PDA

View Full Version : Mu Server 7.04.2

Mr.QuangHuy
22-04-09, 11:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông Tin Server :

Fix Quest 3
Char Class 3 :Working
Item Socket :Working
Bc + Ds + CC + illusion :Working
Wing 3 :Working
Item Season 4 :Working
NPC add seed + tạo khung : working
NPC add Seed vào Item Socket : Working
bảng Move trong suốt + Working ^^
Swap of Campness :Working ( nhưng chưa add quái )Command :

/marry tênchồng tênvợ
/post nộidung
/addstr - Tăng Str (tối đa 10.000 point)
/addagi - tăng Agi (tối đa 10.000 point)
/addvit - tăng máu (tối đa 10.000 point)
/addene - tăng nội lực (tối đa 10.000 point)
/addcom - tăng mệnh lệnh (tối đa 10.000 point) dành cho DLlệnh mới :

/skin số serial của mob , vd nếu mún thay skin thành con kundun thì như sau : /skin 275 , đặc điểm : Mg + DW thì dẽ sử dụng , vì khi dùng skin chỉ có thể chơi phép
100% Drop Set thần ở CC 2 trở lên
100% Drop Sói Tinh Hoàng Kim ở Illusion 2 trở lên
Gs không bị Crash Don't Send
3 Pet mới : 2 Pet Hoạt động
Map Alaska hoạt động , có Trùm raklion
Main VTM việt hóa có dấu : item.bmd , text.bmd , socketitem.bmd<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update Link

Client Patch :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Server:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

MQuang
22-04-09, 11:56 PM
server thì vẫn bị lỗi item mới mà vẫn đem đi quảng cáo nản wa' :amazed:
đề nghi mod xóa bài quảng cáo ko có link dow này

tomatoes
23-04-09, 12:07 AM
Chắc mãi post nên quên Link ấy mà :D
đợi cái 7.07.07 Cracked luôn rồi fix bug,release pồ ơi :D

Mr.QuangHuy
23-04-09, 12:12 AM
Mai cha HeoTiz bên ketnoitatca mới share mình update link ngay mà :|

MQuang
23-04-09, 12:13 AM
Chắc mãi post nên quên Link ấy mà :D
đợi cái 7.07.07 Cracked luôn rồi fix bug,release pồ ơi :D
không phải quên link đâu ông ạ mà ko có link mà post
bài này chép i nguyên bên forum của hắn bên đấy còn ko có link
nên khẳng định là quảng cáo :canny:

maninlove102
23-04-09, 12:37 AM
Ủng hộ nhóc hết mình cố gắng fix nữa nhé anh gà server nên đành chờ nhóc vậy !

Kệ người nói ngược nói xuôi

Mọi người ủng hộ nhóc đó sẽ share All còn hok thì mọi người cứ coi đây la bài quản cáo cũng được

Tái bút : Nếu có gì hok phải xin bỏ qua cho mình nhé mình gà nên hok giám nói nhiều :D

tomatoes
23-04-09, 12:59 AM
Đọc hiểu chết liền :D
Mà tôi chả hiểu SV này có bug gì để Fix nhỉ :D Di dạo vài 4rum MU thấy toàn là quảng cáo Fix Bug SV này nhìn mắc cười quá :D
Thậm chí có người bán luôn cái SV này với giá vài trăm k :(

Bug thật sự của GS này thì ôi kinh khủng lắm :( chắc chỉ SCFMT fix đc :) (dupe points,dupe items ,v,v...)

LandOfPhi
23-04-09, 01:15 AM
MuServer trên chẳng có gì liên quan đến fix bug cả, bản SCFMT 7.04.02 crack đã có hết rồi ... đây chỉ là config và có chỉnh sửa việt hóa Client và Server mà thôi :D
Àk, anh cà chua vào test hộ em main anti hack công nghệ mới 1 phát nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mà cho e hỏi ai bán server đó giá vài trăm K vậy :|

thanhjxaun
23-04-09, 01:17 AM
Ủa đây là Box Releases (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Hay là Recycle vậy ? Không Releases (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) thì thôi tội gì phải quảng cáo trong Box này nhỉ ?

