PDA

View Full Version : [TLBB] Show Hiệu Ứng Võ Hồn

Sadlove123
16-10-20, 10:25 PM
- Sau 2 ngày vất vả cuối cùng đã viết code xong, mình tay nghề còn kém quá . Sao khi mình fix cho ngon lành bên phần Võ Hồn nhất định share lại cho anh em người mới cùng giao lưu học hỏi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

makute7413
16-10-20, 10:34 PM
impact thôi mà bác cái này nhớ là share lâu lắm rồi mà

saodzi
16-10-20, 11:04 PM
impact thôi mà bác cái này nhớ là share lâu lắm rồi mà

bác share chỗ nào vậy :v qua hóng ké

doanlephuvinh9
17-10-20, 05:04 AM
cái này dễ mà, đã sho được vào khung nhân vật bằng read write luôn rồi...

Sadlove123
17-10-20, 09:02 AM
cái này dễ mà, đã sho được vào khung nhân vật bằng read write luôn rồi...

- Có thể chỉ giáo mình phần này được không bạn?

TS2GVN
17-10-20, 09:42 PM
Hóng share cái impact để hiển thị cục quay quay ;)

athecang
18-10-20, 11:38 PM
Hóng share cái impact để hiển thị cục quay quay ;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này phải không?????????????????

songtu
04-11-20, 08:37 AM
- Sau 2 ngày vất vả cuối cùng đã viết code xong, mình tay nghề còn kém quá . Sao khi mình fix cho ngon lành bên phần Võ Hồn nhất định share lại cho anh em người mới cùng giao lưu học hỏi

bạn chỉ cho mình xem bạn chỉnh sửa những file gì, sau nó liên kiết đến impact với nhé :D

Sói Đẹp Trai
04-11-20, 08:21 PM
Cục quay kia có rất nhiều cách. Các phiên bản client mới và GS mới nó đã hỗ trợ câu lệnh đổi model của trang bị (đọc sâu mới biết). Còn nếu phiên bản cũ, thì phải dùng hiệu ứng để làm. Cụ thể phải tác động đến file all.effect và all.partical trong Effect.axp, chi tiết mình không giải thích vì kiểu gì để edit được cái này bạn cũng buộc phải chui sâu vào đó và modify, trong quá trình modify phải đọc hiểu thì mới edit được.