện như thế này ạ
Bạn cho xem hình các tap còn lại để mình xem hộ coi có vấn đề gì.