tomatoes
23-04-09, 01:29 AM
MuServer trên chẳng có gì liên quan đến fix bug cả, bản SCFMT 7.04.02 crack đã có hết rồi ... đây chỉ là config và có chỉnh sửa việt hóa Client và Server mà thôi :D
Àk, anh cà chua vào test hộ em main anti hack công nghệ mới 1 phát nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mà cho e hỏi ai bán server đó giá vài trăm K vậy :|

:D Ai biết :)
Main Antihack này dựa trên Công nghệ của ai :) em giới thiệu sơ sơ anh mới có hứng Test chứ :)

LandOfPhi
23-04-09, 01:35 AM
:D Ai biết :)
Main Antihack này dựa trên Công nghệ của ai :) em giới thiệu sơ sơ anh mới có hứng Test chứ :)
Của anh Diệu ( bongma_2x ) chứ của ai nữa :D

tomatoes
23-04-09, 01:47 AM
Đơn giản,có nhiều cách hack trên cái main này :D
Nhưng chủ yếu là vô hiệu hóa cái DLL đi (remove nó đi) v,v...
Tuy nhiên chỉ có những Cracker mới có thể làm đc,nói chung main này cũng OK có thể chống những Mem bình thường đc :D
Thanks vì cái DLL antihack Pro (anh chôm về làm MU Off :) )

ttlsonline2
23-04-09, 01:47 AM
Ủa... sao hem thấy link down nhỉ

@ Phi: cho hỏi vs Phi ơi, mình thay GS khác vào sv của Phi vào đc đến trong server thì bị ngắt kết nối ... Phi biết nguyên nhân k ?? Mình cũng dùng loại GS 6.

LandOfPhi
23-04-09, 01:51 AM
Đơn giản,có nhiều cách hack trên cái main này :D
Nhưng chủ yếu là vô hiệu hóa cái DLL đi (remove nó đi) v,v...
Tuy nhiên chỉ có những Cracker mới có thể làm đc,nói chung main này cũng OK có thể chống những Mem bình thường đc :D
Thanks vì cái DLL antihack Pro (anh chôm về làm MU Off :) )

Vậy hả anh :D, vậy thì phải Anti delbug nữa thôi :D
Nếu không vô hiệu hóa cái DLL được cho dù bản Hack Speed có vượt qua được đi nữa thì sẽ không có tác dụng :D
Àk,
Chắc Xbundler file DLL vào 1 file nào đó thì khó có thể remove được a nhỉ :D

Ủa... sao hem thấy link down nhỉ

@ Phi: cho hỏi vs Phi ơi, mình thay GS khác vào sv của Phi vào đc đến trong server thì bị ngắt kết nối ... Phi biết nguyên nhân k ?? Mình cũng dùng loại GS 6.

Bỏ Checksum đi là được thôi.

tomatoes
23-04-09, 01:57 AM
Anti Debug àh :)) ko thể ngay cả Ocreans còn ko dám nói anti debug mà :D
Tạo 1 dll khác giống tên với bmrx.dll code dll đó chỉ load serial version IP thôi,function Export thì giống như dll bmrx luôn.Cách này là fake DLL.
Nhưng anh còn vô số cách đơn giản hơn ,hehe :D

P/S: Nói về antihack tàm tạm anh thấy chỉ mỗi Tân Hợp nhất.
Mà dll này là công nghệ mới của anh Diệu đó hả,Pro dử ta :D
P/S 2: Thôi coi đá Banh .BIBI!

LandOfPhi
23-04-09, 02:00 AM
Anti Debug àh :)) ko thể ngay cả Ocreans còn ko dám nói anti debug mà :D
Tạo 1 dll khác giống tên với bmrx.dll code dll đó chỉ load serial version IP thôi,function Export thì giống như dll bmrx luôn.Cách này là fake DLL.
Nhưng anh còn vô số cách đơn giản hơn ,hehe :D

P/S: Nói về antihack tàm tạm anh thấy chỉ mỗi Tân Hợp nhất.
Mà dll này là công nghệ mới của anh Diệu đó hả,Pro dử ta :D
P/S 2: Thôi coi đá Banh .BIBI!

