PDA

View Full Version : [TLBB] Setup TLBB trên Centos7

rome500
15-08-20, 12:31 AM
Chào mọi người,

Hiện tại mình có tập tành tạo server centos 7 trắng tinh khôi.
Sau đó mình đã làm theo hướng dẫn,
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhưng khi mình ktra trong thư mục /usr/lib thì k có mấy file libodbc, libmyodbc5.so ...
Khi mình chạy file sh run.sh thì thấy k thể start dc server.

Tới khúc này mình bí quá mình đã dành ra 1 ngày để tìm hiểu GG nhưng k khả quan, k thể làm cách nào để start server lên được.
Có ai đã từng setup gặp lỗi như này chưa or có ai biết nguyên nhân support mình vs nhé.
Cảm ơn mọi người nhiều

kyoshiro654
15-08-20, 07:05 AM
Chào mọi người,

Hiện tại mình có tập tành tạo server centos 7 trắng tinh khôi.
Sau đó mình đã làm theo hướng dẫn,

Nhưng khi mình ktra trong thư mục /usr/lib thì k có mấy file libodbc, libmyodbc5.so ...
Khi mình chạy file sh run.sh thì thấy k thể start dc server.

Tới khúc này mình bí quá mình đã dành ra 1 ngày để tìm hiểu GG nhưng k khả quan, k thể làm cách nào để start server lên được.
Có ai đã từng setup gặp lỗi như này chưa or có ai biết nguyên nhân support mình vs nhé.
Cảm ơn mọi người nhiều