PDA

View Full Version : [MU] Bác nào cho em xin bộ nwebmu

admin96
14-10-20, 08:19 PM
Cho em xin bộ wed Mu và có hướng dẫn càng tốt. Em lâu không mò mất mấy bộ wed trk. thấy có bản sever 6.3 custom đẹp lại muốn ngồi mò lại.

Cảm ơn các bác nhiều. Mu mãi trong ta :)>-:)>-:)>-:)>-

darkknife8
15-10-20, 12:55 PM
khá là ok nhé
Trần Ch rep

haibays2
23-10-20, 01:11 AM
Cho em xin bộ wed Mu và có hướng dẫn càng tốt. Em lâu không mò mất mấy bộ wed trk. thấy có bản sever 6.3 custom đẹp lại muốn ngồi mò lại.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lieuthunguyet
23-10-20, 11:30 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

admin96
26-10-20, 12:34 PM

Lâu rồi ko gặp ông. cho tôi FB ông đi

admin96
01-11-20, 01:57 PM

Mình tạo xong hết rồi. Ko hiểu thiếu querry hay gì mà lúc đăng ký tài khoản game nó có ghi thông báo sai số điện thoại sử dụng số đt di động, thử rất nhiều số đều ko dc

lequangvu
17-12-20, 11:59 AM
Bạn sang box <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có nhiều người share mà