A đã thử vô hiệu hoá thử chưa, vào main nó không báo lỗi Don't Send hả anh :D
Em share anh Tool Hack point và Speed MU THN nhé :D

bachcotsau
23-04-09, 02:04 AM
Trong thời hạn 1 ngày nếu không có link download sẽ di chuyển bài vào thùng rác ...

tomatoes
23-04-09, 02:13 AM
A đã thử vô hiệu hoá thử chưa, vào main nó không báo lỗi Don't Send hả anh :D
Em share anh Tool Hack point và Speed MU THN nhé :D

Đã nói là tàm tạm thì ko good rồi,Nếu Tool work trên MU THN thì chắc hẳn sẻ work trên cả FPT,MU Hàn :P
main của em có thể remove đc DLL 100% ko hề don't send nếu biết cách,như anh nói em ko thể chống nổi Cracker và Reverser.

Hack point chỉ là point ảo,còn hack speed nghe mơ hồ quá,nếu là hack speed như hồi xưa thì hơi khó đấy,hay chỉ hack đc Agi,player.bmd.
Nên nhớ là muôn hack speed thì cần vượt qua GG đã rồi nói :)

LandOfPhi
23-04-09, 02:20 AM
Đã nói là tàm tạm thì ko good rồi,Nếu Tool work trên MU THN thì chắc hẳn sẻ work trên cả FPT,MU Hàn :P
main của em có thể remove đc DLL 100% ko hề don't send nếu biết cách,như anh nói em ko thể chống nổi Cracker và Reverser.

Hack point chỉ là point ảo,còn hack speed nghe mơ hồ quá,nếu là hack speed như hồi xưa thì hơi khó đấy,hay chỉ hack đc Agi,player.bmd.
Nên nhớ là muôn hack speed thì cần vượt qua GG đã rồi nói :)
Nó cũng như loại Hack Cheat Eng thôi, nhưng vượt qua đc GG :D
Chính xác là chỉ hack đc Point ảo và sẽ tác dụng với tốc độ của AGI nếu tăng Max Agi thì tốc độ có khác gì Hack Speed đâu :D

tomatoes
23-04-09, 02:26 AM
:)) Do thằng Gangter gà ko chịu cập nhật vào blacklist ấy mà.
Thôi Chắc mai Topic này bị del xem như nảy giờ là Spam đi.
Giờ coi đá banh tiếp :)
Anh còn 8 bài nữa là sẻ giã từ CLB :)) Cố lên!

LandOfPhi
23-04-09, 02:31 AM
:)) Do thằng Gangter gà ko chịu cập nhật vào blacklist ấy mà.
Thôi Chắc mai Topic này bị del xem như nảy giờ là Spam đi.
Giờ coi đá banh tiếp :)
Anh còn 8 bài nữa là sẻ giã từ CLB :)) Cố lên!
Đại ka cố gắng Crack bản 7.07.07 cho em kái rồi đi đâu thì đi ( đùa tí ) :D

Không Tên
23-04-09, 03:05 AM
Lỗi cơ bản nhất của ver. 7.04.02 này cánh cấp 3 của MG và DL không có Option. Tạo cánh = tools full Option nhưng vào Game là cánh trắng tinh, còn lại nó chạy khá ổn định

LandOfPhi
23-04-09, 08:32 AM
Lỗi cơ bản nhất của ver. 7.04.02 này cánh cấp 3 của MG và DL không có Option. Tạo cánh = tools full Option nhưng vào Game là cánh trắng tinh, còn lại nó chạy khá ổn định

Mình test đâu có lỗi này :), nếu cậu tạo bằng Tools không ra Op thì có thể xoay cũng đc mà :D

cuocdoisp
23-04-09, 08:56 AM
Ôi Cũng Spam Phát , Bản này không ổn định bằng bản của Phi ( mặc dù nó chỉ là 6.xxxxx mỗi cái Bug Kiss hơi vấn đề thôi ). Dùng bản của Phi vẫn ngon hơn

LandOfPhi
23-04-09, 09:02 AM
Ôi Cũng Spam Phát , Bản này không ổn định bằng bản của Phi ( mặc dù nó chỉ là 6.xxxxx mỗi cái Bug Kiss hơi vấn đề thôi ). Dùng bản của Phi vẫn ngon hơn

