PDA

View Full Version : Xin Game Võ lâm chi mộng VNG

kautakckung
24-05-20, 01:48 AM
như title ạ. không biết có bác nào có bản vlcm của VNG không ạ. con game này cũng khá lâu r ạ. em cảm ơn !!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SoulLegend
24-05-20, 10:22 PM
như title ạ. không biết có bác nào có bản vlcm của VNG không ạ. con game này cũng khá lâu r ạ. em cảm ơn !!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có thì giàu r
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

kautakckung
25-05-20, 01:50 PM
Có thì giàu r
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

có bản này thì ngon quá bác ạ. game từ thời thơ ấu

SoulLegend
25-05-20, 01:54 PM
có bản này thì ngon quá bác ạ. game từ thời thơ ấu

Hình như hồi đợt có thấy web nào đấy mở mà mới vô bắt nạp lên vip 8 boa nhiêu ấy em có lúa nên chả biết trong đó có cái gì :))

kautakckung
25-05-20, 01:56 PM
Hình như hồi đợt có thấy web nào đấy mở mà mới vô bắt nạp lên vip 8 boa nhiêu ấy em có lúa nên chả biết trong đó có cái gì :))

trước em thấy bán 200k không biết có phải thật hay không. cách đây phải 3 4 năm rồi. trước tìm lục tung cái trung quốc lên chưa thấy kkk

duytim
25-05-20, 10:45 PM
Xin khéo thế này người ta còn cho cả cái VNG ấy chứ