PDA

View Full Version : [MU] Rebuild MHP share bên rage bị lỗi này

lisatthu35
06-08-20, 03:38 PM
như tít mình có dow source share bên kia về build :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thì bị lỗi thế này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

loay hoay ngồi sửa mãi ko đc , search gg thì bảo do trùng type def nên ra bug này ...

haibays2
07-08-20, 11:26 AM
như tít mình có dow source share bên kia về build :

thì bị lỗi thế này :

loay hoay ngồi sửa mãi ko đc , search gg thì bảo do trùng type def nên ra bug này ...

Dùng Source này thử xem

lisatthu35
08-08-20, 12:51 PM

Dùng Source này thử xem

thanks bạn , à cho mình hỏi cái anticheat này cơ chế hoạt động của nó có phải là , nó tạo ra 1 thread chạy song song với main , quét process trên window rồi gửi về cho server nếu phát hiện ra process hack thì exit main phải ko ? ,nếu đúng vậy thì có phải nó thể chạy trên mọi gameserver phải ko , à với lại cho mình hỏi nó có can thiệp vào việc mã hóa packet của main khi gửi packet về server ko ? vì mình thấy chỗ cấu hình có phần encdeckey