Chính xác, nhưng bản này nhiều tính năng mới hơn :)
Bug Kris do tại Edata thôi, chỉ cần không chạy Edata là xong :)

cuocdoisp
23-04-09, 09:12 AM
Chính xác, nhưng bản này nhiều tính năng mới hơn :)
Bug Kris do tại Edata thôi, chỉ cần không chạy Edata là xong :)

Tính năng mới thì đúng thật , nhưng không ổn định thì cũng vứt (chỉ dùng để Offline nghịch thôi ) , nói chung bản nào cần 1 pro fixx bug để server nó ổn định . Có nhiều người fixx đc server ổn định nhưng ít người dám Share cho anh em như Phi . Phi quay về Topic 6.xxx chỉ dẫn giùm chi tiết cách không chạy bằng Edata cho anh em mừng , anh em ai cũng mong phi quay lại đấy ( ai cũng biết không chạy edata thì không bị kiss nhưng không chạy edata thì chạy bằng cái gì , lấy mấy cái ds,ranking...của server khác chạy thì nó toàn báo lỗi ) . Mong phi sớm quay lại giúp anh em .

godhoang
23-04-09, 09:30 AM
server thì vẫn bị lỗi item mới mà vẫn đem đi quảng cáo nản wa' :amazed:
đề nghi mod xóa bài quảng cáo ko có link dow này
Thằng MrQuang này đầu óc sao vầy.Có bao h làm MU chưa.Có biết file item.bmd chưa?Và cũng có biết Ô X/Y của item chứ?Mà có biết chỉnh lại không??.Nói ra là biết gà rồi.Quê vậy QuangHuy đừng share ở đây cho phí công.Nhất là mấy đứa thiếu hiểu biết.

Mr.QuangHuy
23-04-09, 09:52 AM
Thằng MrQuang này đầu óc sao vầy.Có bao h làm MU chưa.Có biết file item.bmd chưa?Và cũng có biết Ô X/Y của item chứ?Mà có biết chỉnh lại không??.Nói ra là biết gà rồi.Quê vậy QuangHuy đừng share ở đây cho phí công.Nhất là mấy đứa thiếu hiểu biết.

Nóng quá :-s .

ttlsonline2
23-04-09, 10:15 AM

Sao nóng tính dzij :| .... ng ta share để cùng nhau thảo luận chứ đâu fair để ông vác về làm MU Online :|

cuocdoisp
23-04-09, 10:45 AM
Sao nóng tính dzij :| .... ng ta share để cùng nhau thảo luận chứ đâu fair để ông vác về làm MU Online :|

Đúng là hơi nóng tính . Nhưng bạn Huy cũng có Share đâu -nếu là share thì phải có lick download chứ . Đằng này không thấy lick đâu cả . Cái này post vào mục Development có vẻ hợp lý hơn

tomatoes
23-04-09, 10:46 AM
Oài Topic vẩn chưa bị Del cơ àh :D

cuocdoisp
23-04-09, 10:48 AM
mod cho 1 ngày để update lick mờ anh , chưa hết 1 ngày . Tranh thử Spam :))

Mr.QuangHuy
23-04-09, 11:12 AM
Bà con vào đây download các bản Repack khá hoàn thiện của bản Server này nhé:

Vào đăng kí cái Nick rồi vào Topic bấm THANKS "GRACIAS" mới hiện links download, chú ý xem hết để load các bản update phía dưới

Cobelinh
23-04-09, 11:43 AM
Bà con vào đây download các bản Repack khá hoàn thiện của bản Server này nhé:

Vào đăng kí cái Nick rồi vào Topic bấm THANKS "GRACIAS" mới hiện links download, chú ý xem hết để load các bản update phía dưới
hjx,vừa vào trang đêy" mà chả hiểu waj" ji.chả být tiếng gì nữa:(

Mr.QuangHuy
23-04-09, 07:20 PM
Update Link

Client Patch :

Server:

[H]eo T.IZ
23-04-09, 07:53 PM
Update Link

Client Patch :

Server:

bác Quang Huy chụp nhanh thế ^^

Mr.QuangHuy
23-04-09, 07:57 PM
Nghề :| .

[H]eo T.IZ
23-04-09, 08:07 PM
á á thiếu nguồn hehehe ^^ ^^ :D :D

Cobelinh
23-04-09, 08:16 PM
tình hình là click vào server là disconect,minh kiểm tra đúng seri và version rùi,hjx

cuocdoisp
23-04-09, 08:16 PM
Cho hỏi Server còn nhưng bug gì không , có no Crash không . ai test rồi lên tiếng cái nhỉ

[H]eo T.IZ
23-04-09, 08:20 PM
chết bà mình quên chưa share cái file Skill fix ^^!

[H]eo T.IZ
23-04-09, 08:21 PM
tình hình là click vào server là disconect,minh kiểm tra đúng seri và version rùi,hjx
chưa chỉnh p Wan trong ConnectServer , check lại nha ^^ còn Serial 16 ký tự lận

Cobelinh
23-04-09, 08:33 PM
eo T.IZ;194017']chưa chỉnh p Wan trong ConnectServer , check lại nha ^^ còn Serial 16 ký tự lận
èo,chỉnh gòy mà,ko chỉnh sao vào dc,mình vào đến chỗ chọn server,kick vào thì bị djsconect,hjx,seri và ver thì tron main bạn đã edit rùi mà,mình dung client 1.04q,dùng client tanhopnhat thì vua kick vào main là out mất tiu>"<:-L

[H]eo T.IZ
23-04-09, 08:50 PM
serial của main là : DragonXXXXXXXXXX , 3.00.1 đó , bạn thử đổi như thế này xem

Cobelinh
23-04-09, 08:53 PM
3.00.01 chứ,main trong patch đã edit hết gòy mà,mình nghĩ là do sai seri mà cũng chả hỉu sai kỉu gì,hjx

congtumu2005
23-04-09, 11:42 PM
Cho hỏi Server còn nhưng bug gì không , có no Crash không . ai test rồi lên tiếng cái nhỉ
Phải chỉnh lại item wing 3 trong data/kor nếu không đeo sẵn = mu maker bỏ xuống ko đeo lên được
Có ai lấy file item của mình ko nhỉ :-"

Cobelinh
24-04-09, 12:21 AM
Phải chỉnh lại item wing 3 trong data/kor nếu không đeo sẵn = mu maker bỏ xuống ko đeo lên được
Có ai lấy file item của mình ko nhỉ :-"
cóa,share đi:D:)........................................... ..................................

hailee
24-04-09, 12:35 AM
Hic không chạy được nổi,gặp lỗi thế này,mong các bạn chỉ dùm cách sửa.
Cái EXDB thì báo lỗi thế này:
Còn cái GameServer thì lại thế này:
Mình cài cái ss4 6.0.1.0 của landofphi thì chạy ngon lành,thế mà thử bản này thì gặp lỗi.
Mong các bạn chỉ giúp.

Mr.AT
24-04-09, 01:08 AM
Server này đâu phải của bạn đâu mà share lung tung thế!nhưng mà server này còn nhiều lỗi lắm. chưa phải là Good đâu nhé.

ttlsonline2
24-04-09, 01:54 AM
Nói chung là good nhất cho đến thời điểm hiện tại rùi đó Mr AT .... mình nghĩ sau phiên bản này sẽ fải mất 1 khoảng thời gian dài nữa mới có các fiên bản tiếp theo :( ... MU Onl chẳng lẽ sắp rơi vào đg cùng sao!

congtumu2005
24-04-09, 10:04 AM
Cho mình hỏi edit cái tên thằng heo tịt thành tên khác như nào vậy :D

Đây là code thay Wing 3 cho co bé linh
Dùng cái này có thể đeo lên hạ xuống ngon lành :D

36 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Storm" 150 60 220 220 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0
37 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Space-Time" 150 45 220 220 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
38 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Illusion" 150 45 220 220 0 0 0 0 0 0 0 2 0 0
39 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Hurricane" 150 55 220 220 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
40 7 0 2 3 1 1 0 "Mantle of Monarch" 150 45 220 220 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
// New Summoner Wings
41 7 0 4 2 1 1 0 "Wing of Misery" 100 10 200 180 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
42 7 0 4 3 1 1 0 "Wing of Despair" 150 30 200 215 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
43 7 0 4 3 1 1 0 "Wing of Violent Wind" 150 45 220 220 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0

Cobelinh
24-04-09, 05:15 PM
cái này edit ở chỗ nào vậy congtu :-/

[H]eo T.IZ
24-04-09, 05:38 PM
=)) =)) cái item ở patch mình đã chỉnh rùi , đem lên , bỏ xuống wing 3 summon ngon lành mà

[H]eo T.IZ
24-04-09, 05:39 PM

// New Summoner Wings
đi biến tui thành heo Tịt nha , T.IZ ko phải tịt

cuocdoisp
24-04-09, 06:18 PM
Ơ thế không chỉ cho congtumu2005 cách sửa à :))

Cobelinh
24-04-09, 06:48 PM
mấy item mới hem add dc bằng mumaker help meeeeeeeeeeeee????:(

lucky113
24-04-09, 11:18 PM

// New Summoner Wings

Bạn load file WzAG.dll vào hex hoặc Utraedit search với Từ SCFMT nhấn F3 đến đoạn có nhiều dấu # và sửa là Ok
Bản này quá vớ vẩn chẳng có j goi là chỉnh sửa hoặc Dev cả vẫn như bản gốc thôi

congtumu2005
25-04-09, 12:25 AM
Cảm ơn lucky tớ edit xong rồi nhìn cái tên heo tít ngứa zé quá nó quảng cáo bên 4r.ketnoitatca điên quá ;))
Tớ thấy thế này
Xài bản cũ bị xài font chữ tiếng anh thì xài được item mới
Bị lỗi cái map alaska lúc di chuyển cứ bị giựt người lại không biết fix kiểu gì
Bị lỗi mỗi thế + font chữ thôi =.=!

Mr.Rin
25-04-09, 12:28 AM
Nhìn mấy cái Demo thấy lỗi Item kìa :-ss Ko dám xài :(

yoyovn
25-04-09, 08:37 AM
bà con cho tui hỏi cái sao tui config xong rồi chạy tất cà đều dc ngoại trừ cái gameserver là không chạy bấm vào nó chỉ hiện cái CMD lên rồi một tí là nó tắt ( đã chạy cái SCFDB )

antiblood
25-04-09, 04:19 PM
server này reset cũng bị lỗi item tùm lum hết. chán thật chăng có server nao không bị như thế cả. không ai fix đx lỗi này sao?

thecong
25-04-09, 04:47 PM
cái lỗi mà khi reset nó toàn là kis trên người ấy hả toàn là dao găm đúng không lỗi đó có cách sửa nhưng tui cũng bị sửa không được

sophia
27-04-09, 08:43 AM
Sao tớ cài rùi vào SCFDB3.exe run thì .NET báo thiếu files , Nhấn Contine thì vẫn chạy được nhưng GS thì don't sent ?

Tớ đã cài .NET 2.0 và 3.0 nhưng vẫn k được ? Bạn nào run rùi cho tớ bik System các bạn cài .NET nhiêu thế ?...

c0ffeel0ve8x
27-04-09, 09:18 AM
Chủ topic help mình cái. Sao sửa item.bmd rồi mà vào game dù ko hiện yêu cầu level 380 với 400, nhưng vẫn fảii đủ lv mới đeo đc đồ, còn wing thì 400 lv rồi vẫn ko thể nào đeo đc.

cuocdoisp
27-04-09, 09:52 AM
Sao tớ cài rùi vào SCFDB3.exe run thì .NET báo thiếu files , Nhấn Contine thì vẫn chạy được nhưng GS thì don't sent ?

Tớ đã cài .NET 2.0 và 3.0 nhưng vẫn k được ? Bạn nào run rùi cho tớ bik System các bạn cài .NET nhiêu thế ?...

Net 2 là được . Lỗi của bạn chắc là do máy thôi : bạn thử download những file báo thiếu về để vào system32 xem đươc không

thecong
28-04-09, 05:29 PM
Chủ topic help mình cái. Sao sửa item.bmd rồi mà vào game dù ko hiện yêu cầu level 380 với 400, nhưng vẫn fảii đủ lv mới đeo đc đồ, còn wing thì 400 lv rồi vẫn ko thể nào đeo đc.
cái lỗi này bạn phải kết hợp chỉnh cả ở trong server chỉnh ở trong cái Item(kor) đó

thecong
28-04-09, 05:31 PM
Net 2 là được . Lỗi của bạn chắc là do máy thôi : bạn thử download những file báo thiếu về để vào system32 xem đươc không
tình hình là tớ đã thử nếu bạn có internet thì sever sẽ chạy ngon lành còn nếu tắt modem đi thì tình hình báo lỗi sẽ sảy ra ai thử đi rồi biết tớ đã chạy thử ở nhà vào net rồi

telex
28-04-09, 07:20 PM
|-) a nào có bản pwof rồ pri e phát ;))

thecong
30-04-09, 01:16 PM
có ai có hướng giải quyết cái vụ SCFdb3.exe chưa tớ đã thử hex cái SCFdb3.exe ra rồi mà không biết chỗ nào cả trời mấy ông pro công nhận giỏi thiệt

thecong
30-04-09, 01:18 PM
Cậu đã chạy FixSCFdb3_MAC.exe chưa ?
tớ tìm hoài có thấy cái nào gọi là FixSCFdb3_MAC.exe đâu

trannhudit
01-05-09, 11:41 AM
Đây bạn ơi

eddy
02-05-09, 02:35 PM
Tình hình là tớ cũng bị như bạn thecong.... vì nhà tớ đang xây lại nên cắt net...k run đc Server đâu ^^...

Còn file FixSCFDB3.exe tớ đã run , nó báo lỗi adapter gì đó , tớ crack và file fix chạy ổn nhưng... =))....kết quả vẫn vậy....

Tớ đã nghĩ là khi run SCFDB3.exe , nó sẽ check hàm ở ngoài internet về và run... như vậy nếu ta k sử dụng SCFDB3.exe thì run tốt
Nghĩ thế...tớ đã fix DLL 7.04 lại về sử dụng SCFDB 2.87 của SCFMT 6.47 nhưng kết quả là GS vẫn crash.... =.= chả hiểu ^^.....

K thể có chuyện fix DLL sai vì tớ đã fix cả chục lần vụ DLL support all ver SCFDB .... ;))

Chắc phải chờ có lại internet mới test bản này được :))

LandOfPhi
02-05-09, 02:38 PM
Những ai không có mạng mà cái Server này bị lỗi SCFDB thì caì Card mạng ảo là xong :D

eddy
02-05-09, 02:42 PM
Thì cũng có Loopack rùi nhưng run SCFDB3.exe cứ báo lỗi .NET thiếu

Nếu nhấn Contine thì run ngon nhưng GS Crash vì Address 0x000000C5

LandOfPhi
02-05-09, 02:43 PM
Lạ nhỉ, lúc mình không có mạng cũng bị lỗi như trên nhưng sau khi cài Card mạng ảo là chạy ngon lành :)

eddy
02-05-09, 02:47 PM
Có Loopack mới run được MU chứ.... :-s.... cho system config máy cậu lên anh em tham khảo nào ^^

LandOfPhi
02-05-09, 02:53 PM
Win XP Pro SP2
CPU E2180
Ram : 2 GB

.... ^^!

eddy
02-05-09, 02:58 PM
èO.... ^^... Cái .NET có cài k ?...Ver nhiêu....?

Tớ mới cài lại XP Sp 2 Pro cũng chừng đó chiện :))

LandOfPhi
02-05-09, 03:00 PM
Tớ cài cả .Net 2.0 và 3.0 :))
.......

eddy
02-05-09, 03:04 PM

LandOfPhi
02-05-09, 03:08 PM
Để xem kĩ lại tại sao cài xong card mạng ảo lại ko bị sao nhỉ ^:)^

eddy
02-05-09, 03:09 PM
Coi thử nếu xong card ảo còn cài thêm gì nữa k ?...rút router ra xem ;))

ttlsonline2
02-05-09, 03:24 PM
quái dzi, mình chạy bản này cũng bị Dont Send là sao :| ... chắc con máy của mình bị virus nhẳm hết rồi T.T

huntersun
02-05-09, 03:41 PM
Cái patch bị die rồi !
Ai có lòng thì Up lại giùm anh em với >-)

cuocdoisp
05-05-09, 01:54 AM
Skill Tree không có chạy . Fixx sao nhỉ

lonely1902
12-05-09, 10:39 PM
Cái patch die roài up lại link đi pác oy =,=!!

lak1234
12-05-09, 10:58 PM
sauy khi xài bản này cảm thấy ... bug cũng có .. mà sao máy mình hông bật chế độ 3D dc nhỉ :-s

lonely1902
12-05-09, 11:11 PM
Bác lak pm Y!h tôi hỏi tí ! .

vanganh
16-05-09, 09:52 AM
đọc song all comment của topic này như vừa được xem 1 bộ.....hài kịch =)) !.

hoaminh86
16-05-09, 11:12 AM
ẹc em cũng đang chạy con 7.04.02 mọi thứ ok chi có nhiem vụ 3 cuối cùng gít Dakef rùi mà trả khô dc. +thêm kill tree kho hoat động +con đại quỷ và con thánh tiên khô có tác dụng
và chạy GS_CS thì no báo chưa config manager .pleas config manager . ai có hướng nào giải quêết chỉ em với . thanks nhiều . yahoo em la nguyenminhtuan_vn_2005 . các bác pro chỉ em với nhé. nhắn tin bác Land... mãi mà chẳng thấy hồi âm . chán

chemconcho
18-05-09, 11:34 PM
cái link patch die bác chủ topic không vào edit lại à đợi hoài hix

macarong
22-05-09, 08:23 PM
ac that day em xai sever cua bon fpt ma ko fig duoc het loi hix

McFly
23-05-09, 05:00 PM
Chu topic oi ! sao tui chay Game sevver ko dc
No bảo: Could read memory gì đó

McFly
25-05-09, 01:22 PM
cái link patch die bác chủ topic không vào edit lại à đợi hoài hix
Server(8.19mb)(bắt buộc phải có): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch Client(bắt buộc phải có):(44mb) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch Crack:(1.25 mb) (bắt buộc phải có): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
4rketnoitatca (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có cách nào chạy server không cần bật mondem không? Tui chạy server phải bật modem không cần dây ADSL nhưng cảm thấy bất tiện
Ai fix được rồi chi giùm nhé!!!

thienfind
26-05-09, 11:20 AM
sao em chạy gameserver.exe nó hiện lên rùi tắt luôn

tan89802
01-06-09, 05:33 AM

Anh Quang Huy ơi, sao em chay đ61n đây thì bỗi Don't send vậy anh.
Nhờ anh chĩ giúp em nhé.
Cám ơn

Hakaru
03-06-09, 06:15 PM
"client patch die ồi up links mới dùm thanks" ây da cho em xin lỗi chưa xem hết đã phán bậy sr nhé........thấy links mới ồi..hjhj:D

GooglePro
03-06-09, 06:21 PM
sao em chạy gameserver.exe nó hiện lên rùi tắt luôn
fixdb3 . run nó lên rồi chạy gs

Olala
03-06-09, 08:26 PM
bác nào có gamesever_cs của bản 7.04.02 này không nhỉ em tìm hoài mà không thấy muốn công thành chiến của bản này mà không có gamesever_cs thì potay, bác nào có share cho em xin nhé cám ơn nhiều

boydanvip100
03-06-09, 08:59 PM
Ai giúp tui cài cái server này qua team được không? Mình cài toàn bị don't send GS hoài à mà lại không biết do làm sao. Thanks trước nha.

crazygamer
03-06-09, 09:15 PM
mình cũng bị lỗi [don't send;;... bug report] khi chạy sever. mấy đường link kia thì OK sql fix hết rồi. iP chuyển het 192.168.1.3 roai`
hay là phai đổi tên folder Musever===D:\Server7.04.02
hay máy virus vậy các bạn???:-??